Tìm kiếm bài viết theo id

Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi canadaprohair@ya, 18/1/14.

ID Topic : 7181178
Ngày đăng:
18/1/14 lúc 12:01
  1. nttnga79 Thành Viên Mới

Chúc bạn đắt hàng

Kim Chi Shop - 0903868997 (Nga) chuyên bán dầu gội, sữa tắm nam, nữ, trẻ em, nước giặt , xả tiêu chuẩn nhập khẩu... với đơn hàng ở Q. 6, 8, 11,10, Bình Tân, Bình Chánh, Tân Phú mình giao hàng miễn phí, các Quận khác đơn hàng từ 500.000đ trở lên thì giao miễn phí nhé.

Dove- sữa tắm - Mỹ : Go Freshmùi dưa leo 710ml : 145k. Tắm rất mềm da, cực thích

Cottage- sữa tắm : Au Monoi Mùi Hoa Đại 560ml : 210k. Hương thơm tự nhiên đầy gợi cảm,
    Nâng niu làn da, độ Ph ở mức trung tính của sản phẩm sữa tắm dạng gel Cottage đã được kiểm nghiệm da liễu và đảm bảo an toàn tối ưu. Hoàn toàn không chứa Paraben và luôn thân thiện với làn da của bạn

Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸPSuave-sữa tắm:Mùi Mango, mandarin (xoài, quýt) 354ml : 90kChuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 1
    Old Spice - sữa tắm Mỹ - 473ml dành cho nam mùi champion và mùi Fiji: giữ hương lâu đến 8h : 125k

SoftSoap-sữa tắm 532ml - Mùi Acai Berry & tropical water (mâm xôi) và Mùi Citrus splash & berry (cam quýt và mâm xôi): 125k

Evoluderm
    - sữa tắm - Pháp 400ml: mùi Almond - hạnh nhân, mùi argan oil, mùi vanilla: 88k

Carees- body wash
    - sữa tắm 532ml: mùi Lush gardenia & green tea (hoa cỏ và trà xanh) và mùi Wild peony & red blum (hoa mẫu đơn và mận chín): 150k

Olay Ribbon 2 in 1
    - sữa tắm (có 3 mùi: Avocado, Silky berry, Orchid- hoa lan) 532ml: 180k

Olay Moisture- 700ml có 2 mùi Utra moisture-Butter (mùi Hạnh nhân) và Fresh moisture-Crisp Pear (mùi Dưa lê): 155k

Dial- body wash 1000ml: Mùi mạnh, chủ yếu cho nam, nữ vẫn xài được.-sữa tắm (có 2 loại Triple moiture : shea, jojoba, mango và All day freshness : spring water): 170k

Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 2
    Irish Sring
    sữa tắm nam 443ml: 130k

Dove-
    fr Đức-sữa tắm 500ml: 100k

Suave Kids shampoo 2 in 1
    -dầu gội trẻ em (có 2 mùi) 355ml: 80k

Pantene Mỹ 2in1
    - classic care- dầu gội+xả 750ml: 195k

Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 3
    L'oreal - Vivo pro
    : dầu gội cho tóc nhuộm, chống rụng tóc 384ml: 110k

Cetaphil lotion-fr Canada
    - sữa dưỡng thể: 275k

Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 4Gel Gillette fr men-Gel cạo râu 238gr: 95k

Water after shave-Brut -nước xoa sau khi cạo râu mùi thơm cực quyến rũ, bền mùi: 105k
    Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 5

Brut- deodorant-lăn khử mùi: 70k

Ngoài ra mình còn có nước ngọt, nước giải khát hàng Mỹ, giá rất cạnh tranh: 190k/ thùng 12 lon.
    7 Up - hương cherry, lạ
    Beer A&W (Root beer)
    -hương xá xị: nước ngọt hương xá xị, dùng uống bình thường, pha coctail,…..
    Sunkist coke
    Sunkist-grape-hương nho
    Cream soda
    Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 6Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 7 Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 8

2. Care_kids Thành Viên Cấp 1

Đáp lễ ko ngần ngại, cùng nhau phát tài nhé

3. hieu_maronl Thành Viên Kim Cương

Đồ đẹp, giá phải chăng.
    Chúc bạn buôn may bán đắt.

