Tìm kiếm bài viết theo id

Chút cảm xúc về 5giay

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi miammiam, 28/3/08.

ID Topic : 159191
Ngày đăng:
28/3/08 lúc 20:39
  1. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Em đến với 5s cũng là qua 1 diễn đàn khác www.gsm.com.vn và raovatdtdd.com (ko ngờ sức mạnh của 5s lại vươn xa như thế) Hồi xưa, mình tham gia bên GSM chủ yếu là mua và đổi dt xài + down load mấy cái solf của Nokia S60 . Nghe mấy mem bên đó cứ nói 5s hoài mà chẳng biết là 5s là cái quái gì ... đến 1 ngày mình quyết định gõ cái tên 5s trên google và thế là ... dính em nó tới giờ . Còn 1 lần trên raovatdtdd mình thấy có mem rao bán đt mà rao là "... lấy uy tín 5s ra đảm bảo"

2. halloween Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Chủ topic chắc học quảng cáo hử?Viết hay wó...khâm phục,khâm phục.^)^
    Mình bít 5s cũng tình cơ vì mún tìm mua 1 cái túi sách trên google.Rùi tự nhiên gắn bó đến h,vì có nhiều mục hấp dẫn wó.Hok ngày nào là hok vô hết,đơn giản thía thoai.
    I love fashionTV..."nhầm" I love 5s.com ...hòhò...hịhị..khụ khụ...ặc ặc!

Chút cảm xúc về 5giay==> WE LOVE 5s <==Chút cảm xúc về 5giay - 1

3. victoremi Thành Viên Cấp 2

cách đây 2 năm, đi đá banh ở bờ kè. Em thuộc team BBP mà vừa vô sân các bác hỏi "5s à". ngớ ra lun, chả bít 5s là gì, thế là về nhà hỏi bạn => bít dc 5s, tò mò lên chơi, nhà nghèo => k có gì bán hít => kím đồ mua thui ^^

4. votinh1230 Thành Viên Mới

Mình đến với 5s cũng là 1 sự tình cờ, tình cờ mua dt của 1 anh bạn bên GSM mà biết đến 5s, cảm ơn 5s rất nhiều, 5 s kô chỉ là 1 diễn dàn mua bán trao đổi mà còn là nơi gặp gỡ,giao lưu giữa các mem trên khắp mọi miền đất nứơc, đi đâu cũng có mem 5s hết Chút cảm xúc về 5giay

5. N.I Thành Viên Vàng

6. kimtudien_tantudien. Thành Viên Cấp 5

Theo mình, hầu như ai vào www.5giay.com đều là sự "tình cờ" cả. Nhưng thật sự trng web này đã có sức hút mãnh liệt với những ai đã từng ghé qua, trong đó có tôi. Chúc mừng chủ topic với những cảm xúc chân thành ấy.

PS: Không hiểu sao đang đánh chữ tự dưng bài post tự động send, chứ ko có cố ý nha các Mod.... Hix hix.....

7. vickyvo Thành Viên Cấp 4

mình đọc còn rơi nước mắt nói chi mod và admin Chút cảm xúc về 5giay Chút cảm xúc về 5giay - 1

8. dongha Thành Viên Cấp 4

Thích nhất là khúc này ^^. Đọc xong thấy 5s sao thân thiết quá. Cám ơn Miam vì bài viết Chút cảm xúc về 5giay. Cho mình xin đoạn này làm chữ kí hén Chút cảm xúc về 5giay - 1

9. canonfotovn Thành Viên Mới

Mình đặc biệt thích 5giay dù mới tham gia, là một tay nghiện thiết bị điện tử, mình vào đây thấy mua mua bán bán, trao đổi đủ thứ, giờ thì đang đọc các topic, ôi nhiều quá!
    Cảm ơn 5giay.com nhiều nhiều.
    Xin chúc 5giay ngày một phát triển vững bền.

10. L.a.M Thành Viên Mới

hay quá thật cảm động up cho ai chưa đc nhìn thấy
    ước mơ của tui là 1 ngày nào đó toàn bộ 5s sẽ họp

11. miammiam Thành Viên Cấp 4

^^ Sinh nhật 5giay bạn sẽ đến nha ! Không toàn bộ đc nhưng chắc chắn đó là những thành viên rất tâm huyết với 5giay !

12. whoomai Thành Viên Cấp 4

Ack, có rơi nước mắt thiệt hok ta, thấy 2 cái mặt cười - nghi nước mắt cá sấu wóa Chút cảm xúc về 5giay - 2

Hix - đúng là nhìu topic wóa - tui vô thường xuyên mà cũng còn thấy ngộp - wuýnh dấu nhìu topic quá mà nhìu khi không nhớ mình đã đánh dấu cái gì. Chút cảm xúc về 5giay - 3

13. Shelena Thành Viên Cấp 2

Tớ cũng là 1 mem nhỏ trong 5s . Tuổi cũng nhỏ nên ko buôn bán đc gì nhìu , chỉ lên lượn là mua đồ thui . Đang cỐ pót nhìu bài để đủ bài Vào đấu jà Vài món ... Chút cảm xúc về 5giay
    5s-Đơn giản chỉ là 5s ....
    5s-hơn 100 topic đc "UP"
    5s-hơn 10 người Vui Vẻ nhận món hàng của mình
    5s-hơn 1 người pót topic mới Và mong bán đc hàng ... Kakakaka

14. love_your_noise Thành Viên Mới

Mình là thành viên chân ướt chân ráo vào diễn đàn...Khá lạ lẫm với cách post bài tại diễn đàn...vì thật ra mình toàn đi đọc tin ko à! Nhưnng khi đọc các bài rao tin trên này, mình cũng ngứa tay ngứa chân muốn lên tiếng! Thế là quyết tâm học hỏi anh em để có thể tham gia vào cộng đồng 5s... 5s đúng nghĩa với 5s có 1 tin mới, 5s có thể bán được hàng, 5s có thể mua hàng ưng ý! Just only 5second! Chút cảm xúc về 5giay

15. ikooly Thành Viên Mới

cũng là chân ướt chân ráo. mong các pác chiếu cố. ha'ha'

16. stoptop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Làm seo để đc là member thân thưong nhất 5s nhở?her her...

17. Dj_Master ^_^ TÂY ĐỘC ^_^

...Bài viết công phu,đọc hơi mệt tí,sao không ai khen hết vậy ?

18. tananquach113 Thành Viên Kim Cương

viết hay wá....bữa nào di ngang lê văn sỷ..alo..mình ra uống cà fê..giao luu hén.Chút cảm xúc về 5giay.( mình mời nhé...)

19. miammiam Thành Viên Cấp 4

^^... Hok cần đâu bạn ui. giúp mọi người hiểu thêm về 5s là ok rùi..
    ^^.. noticed.. hehe.. nhiều người mời ghê..cảm ơn bạn trước nha Chút cảm xúc về 5giay - 1

20. thecuongbh Thành Viên Cấp 2

Hình như chỉ có 5 giây là cảm thấy ấm cúng nhỉ, mọi người mọi nơi và mọi lúc đều có cái cảm xúc hok thể tả mà.

Thx bạn đã post bài viết có nhiều cảm xúc như vậy