Tìm kiếm bài viết theo id

Túi xách - Balo - Chuyên túi xách - ví nhãn hiệu charles & keith, xách tay từ singapore.

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi truongfeb8, 22/4/13.

ID Topic : 6609138
  1. truongfeb8 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    2
    Các bạn vào đây để được cập nhập liên tục những mẫu mã mới và hot nhất nha:

http://www.facebook.com/pages/Charles-Keith-Fanpage/247618902036410

Sau nhiều năm sử dụng và yêu thích các sản phẩm của thương hiệu Charles & Keith. Với chất lượng và giá cả hợp lý, Charles & Keith đã chiếm được tình cảm của nhiều người tiêu dùng trên toàn thế giới trong đó có mình. Nay, trang cộng đồng của Charles & Keith tại Việt Nam ra đời để đem tới những mẫu mã và sản phẩm mới, hợp thời trang nhất cho cộng đồng yêu thích.

Cam kết: 100% hàng chính hãng mua và xách tay tại các cửa hàng chính hãng C&K ở Singapore, xách tay cẩn thận về Việt Nam 1 tuần/1 chuyến. Mình giao hàng tại nhà, ngay trung tâm thành phố HCM nên rất dễ tìm và thuận tiện cho các bạn đến nhận. Các bạn tự do kiểm tra hàng trước khi lấy, nếu nghi ngờ chất lượng các bạn lên shop ủy quyền C&K ở Nguyễn Trãi (cách nhà 50m) hay Vincom đều kiểm tra được hết nhé.

Hiện đang có : 73 mẫu túi xách & 78 mẫu ví trên shop của mình sẵn sàng cho các bạn order nha.

Mẫu túi xách 1: Một mẫu cực đẹp không thể bỏ qua của Charles and Keith!

Mẫu túi xách 2: Hàng hot nóng nổi, kiểu dáng rất mới lạ, độc đáo và cá tính nhé. Màu sắc lại đa dạng, gồm các màu sau: màu be, vàng, cam, và đen. Mỗi màu mỗi vẽ “mười phân vẹn mười” tha hồ mà lựa chọn!
    Mẫu túi xách 3: Giỏ nhìn bên ngoài rất đẹp và sang.

Mẫu túi xách 4: Giỏ có kiểu dáng và bề mặt rất đẹp.

Mẫu túi xách 5: Túi rất đẹp, phù hợp cho công sở nha, mình cũng đang sử dụng cái túi này đi làm. Đẹp mê ly!
    [​IMG]Mẫu túi xách 6:

[​IMG]Mẫu túi xách 7:[​IMG]Mẫu túi xách 8:[​IMG]Mẫu túi xách 9:
    Mẫu túi xách 10:[​IMG]