4. thuyduongcandy Thành Viên Cấp 3

5. thangdodo Thành Viên Kim Cương

Set body Carter's quà tặng gồm 4 body suit ngắn tay và 6 đôi vớ

6. daytona Thành Viên Cấp 6

cuối tuần đông khác nhé mọi người...phụ mình 1 tay nhé

7. tranthien1205 Thành Viên Cấp 4

8. Marissa Thành Viên Mới

Đồ đep quá...Chúc shop bán được nhiều hàng nhe :X

9. gingerworldads Thành Viên Cấp 1

Ngày nào cũng đông khách...buôn may bán đắt

10. secretvn Thành Viên Bạch Kim

Bé gái mặc dễ thương quá.

11. hoangninh87 Thành Viên Cấp 4

chủ thớt dễ xương .....................

12. thangdodo Thành Viên Kim Cương

Giao hàng tận nơi trong các khu vực Quận Tân Bình

13. Tăng Thanh Hà Thành Viên Bạch Kim

Chúc bạn 1 ngày thật là nhiều may mắn nhé . ​

14. hoabattuqn Thành Viên Cấp 1

[h=1]Đầm hoa cho bé gái phối ren trắng[/h]
    Tên Sản Phẩm: Đầm hoa cho bé gái phối ren trắng
    Mã Sản Phẩm: 31608.
    Màu sắc: 1 - Màu vàng kem, 2 - Màu xanh đen
    Họa tiết: in bông, viền ren
    Chất Liệu: vải kate.
    Size Quần Áo: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8.
    Size Babi: 01, 02, 03, 04, 05 ,06, 07, 08
    Cân nặng: từ 11 kg đến 28 kg.
    Xuất Xứ: Việt Nam.
    Nhãn Hiệu: ZARA
    Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP
    Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 1
    Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 2
    Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 3
    Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 4
    Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 5
    Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 6
    Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 7

PHẢN HỒI | ĐÁNH GIÁ

125.000 đ

15. lili Trang Thành Viên Cấp 2

phát tài phát lộc bạn nhéChuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP

16. xinoob179 Thành Viên Cấp 5

Lên cao ngày mới nào ... Chúc ACE mua mya bán đắt Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸPChuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 1Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 2 ... Dễ thương ko chịu nổi Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 3

17. Phoebe House Thành Viên Cấp 1

Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP Sút bạn hiền lên top nè
    Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP - 1 Sút mình lại một phát cho zui nhà zui cửa nha

18. lili Trang Thành Viên Cấp 2

phát tài phát lộc, buôn may bán đắt chủ hàng nhéChuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP

19. n2t0187-5s Thành Viên Cấp 2

bùn quá muốn bán 3 chiếc xe, để sắm lại 1 e mông to
    1 suzuk scrystal năm 98 po nằm giá 8t/ áp dụng nghị định 31 nhe
    2 MAX NEOIII seeyes xe con mới zin, mới thay bình xăng con mới tinh, giá 7t/ 9 chủ
    3 YAMAHA novo 5 xe nguyên zin chưa thay gì, xe mua cuối t6/2012 , giá 30t/ 9 chủ

20. ryokucha_house Thành Viên Mới

chúc shop mua may bán đắt nha Chuyên quần áo TRẺ EM - SƠ SINH - Carter's - Zara - Burberry - Polo-Levis - RẺ - ĐẸP

Ryokucha House chuyên cung cp sn phm tNht Bn: bột trà xanh cao cấp, rắc cơm cho trẻ, mỹ phẩm kose, shiseido, naive... , hàng tht đảm bo 100% Giá chp lýhttps://www.facebook.com/Ryokucha.house