Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp Có nên lập trạm xe buýt ở điểm này không anh em

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nguoianhyeu, 5/4/18.

ID Topic : 9107192
Ngày đăng:
5/4/18 lúc 21:50
  1. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    14
    Có nên lập trạm xe buýt ở điểm này không anh em

Thấy mấy em đi làm về khuya đợi xe buýt.Tội nghiệp quá nên mình tính gửi đơn lên quản lý giao thông xin cấp 1 trạm đón xe buýt tại điểm này.

ruaden4 and dichvunhadatq2 like this.
  2. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Bác chỉ chổ để mình tới chạy gờ ráp bai

3. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Phan Văn Trị.

Nghe đồn toàn bê đuê ko à, hóng review. . .

4. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Sao giống ở Tô Hiến Thành đoạn ĐHBK nhỉ?

HiepSiSiTinh and dichvunhadatq2 like this.
  5. Satoshi Nakamoto Thành Viên Cấp 2

hầu hết mấy bé đứng đường này đều là do nhà nghèo, chứ VH Việt Nam 4000 năm văn hiến ko có nghề này.

6. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Đổ thừa cho nghèo ...cái nghề nằm ngữa lương cao nhé bạn.....nghĩ lại thấy tội cho mấy chị em làm việc chân tay thật tội nghiệp ,đi gần hôi nước mắm thấy bà 8 tiếng kiếm dc 200k,còn mấy em này nằm giường niệm ,nước hoa thơm phức xxx bậc bậc 15 phút ra bèo là có 5xị.....vì mấy em này nhà nghèo...

Chỉnh sửa cuối: 6/4/18
  7. loc9000 Thành Viên Cấp 6

việc nhẹ, lương cao Có nên lập trạm xe buýt ở điểm này không anh em

8. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Nhìn cái hình này thấy giống khu 81 Geylang ở Singapore quá, nhưng trong hình thì ít em gái hơn.

9. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Toàn chuyển giới ko hà bác, mô hình này khu Cộng Hòa - Hoàng Hoa Thám có, ở đó là bọn nó chung chi tiền với quân đội luôn. Kinh thật. Có ai truy bắt là nó chạy thẳng vô trong doanh trại. Mấy cái ks ngay ngã 4 đó toàn là của nó hết. Nó dắt vô đó tráo hàng.
    Còn ở ngay chỗ LTK là chung chi CA kvuc ở đó roài. 1 đêm đứng đó toàn pede. CSGT, cơ động đi ngang hoài mà có thèm ngó đâu, chi hết rồi ^^

10. dichvunhadatq2 Thành Viên Cấp 3

mấy em này là hàng dạt từ hãng mỹ phẩm ra nè, lão @Lạc Hoa Lưu Thủy ác lắm, lúc còn bót thì ngon ngọt, đến lúc xài hết nước hết cái thì lão đẩy ra đường ko thương tiếc

11. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Ghê vậy....sao anh nghe nói ấm chén xài bị mòn chứ đâu phải kg còn bót đâu em,vì kg bót thì dùng mỹ phẩm trét trét vào là em nó đàng hồi và khích như xưa nhé ....hihi

12. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Thì ....pede có mấy anh gay khoái vụ này và mấy em bơm vếu nhiều tên muốn thử cảm giác lạ thì dùng khu vực này bạn ơi,chứ mấy ông mà chơi gái dạo là biết ngay mà....nói vậy chứ nhiều em pede đẹp nhìn muốn chảy nước miếng đó chứ ...hihi

13. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

mấy cái kèo này chỉ có bà @QuiHoang mới đủ khả năng review,report cho anh em thôi.Cùng hệ với bả nên bả tiếp cận mà ko bị ói.

14. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

hôm bưã mình có đọc bài viết ,1 em gái VN bị Sida 5 năm đang làm xxx bên Singapore.Móa,chắc mấy anh Sin đang khóc lóc,tất bật đi xét nghiệm rồi.khakhakha

15. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Tiền kiếm nhanh, dễ... trình độ nhận thức kém... tạo nên con người sài: “sang như đĩ” bởi thế ít em nào có vốn lận lưng, bỏ nghề ra em nào cũng nghèo banh xác.

Nghề này độc hại và nguy hiểm, cực khổ chứ không sướng đâu.

Những em giầu là những em biết tận dụng vốn tự có, cộng với 1 chút tư tưởng gái đứng đường dùng trong cty hay showbiz thì mới giầu. Trong chỗ làm chú pioneer kiểu gì cũng có mấy em này?

16. 7800II Thành Viên Kim Cương

bác nói chỗ em á, chỗ em thì có 1 con lao công cũng đang hành nghề, mà ngu bỏ mẹ, dấu nhưng ai cũng biết.
    mà giờ nó còn trẻ, làm đc tiền đếch biết để dành, suốt ngày đt với xe cộ, rồi đi làm đẹp này nọ, nó ko nghĩ đến vài năm nữa đếch thằng nào thèm chơi thì lấy tiền đâu ra mà xài

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  17. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Nghe nói trình độ dân trí bên Sing cao lắm,nên vụ chơi bời này ko đi chân đất như lão @7800II đâu.Nếu bị chăng là 1-2 tay say xỉn dính cựa thôi.
    Có nên lập trạm xe buýt ở điểm này không anh em

18. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Á à,thì ra"rau"vườn nhà hay phải chăm là đây!Có nên lập trạm xe buýt ở điểm này không anh em

QuiHoang and 7800II like this.
  19. 7800II Thành Viên Kim Cương

ấy, rau này mà sạch hả bác, hết thằng này tới thằng khác phun thuốc mà sạch cái gì

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  20. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Thì lúc đầu she chỉ là 1 tạp vụ theo đúng chuyên môn,sau nhờ công chăm sóc,dìu dắt của bác nên trở thành"rau".Bác xơi riết rồi ngán=>buông!Em này"ăn quen rồi nhịn ko quen",thế là vs skill đc đào tạo bài bản qua quá trình phục vụ bác,she trổi nổi vào con đường đó,sung sướng mà lại có tiền,kệ,tương lai"Để mai tính!"
    Ko tin,bữa nào bác mời lại cố nhân đi cafe ôn lại ~ ngày tháng đượm nồng ân ái xem suy nghĩ của she có phải vậy hong?

ruaden4, loc9000 and 7800II like this.