Tìm kiếm bài viết theo id

Chuyện khẩn cấp mong các bác giúp đỡ...

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tronkiepbinhyen, 18/7/09.

ID Topic : 1069883
Ngày đăng:
18/7/09 lúc 21:37
  1. tronkiepbinhyen Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    16
    Thằng em họ mình nó nghiện game online, nó bỏ nhà đi bụi gần 1 tuần nay. Nhà kiếm khắp mà ko thấy, anh em nào chơi võ lâm add nick này thử dùm mình xem có online ko :

chumeo-diahha2005

bạn nào biết cách tìm đc tiệm net nó chơi ko ? ví dụ lên vinagame hỏi IP truy cập account nào ko biết họ có cung cấp ko nhỉ ?

Mong anh em giúp đỡ. Thanks!

2. Còn cần phải biết nó chơiở server nào nữa BRO ui^^!Chuyện khẩn cấp mong các bác giúp đỡ...

3. tuanvu89pleiku Thành Viên Cấp 2

Ha ha, võ lâm 1 hay võ lâm 2?
    Có biết nó gồm bao nhiu server ko?
    Chẳng khác gì tìm kim đáy bể.
    Cứ tìm ngoài hàng net nào nó hay chơi đó...

4. vtcd111 Thành Viên Bạch Kim

Hix, hok rành về võ lâm, chúc pro sớm tìm dc e.

5. hizaguruma2003 Thành Viên Vàng

gọi điện thoại hỏi nó xem nó đang chơi ở sever nào tui giúp cho =.=

6. tronkiepbinhyen Thành Viên Cấp 5

thanks các bro, nếu biết server nào thì dễ rồi. do ko biết server nào nên lên đây nhờ các bro giúp, nếu add đc thì đúng, còn ko có ở server đó thì nó báo mà.

7. LILDEEking_LDK Thành Viên Cấp 4

cứ để cho đi thôi bro ơi, tự đi đc thì tự về đc, kêu nó về chỉ làm hư nó thêm thôi

8. FixerPrice.com BÁN LẺ GIÁ SIÊU RẺ

Mấy thằng nhóc ham chơi này bro cứ cho nó đi khi nào hết tiền nó lại mò về thôi. Đời là bể khổ chỉ có ở nhà là sướng mà ko chịu.

9. dylanx Thành Viên Cấp 4

hixxx, chờ nó về, sắm cho nó cái máy + ADSL để nó ở nhà cho lànhChuyện khẩn cấp mong các bác giúp đỡ...

10. tronkiepbinhyen Thành Viên Cấp 5

nhà nó ở que, lên HCM học nội trú, giờ mà cho nó đi lỡ nó hết tiền kết bạn với bọn xấu đi cướp giựt là có chuyện lớn đó mấy bro, ai chơi võ lâm giúp dùm mình nhé.

11. Vô Tình 87 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hét tiền là nó mò về

12. millionairevn Thành Viên Cấp 4

đúng là tuổi trẻ bồng bột, mình cũng có thằng em họ y chang em bạn, ko chơi game, nhưng cứ nhong nhong suốt ngày, chẳng học hành gì, nhìn thấy nản

13. bebobebi Thành Viên Vàng

lời dặn dò của ca ca trước khi đi nghĩa vụ đây mà :sweet_kiss:

14. LyCuCu Thành Viên Vàng

ko biết võ lâm mấy, sever nào thì làm sao mà tìm! hay pro cứ vào từng sever tạo nhân vật rồi PM thử xem!
    - mà cái tuổi nó còn nhỏ còn bồng bột còn ham chơi nên cứ để nó đi! khi nào nó biết khổ là nó tự về àh!hồi xưa tui cũng quây phá , có khi đi cả gần 1 tháng ko về nhà! nhưng bây giờ có cho tiền cũng éo đi!ở nhà chăn êm nệm ấm cho sướng, khỏi lo cái ăn cái mặc còn được người ta khen là hiền nữa hehe!

15. copsg Thành Viên Cấp 3

Mình có kinh nghiệm mấy vụ này rồi: cứ tìm ở mấy tiệm net mà nó hay chơi hoặc gần nhà là ra. Nhớ nhìn kỹ vì vô trỏng nhiều người, ít ánh sáng, âm thanh to.... nên không nhìn kỹ là không thấy đâu.

16. thach_anna Thành Viên Cấp 5

tự tạo acc mà vô đi từng sv rồi hỏi,lên đây la làng ko biết vl 1 hay 2,sv nào thì ai mà giúp cho

17. duy_ca_ca Thành Viên Kim Cương

lên trình bày với thằng Vina game thử và bàn với vina game tạo 1 event giả nói cái acc đó trúng thưởng gì đó mấy giờ lên trụ sở của Vina game để nhận bạn đứng sẵn đó me bắt nó

18. manhho11 Thành Viên Bạch Kim

sợ nó hết tiền rồi kô chịu về tụ tập cùng đám bạn bè xấu làm nên những chuyện đáng tiếc nữa,bro nên mau mau tìm nó về,mình nghĩ khi tìm được rồi thì trả nó lại quê cho ba mẹ nó quản nó,chứ nó đi được 1 lần sẽ đi được lần nữa.

19. shiva05 Thành Viên Cấp 3

Có gì vô khám 1 khoá, ra là thành người lương thiện liền hag :haha::haha:

20. Heogia5388 Thành Viên Bạch Kim

rước nó về rồi thì đăng kí cho nó 1 khoá cai nghiện đi, khổ thân tụi nhỏ, cái đó có gì hay mà chúng nó ghiền wá trời trời