Tìm kiếm bài viết theo id

Có bác nào đang sử dụng mạng CMC không bàn luận chút nào !!!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi huuthanh166, 17/6/11.

ID Topic : 3395451
Ngày đăng:
17/6/11 lúc 09:22
  1. huuthanh166 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    14
    Dạo này mọi người dùng mạng CMC , có cảm thấy tốc độ quốc tế tăng lên không ? Mình thì đang sử dụng mạng CMC , mấy hôm nay vào facebook , Youtube lướt rất đã , chỉ cần bấm vào load chút xíu là chạy hết cây Youtube , coi sướng thiệt .
    Có bác nào đang sử dụng mạng CMC không vào cho ý kiến chút về vấn đề này chút coi . Không biết sao lại như thế nữa , có ai biết không nào ??

2. MoZart Thành Viên Cấp 6

bố này PR gió thật =_=

cho dù là mạng gì thì tất cả cũng phải wa VNPT =))

VNPT mà íu thì tất cả cùng íu =)), VNPT mà mạnh thì chưa hẳn các mạng còn lại mạnh =))

===================

Dành cho bác nào nói em chém gió @__@

Có bác nào đang sử dụng mạng CMC không bàn luận chút nào !!!

3. huuthanh166 Thành Viên Cấp 4

Không phải con gì đâu bác àh! Mà là đường truyền cáp quang của hãng CMC thôi.

4. huuthanh166 Thành Viên Cấp 4

không phải PR gì đâu bác à! tại cảm thấy vào youtube không cần load nên mới share thông tin cho ae thôi..hixxx Có bác nào đang sử dụng mạng CMC không bàn luận chút nào !!! nghĩ oan cho người tốt không à...........

5. quangninhit Thành Viên Cấp 1

ờ hén, Nghe Bác nói em mới nhớ ra. Mấy bữa nay em cũng thấy vậy. Vô download trên Media Fire cũng thấy nhanh hơn nữa. Cứ tưởng máy mình tự nhiên từ Rùa hóa Thỏ chứ. Hihi. Chắc CMC đầu tư tăng băng thông rùi ha.

6. MoZart Thành Viên Cấp 6

Có bác nào đang sử dụng mạng CMC không bàn luận chút nào !!! - 1

Có bác nào đang sử dụng mạng CMC không bàn luận chút nào !!! - 2

7. quangninhit Thành Viên Cấp 1

Nãy giờ nghe mấy Bác nói em thấy tò mò quá. Để khỏi mất công đoán già đoán non,để em alo cho thằng bạn làm CMC xem sao. Có gì em báo cáo mấy Bác sau nha.

8. denise_synh_dep1 Thành Viên Bạch Kim

cmc xài cũng ok lắm chứ...down fin phà phà..hehe

9. riverside Thành Viên Cấp 2

bó tay với bác này Có bác nào đang sử dụng mạng CMC không bàn luận chút nào !!! bác dựa vào đâu mà phán 1 câu xanh rờn vậy. Bộ VNPT nó cho nhà bác ăn gì à? Có bác nào đang sử dụng mạng CMC không bàn luận chút nào !!! - 1

10. T2Neo Thành Viên Bạch Kim

trình độ cao quá =)) đú ko tới :burn_joss_stick:

11. riverside Thành Viên Cấp 2

Dạ vâng đúng rồi thưa bác Mozái! Em công nhận bác nói đúng và gió bão to lớn cũng theo cùng bác tràn về làm cho Sài gòn mấy bữa nay mưa to gió lớn! Có bác nào đang sử dụng mạng CMC không bàn luận chút nào !!! - 1 Bác chỉ ngồi dưới cái giếng của VNPT và chỉ biết mỗi VNPT hay VNPT nó cho tiền bác PR giùm đấy :hungry:. Lên Vnix tìm đại tấm hình rồi thẩy lên thì công nhận bác khá "nguy hiểm" đấy! Có bác nào đang sử dụng mạng CMC không bàn luận chút nào !!! - 2 IXP ở Việt Nam ngoài VNPT còn có Viettel và EVNtelecom nữa thưa bác Mozái Chém gió ạ! :surrender:
    Em đưa link cho bác tự tìm hiểu ha! không bác lại trách vì sao mình lại có biệt danh Mozái Chém Gió!

http://www.thongkeinternet.vn/jsp/dungluong/vnix.html

12. vvnvvd Thành Viên Cấp 4

ít người xài CMC thì thấy vậy thôi Có bác nào đang sử dụng mạng CMC không bàn luận chút nào !!!

13. huuthanh166 Thành Viên Cấp 4

kệ , bác mozart muốn phát biểu sao cũng được, tôi xài mạng thấy okie thì báo cho các bác diễn đàn biết thui, cũng chẳng mắc mớ gi tới tôi. các bác diễn đàn kiểm tra mạng CMC thử xem . chứ em có nói bừa đâu.

14. internet_service Thành Viên Cấp 1

15. k_nguyen131 Thành Viên Cấp 3

cmc được cái nhẹ, bữa gỡ ra xài thử BKAV pro bản crack, wét 1 đống virut, ko biết tin ai, còn vấn đề của pác ko để ý lắm

16. sirboducoscar Thành Viên Cấp 5

hix, ko biết CMC là cái gì nhưng đang xài FPT, coi phim you tube thường xuyên nè, có khi nào bị đứng đâu. Chỉ là nhiều khi download nhiều quá nên you tube load chậm xíu à.

Mặc dù thằng FPT này làm mình bực mình 3-4 bữa nay vì bị rớt mạng, chưa kể hết gần 130k tiền điện thoại gọi lên tổng đài để tự fixed ở nhà nữa đó nha (có cho mượn modem nhưng không có wifi).

Lúc thì bảo cáp hư, lúc thì bảo modem hư (bực mình đem modem lên Phong Vũ test vẫn okie). Rồi bữa sau đem qua FPT thì được 1 anh kỹ thuật tên Dũng fixed giùm, fixed không được thì anh ấy nói mai anh sửa xong gọi em qua lấy (thích cái khoản này, vì lúc đó cũng gần 7pm, hết giờ làm mà anh ý còn nhiệt tình quá).

17. MicroL Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bác chủ top mà qua voz bị ném gạch đến chêt .....................

18. daptuyettimmai Thành Viên Chưa Kích Hoạt

phát biểu linh tinh. ai noi diệt virut CMC đâu mà

19. dk_viettel24h Thành Viên Mới

CMC hả. mấy bạn xài thử rồi cm xem. tui thấy cũng tốt lắm á.

20. xitrumpro Thành Viên Cấp 4

Không bình luận nhiều , nhưng dạo này mấy hôm nay thấy mạng CMC load Youtube , và dow Mediafire nhanh hẳn ra , còn Facebook thì khỏi phải bàn rồi , vì CMC từ xưa giờ có chặn Facebook đâu , nên ai đã sài mạng CMC rồi thì vào facebook phà phà .
    Nói chung là vote một phiếu cho cáp quang CMC . Có bác nào đang sử dụng mạng CMC không bàn luận chút nào !!!)