Tìm kiếm bài viết theo id

Chút cảm xúc về 5giay

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi miammiam, 28/3/08.

ID Topic : 159191
Ngày đăng:
28/3/08 lúc 20:39
  1. speedIT_newbie Thành Viên Chưa Kích Hoạt

toàn là thành viên Vip tham gia từ năm 2007-2008 quá nhiều.
    Mong 5giay một ngày ko có lừa đảo nữa.

2. [R][L] Thành Viên Cấp 3

5S quả đúng ko hổ là web mua bán lớn nhất Chút cảm xúc về 5giay Chút cảm xúc về 5giay - 1

3. niemtin_vp Thành Viên Cấp 5

Từ khi vào bjt 5s đến giờ , nếu online thì vào ngay 5s xem cái j đó liên quan hoặc hok liên quan , mà phải click vào
    Hok vào giống như là nấu canh quên cho muối vào ấy

Iu 5s nè

4. namphuongqueen Thành Viên Cấp 2

Từ chỗ không hề biết về 5giay, sau thời gian làm quen, tôi cảm thấy đây thật sự là một môi trường hữu ích trên Internet. Một môi trường đáng tin cậy và phải tham khảo mỗi khi nghĩ đến việc mua hoặc bán một sản phẩm nào đó, đặc biệt là đồ điện tử. Năm mới chúc các bạn 5giay, đặc biệt là ban quản trị dồi dào sức khỏe, tiếp tục sáng tạo và phát triển 5giay lên một tầm cao mới

5. nutrangvietnamvnj Thành Viên Cấp 5

Lâu rồi ko vào 5 giây, mới nhìn cái tiêu đề bài viết là muốn đọc ngay, mình thích lời nhận xét của bạn và thích nhất câu Slogan "5 giây cho mỗi lần thấy". Chúc 5 giây ngày càng phát triển và ngày càng nhiều lượt view như Google nhé!:41_002:

6. motoshock Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mot manh dat a~o >>thach sanh thi it _ly thong thi nhieu

7. Tester001 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hi vong 5s là trang ebay của VN trong tương lai ..........................

8. funny2011 Thành Viên Cấp 1

bài viết hay nhỉ

9. thonganh2 Thành Viên Cấp 1

bài viết hữu ích ,,thanks all

10. ispace07 Thành Viên Cấp 5

moi' tham gia nen ghe' coi choi Chút cảm xúc về 5giay

11. idcontrol Thành Viên Cấp 4

Tui vào 5s từ 2008 giờ bi band nick cấp 4,tui làm lại nick mới để vào chơi vì tôi lỡ mê và "nghiện 5s"

12. davitland Thành Viên Cấp 2

13. theluc_kute Banned

toi vao 5 giay thang 8nam 2010.. va cung thay trang nay lam tro hay do chu

14. wuanciao Thành Viên Uy Tín Nhất 5S

cũng bt thôi, chủ yếu là lừa đảo cũng nhiều, hàng bán thì trời ơi, qtrong chữ tín

15. nguyenphucsmc 1 Đ0`j Phj3^u J3ạt

mình nghĩ đây là "supermaketonline" từ dành riêng cho 5s

16. nguyenphucsmc 1 Đ0`j Phj3^u J3ạt

cho nói thêm là mình tuy chưa phải là thành viên chính thức của 5s, nhưng từ lúc tham gia 5s qua account của người bạn, mình đã mua đồ trên 5s rất nhiều .^^ . ( và bán cũng vài món lẻ tẻ).kỉ niệm đáng nhớ nhất là mua cái laptop 4t5 về xài dc 1 tháng chết màn hình bán 1t5 xác...mình chân tình khuyên AE mới tham gia 5s 1 câu như thế này, trước khi mua đồ trên 5s AE hãy tự trang bị cho mình tri thức về sản phẩm sắp mua( rút ra KN từ nhiều bài học đau thương) và khi cảm thất nghi ngờ về SP thì nên goobye...hiện tại mới mua 1 cái lap 6t và 1 cái đt htc 2t5 xài rất good...thanks 2 người đã bán cho mình 2 món đồ này( không nhớ tên)

17. beyeu_tuyetvoi Thành Viên Cấp 1

18. conech1986 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hehehehe, mình cũng là thứ dữ bên 2 diễn đàn khác, mà giờ bọn lừa đảo lấn sân bán đồ fake nhiều quá nên dọn nhà qua 5giay, thấy làm ăn được và tình trạng lừa cũng ít hơn rất nhiều. cảm ơn 5 giây

19. binbugroup Thành Viên Cấp 2

hay nhễ Chút cảm xúc về 5giay , mốt mướn bác viết bài PR dùm shop em nha Chút cảm xúc về 5giay - 1

20. blackcat064 Thành Viên Cấp 6

ôi, xúc động đậy wá ...