Tìm kiếm bài viết theo id

Có ae nào làm bảo vệ ở tgdđ kg??cho m hỏi tí..tks

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi TRUNGQ12, 17/6/15.

ID Topic : 8093623
Ngày đăng:
17/6/15 lúc 19:20
  1. TRUNGQ12 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    12
    định xin việc cho thằng cháu dưới quê đi làm,,thấy nhiều Cty bảo vệ tuyển mà thấy mức lương,với điều kiện kg hợp với nó(làm 12h/1 ngày/làm đủ 30n,kg nghỉ,làm xa nhà,,mà lương đc 2t5,,sau 3 tháng thử việc mới đc tăng lương,mua BH)

m thì thấy bên TGDĐ đăng tuyển BV mà kg có thời gian đi hỏi cho nó,vậy có ae nào đang làm TGDĐ cho mình hỏi
    1.mức lương
    2.làm có đc nghỉ (1 tuần nghỉ 1 ngày đó)
    3.có đc mua bảo hiểm ngay kg

xin cảm ơn ae giúp đở

2. 3 Cao Thành Viên Cấp 1

Mình cũng hay ra vào tgdd lắm, vì thít xem máy mới. Huhihi
    mình nhận xét là bảo vệ rất tốt, chu đáo lắm, như: đưa thẻ xe bằng 2 tay, dắt xe ra vào rất tốt, lịch sự.... do vậy mình nghĩ bên đó có chế độ tốt nên họ mới làm thế.

3. taon Thành Viên Cấp 4

Không liên quan, tối nay vào đó mua thẻ, thấy nhân viên có nghi thức đặt tay trên ngực chào khách, trông lạ lạ

4. 5giaykia01 Thành Viên Cấp 5

Dắt theo bạn gái vào bảo vệ đặt tay lên ngực bạn gái mình sao được. Có ae nào làm bảo vệ ở tgdđ kg??cho m hỏi tí..tks

Chỉnh sửa cuối: 17/6/15
  5. Mr Jun Thành Viên Cấp 6

1. Lương tầm 2tr9 + thưởng sau khi thử việc xong nhé => nói chung TB tầm khoảng 5tr đổ lại, tuỳ shop, tuỳ khu vực, không phải bảo vệ nào lương như nhau hết, vì doanh số từng shop # nhau + đánh giá KPI như các bác phía trên nói: CHỦ ĐỘNG dắt xe cho KH, cầm 2 tay, lun cười.
    2. Thời gian nói thằng là không có ngày nghỉ nhé, chỉ có phép năm khi đc kí hợp đồng, bạn nghỉ mí ng # đúp dùm bạn, sau nì bạn trả lại = tiền hay đúp lại dùm họ khi bạn bận
    3. (Cài nì ko tl đc vì ko hỉu chiện mua BH là gì)

P/s: Nói trc vs bạn lun bên TGDD sẽ bắt bạn đứng mở cửa cho KH lun nhé, công việc đó là của nhân viên bên trong but do chính sách thay đổi rút bớt nhân viên nên khi bị bắt đứng cửa đừng quá bất ngờ nhé
    Lương của bạn cũng phụ thuộc 1 phần do đánh giá của mí thằng chấm KPI qua camera nhé.

6. ndbinh Thành Viên Bạch Kim

m thấy tgdd nv xem kh như thg đế luôn đó,gứi xe mà bv đưa thẻ 2 tay,lấy xe thì dắt ra rồi cúi chào làm m thấy ngại ngại luôn đó.giá mà đi đâu cũng đc lịch sự như vậy

7. Son Goku Banned

Bạn gái thì nó chắp tay sau đít cuối chào =))