Tìm kiếm bài viết theo id

Có ai tập California Wow không?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tieukiet, 25/9/10.

ID Topic : 2320364
Ngày đăng:
25/9/10 lúc 10:26
  1. thang22_4_1989 Thành Viên Cấp 5

chỗ bên Q1 là tòa nhà Queen Ann, chỗ này nhỏ lắm, ko đã bằng bên Parkson đâu bác ơi, với lại em ko thích ko thích bên Q1 vì phải đi lên đi xuống lầu, máy lạnh thì mở lạnh hơn bên Q5 nhiều
    Sale mỗi tháng phải kiếm trên 6k $ thì phải, nếu ko là out đó
    Các bác cứ lên mặc cả giá thì được, cứ trả giá nhiều vào
    Mình thích tập lắm nhưng đang năm cuối rồi, ko có time tập
    Hồi đó mình tập với HLV 3 lần lận, 1 lần đầu free, 2 lần sau mỗi lần tốn 100k ah ^^

2. ++Jin++ Thành Viên Bạch Kim

Ghét cái là xa quá , chứ ko cũng ko tiếc tiền đi tập . nhà ở tân bình chạy lên đó hơi cam go . hồi trc tưởng C.T plaza cũng sẽ làm 1 cái mà ko làm .

3. b_phuong2000 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chủ thớt chỉ cần đến đó, nó sẻ cho em út dắt đi tham quan 1 vòng và ép chủ chớt đăng ký, trong đó thấy mấy em đã lắm, mém chút mình cũng bị mấy em hốt hồn mà đóng tiền rồi...

4. tieukiet Thành Viên Cấp 2

Có anh em nào đang tập thì gom gom lại tập chung cho vui

5. boiboi Thành Viên Cấp 4

bán thẻ tập gold member califonia wow 1 tháng (full time.full món) giá chỉ có 350k,bạn nào có hứng thú call 09.34.02.86.96 nha ^^ thank

6. tithong251 Thành Viên Cấp 4

em cũng đc tham quan 1 lần, cơ sở vật chất đúng là pro nhưng SV thì hem có đk tham gia, sau này đi làm có xiền rùi tính Có ai tập California Wow không?

7. LeeKaH Thành Viên Kim Cương

Bạn chủ topic muốn đi tập thử thì pm cho mình số phone nha :smile:

Địa chỉ: 28-30-32 Lê Lai

Có ai tập California Wow không?

Ko phải vì nó ế wá đâu bro, có quy định hết cả đấy, doanh thu của nó hàng thắng tính bằng tỷ ko đó :feel_good: