Tìm kiếm bài viết theo id

Có nên mua Main & linh kiện vi tính ỡ phát đạt 81,83 bình thới ko ae?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi ♥ 2N9x4 Colors ♥, 18/3/13.

ID Topic : 6518325
Ngày đăng:
18/3/13 lúc 22:18
  1. ngocchucspk07 Thành Viên Cấp 1

case 180
    nguồn 170
    main giga g41 450
    chip e8400 170
    ddr3 2g 250
    hdd sata 80g 200
    === 1400k
    bạn search có case hp đồng bộ
    hp dv dx 7800 hay 5800 gì đó cấu hình tương tự mà giá có 1t2 1t3 thì phải. 5s có mấy anh bán

2. dung_cu_vo_thuat_online Thành Viên Cấp 6

Phát đạt là chỗ bỏ sĩ luôn rồi , ai làm phần cứng đều qua đây lấy hàng . M mua ở chỗ này chắc cũng vài chục lần , cái nào lỗi đem qua là đổi mới liền , bảo hành thì hư cứ đem qua

3. lehoangsoft2 Thành Viên Bạch Kim

Đúng rồi. Tiền nào của đó. Mua có cái thẻ nhớ mà tốn thời gian vào đó chờ đợi chi cho mệt... ra chổ bán lẻ. Mắc hớn vài đồng mà nhanh. Gọn lẹ. Bảo hành tốt..... phát đạt nào cũng vậy... chỉ nên mua hàng chính hãng.. ko nên mua hàng ko chính hãng.. rồi tốn công phí của

4. Nhockhang Thành Viên Cấp 3

Do phát đạt nhập hàng nhiều nên có giá tốt , mình từng làm vi tính nên biết 1 cai main mặc dù giống nhau nhưng xuất xứ từ cả chục cửa hàng mình ko tiện nói ra.
    1 chút chia sẻ ae thích mua phần cứng
    main G41 Jeway mua thì chỉ mua hàng có tem FPT vì FPT phân phối.
    main Asus các loại thì tem minh thông .tem asus là hàng đã bh 1 lần hoặc được asus đổi lại.
    main Gigabyte thì tem viễn sơn ..v.v.
    Mua phát đạt thì lấy mấy món có tem nv bị gì lên thẳng hãng.
    CPU cũ thì cú phát đạt mà phang vì cpu rất khó die

5. huytq1989 Thành Viên Mới

phát đạt thì mua mấy lần chưa thấy bị gì. thằng tấn phát là thằng mất dạy mẹ nó mua USB 3.0 mà tốc độ có 3MB/s mà nó bảo bình thường thì ko biết bình thường ở chổ nào. mua bán lừa đảo. Còn bảo đây toàn là dân kĩ thuật éo biết kĩ thuật học ở đâu ra nữa...

6. c2h2 Thành Viên Cấp 2

mấy cái tiệm lớn giá cao vì nó tính luôn tiền điện, nước, tiền thuế má, mặt bằng rồi tiền nhân viên vào trong nên cao giá thôi. Tui chỉ mua ở PD lý thường kiệt thôi, còn bình thới thì mù tịt.

Chỉnh sửa cuối: 12/1/16
  7. luongtrongnghia2508 Thành Viên Bạch Kim

phát đạt bác chủ nói ko biết liên quan Phát Đạt lý thường kiệt ko, PĐ ly thuong kiệt ngày xưa anh em mua về lên sàn đấu giá lời như tôm tươi cách đây 3 năm. Mình chỉ mấy anh em trên này qua đó lấy hàng, sau tụi nó cạnh tranh đấu đá nhau kinh khủng rồi 1 thằng làm ko lại khai địa chỉ ra cái giờ sàn vắng tanh vì ai cũng biết mối. Giờ mình biết chỗ phát đạt lấy hàng bên Q11, anh em nào hứng thú vui vẻ mình chỉ chỗ cho, vui lòng ko đâm chém nhau nữa nhé

8. Dinh Trịnh Thành Viên Mới

Trước mình có mua mấy cục pin dự phòng ở đây.Thấy rẻ nên mua thử ai dè đem về xạc không được,may sao đem đổi hàng thì vui vẻ ko cọc cằn gì cả nhưng thấy hụt hẫn lắm.Những lần sau quay lại mua vài thứ khac thì ok không bị gì cả.THực sự mà nói chất lượng tùy cái tịa nó lấy sll nên không đảm bảo được 100% đâu thớt ạ

9. choixongjong Thành Viên Vàng

Công nhận đông kinh dị, mua hàng mà chen chúc, chầu chực thấy ớn. Mua mấy chỗ này xác định nếu mua về dùng giá trị nhỏ hư vứt bỏ. không biết rẻ hơn được bao nhiêu, xoay tới xoay lui bay mất con xe chắc chít Có nên mua Main & linh kiện vi tính ỡ phát đạt 81,83 bình thới ko ae?