Tìm kiếm bài viết theo id

Chuyên cung cấp Pin Laptop, Cell Pin, Soft làm pin ...

Thảo luận trong 'Laptop - Phụ kiện' bắt đầu bởi hoang_nhan, 17/8/09.

ID Topic : 1141179
Ngày đăng:
17/8/09 lúc 07:38
  1. bongden27 Thành Viên Mới

mình có cục pin compaq f500 6cell loai 10.8V,47Wh,pin nhan binh thuong,nhung chi con sai duoc 15phut thui o,khong bit lam lai het bao nhieu tien anh oi,gia moi cell bao nhieu tien,co may loai cell de thay,thay rui thi dung duoc khoang bao nhieu tieng the anh,binh thuong thi no dung chi dc 2h,thoi gian bao hanh nhu the nao nua anh

2. meovn19xx Thành Viên Cấp 4

Máy mình vostro 1500, pin 9 cell.
    Dùng windows vista hơn 1 năm. sử dụng khoảng 4h mới hết.
    Cài windows 7 vào, pin hư luôn. Bây giờ down xuống windows vista lại thì dùng còn khoảng 1h30' à.
    Bên Anh có cách nào khắc phục ko.
    Nếu thay cell bến và ổn định
    thì tổng chi phí là bao nhiêu>??
    nhắn tin tại đây hoặc SMS vào số 0988 534 534 cho em nhé.
    Thanks so much !

3. nguyenkhoa3 Thành Viên Mới

Vui long cho hoi:
    1. Pin HP540 moi gia bao nhieu?
    2. Neu phuc hoi Pin HP540 (hien tai bao hieu sac 24%) thi chi phi het bao nhieu?
    3. May HP 540 muon lam ve sinh va co dau hieu bi loi Panel (co mot soc phia duoi man hinh & may thinh thoang bi giat hinh) cho cua A co lam luon k? Chi Phi?

4. chuaxam Thành Viên Mới

Tui có cục pin d630 9 cell, xài win 7 một thời gian nó cứ báo nên order pin mới hoài. jo cứ cắm cục xạc vào là đèn báo hết pin với đèn xạc cứ chớp hoài. sửa trong ngày được ko pro?
    Cho biết giá bao nhiêu lun he.
    thanks.

5. Cleopart Thành Viên Chưa Kích Hoạt

-Cục Pin dell Insprion 1525 6 cell sửa hết nhiu tiền bro..bữa nào ghé làm 1 phát!!!!

6. hoang_nhan Thành Viên Cấp 5

dc anh a. neu phai thay cell 9 cell 675k/bh 3t/ chay 3-4h.

450k la chay >2h ma !

7. Louis71100 Thành Viên Cấp 4

Hi anh!
    Em có cục pin ASUS dòng F80S chỉ xài được 1h, loại 6cell nhé! Anh báo giá giúp nếu em muốn thay cell mới (loại tốt)! Ok thì em mang qua anh làm! Có gì PM giúp:
    thotran@dongsapa.com.vn
    Thanks!

8. ducalaxan Thành Viên Bạch Kim

Nói chung bên mình cũng chỉ làm đc như khi mới mua cả độ bền và thời gian chạy. Tổng phí 900k/ cell sanyo nhật/bh 9 tháng.

9. vistahome Thành Viên Chưa Kích Hoạt

pin của con hp bị dấu chéo đỏ trên pin, và có dòng chữ consider replacing your battery, thì bị hư thế nào nhỉ, pin này mình dùng 1,4 năm rồi. thứ 7 và cn có làm việc không anh.

10. hoang_nhan Thành Viên Cấp 5

Win7, vita neu pin con <2000mah no se danh dau cheo va bao consider ... noi chung tình trạng pin bị chai cần phải thay cell va làm rom = voi dung luong cua pin full change capacity thi sẽ nhin thay cục pin hien thi rat đep. T7 minh van làm viec den 6h chieu. CN ben cua hang nghí .

11. danght Thành Viên Cấp 2

Anh cho hỏi tui có Pin Dell Insiron B130 (loại 4800mAh ) không nhận Pin là bị gì, có sửa được k anh?

12. hoang_nhan Thành Viên Cấp 5

Sua ok ban a. Cell co nhieu loai 60.70,75,110,150k tuy y ban thay . ban chon laoi cell nao thi x 6 cell la ra so tien.

13. nguyenkhoa3 Thành Viên Mới

phuc hoi Pin HP540 (hien tai bao hieu sac 24%) thi chi phi het bao nhieu?
    May HP 540 muon lam ve sinh va co dau hieu bi loi Panel (co mot soc phia duoi man hinh & may thinh thoang bi giat hinh) cho cua A co lam luon k? Chi Phi?

14. nguyenkhoa3 Thành Viên Mới

phuc hoi Pin HP540 (hien tai bao hieu sac 24%) thi chi phi het bao nhieu?

15. hoang_nhan Thành Viên Cấp 5

Khoảng 450k/bh3 thang/ bao chay >2h anh a.

16. masterhung Thành Viên Cấp 4

mình có cái máy Dell XPS 1210, mình muốn làm pin chạy được khoảng 5 tiếng được ko bro? Nếu được thì báo cho mình cái giá luôn. Thanks

17. hoang_nhan Thành Viên Cấp 5

Nếu 9 cell thay cell xịn nhất chắc cũng gần 5h đó anh. Nếu pin của anh 6 cell thì tặng anh cái vỏ để thay thành 9 cell. 9 cell sanyo nhật x 150k/cell = 1350k/bh 9 tháng/ độ bền >3 năm. Nếu thay cell Samsung 9x110k /cell = 990k/bh 6t/độ bền >2 năm. Còn cell TQ tùy ý anh chọn lựa 60,70,75k/cell.

18. xmanvu Thành Viên Cấp 4

em có viên pin Sony VGP-BPS9/B bị chai bên anh có làm lại cell không anh? báo giá giùm em luôn nha.............

19. hoang_nhan Thành Viên Cấp 5

Làm ok anh a. 450k/bh 3tháng/ chạy >2h

20. xmanvu Thành Viên Cấp 4

tức là mình làm lại cell loại :Thay mới cell Lithium lion 18650 dòng 2400mAh : 75.000 đ/cell
    đúng ko ạ?Chuyên cung cấp Pin Laptop, Cell Pin, Soft làm pin ...