Tìm kiếm bài viết theo id

Có nên qua Sing xếp hàng mua Iphone 6s không vậy?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nhansamqua, 23/9/15.

ID Topic : 8197241
Ngày đăng:
23/9/15 lúc 14:29
  1. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

thật xin lổi bạn nhé, vì mình không vay được tiền cũng có 1 mem nửa inbox xin tham gia, tiếc ghê vì cận quá nên 3 đứa mình không lập plan được, vé tiger đi về thì khoảng 3 triệu, thức đêm nằm xếp hàng nên khỏi tốn tiền ở, đi lại thì mua thẻ MRT cho đi búa xua luôn thì khoảng 20 đô sing, ăn thì trung bình 1 bửa cơm 6~7 đô, nước thì 1.2 ~1.4 đô 1 chai 1.5 lít. cứ thế mà tính... nếu mua được 2 em bay liền về VN thì nghĩ chắc có lời, nhưng mình cũng chỉ đọc báo thấy đồn thổi chứ có biết ai mua đâu mà bán giá cao, đăng 5giay chắc mấy anh trong đây ném gạch cho chết, giờ bạn muốn đi còn kịp đó, bắt chuyến chiều mà đi qua đến đó khoảng 2h pm.

2. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Có cảm giác IP 6S sẽ ko còn hot như các đời trước, sức mua sẽ ảm đạm hơn rất nhiều sau vài đợt hàng đầu tiên.

joh.le thích bài này.
  3. bitrumq3 Thành Viên Cấp 1

bác nói đúng ý mình nè, g dt ra mẫu mã nhiều và đa dạng với khoảng thời gian rất cận nhau, do đó mình nghĩ sức mua càng lúc càng giảm vì mẫu mã không thay đổi bao nhiêu chủ yếu chỉ là "nâng cấp cấu hình" là chính .

ChotNhoRoiQuen and joh.le like this.
  4. CAFE NGUYÊN Chất Lượng Hàng Đầu

có bác nào đi hơm, muốn đi xếp hàng thử một lần cho biết ạ, chứ e chưa đi sing bh tiếng anh lại chỉ nc giao tiếp thôi ạ

nhansamqua thích bài này.
  5. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

giờ này ông qua đó chi nửa, người ta xếp từ 23 tây, ghê thật....lên mạng đọc đi....

6. hahuncuong Thành Viên Cấp 3

Thôi đợi ngta xài thử 1 tuần xem có ổn định ko rồi hãy mua cho rẻ ... chưa đi buôn đã bị mấy bác vào rung cây thế kia thì lỗ 3 tr vé bay + 1 tr HQ chưa kể công sức ăn bờ ngủ bụi Có nên qua Sing xếp hàng mua Iphone 6s không vậy?
    Thông thường ngta xếp hàng theo đơn đặt hàng khi đã đc đặt cọc , tính công và trừ hết chi phí . Chứ ko mua về mới tìm khách bán .

7. CAFE NGUYÊN Chất Lượng Hàng Đầu

ời mình đi mua về xài vs đi cho biết nc ng ta ntn mà bác, vietnam mà có điểm phân phối của apple chắc sohot luôn nhỉ

8. hahuncuong Thành Viên Cấp 3

Đi Thái Lan ko bác , vui hơn Sing Có nên qua Sing xếp hàng mua Iphone 6s không vậy?

9. CAFE NGUYÊN Chất Lượng Hàng Đầu

có mua trực tiếp được không ạ, được là triển thôi, hồi học ở nhật em có cô bạn người thái rủ đi qua chơi mà về vn r ko biết đi sao

10. hahuncuong Thành Viên Cấp 3

Tưởng bác thích đi du lịch là chủ yếu chứ IP6s năm nay bên Thai ko bán ^^

Mà đang quan tâm Can mật ong nguyên chất 30 lít của bác mà sợ gia đình xài ko hết 30 L

11. CAFE NGUYÊN Chất Lượng Hàng Đầu

du lịch hở bác, nghe đồn có màn sex show máu lửa lắm, thằng bạn em qua đúng hôm lễ nó ko mở nên nó ko review cho em rửa mắt được, bác tính đi ntn và dự kiến ra sao khi nào bác đi mà hợp cạ thì cho em theo với.
    nói thiệt chớ 30l mật mà 1 gd sử dụng là quá nhiều, bác chia sẻ với anh em họ hàng 1 gd tầm 2-4l sử dụng trong 6 tháng thì đẹp ạ, như nhà em thì bà vs dì vs mợ em dùng hàng ngày để nấu ăn cho các món cần vị ngọt ngọt, đắp mặt, tuần 3 lần riêng bà em thì dùng sữa ong chúa để đắp, pha thức uống cả nhà thì 1 tháng hết hơn 1 lít bác ạ, em khuyên bác là mua về dùng thì nên share ra cho họ hàng cô bác, bác mua để chia cho mọi người thì em tặng bác mấy chai nhựa 1l2 để bác chiết ra đem biếu.

12. hahuncuong Thành Viên Cấp 3

Chai lavie , nước ngọt nhà mình mỗi tháng xả ra nhiều lắm , mình định tính mua về bày cửa hàng văn phòng bán bớt đi , mà chưa set up được , chứ 1 mình nhà em dùng 2 Lít chắc nửa năm luôn quá

13. CAFE NGUYÊN Chất Lượng Hàng Đầu

bác lấy về bán thử, chai thì em phụ giúp bác chai nhựa được, còn chai thủy tinh thì em chỉ bác chỗ mua, nhưng em khuyến khích bác dùng chai hoặc hũ nhựa như em, bảo quản tốt hơn, dễ vận chuyển hơn, an toàn hơn

14. PHONGVAN85 Thành Viên Kim Cương

Nghe nói bỏ vào chai nhựa ko an toàn mà . thủy tinh mình nghĩ tot hơn chứ

15. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

híhíhí, cho mình theo với nha, chưa đi thái lần nào... mà nghe bom nổ ghê quá có sao không vậy mấy huynh???

hahuncuong thích bài này.
  16. hahuncuong Thành Viên Cấp 3

Mấy ae góp tiền đi chung luôn đi , nhớ nghiên cứu kỹ cách phân biệt trai và gái trước khi sang Thái hành lạc nha

Muà này cứ 1 ngày ở Bangkok , 2 ngày ở bãi biển pathaya , trừ thời gian đi lại hẳn 2 ngày = tổng là 5 ngày ( đi theo kiểu Phượt siêu tiết kiệm khoảng 5 triệu , rẻ hơn cả đi Nha Trang )

17. kimquangdm Thành Viên Cấp 4

Ngày 2/10 bạn em qua sin và về ngày 4/10, nó đi du lịch nên không có xếp hàng mua iphone được, có bác nào biết bên đó có mối nào mua trực tiếp được không ạ? để em nhờ bạn em nó lấy giùm 1 cái

18. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

tới time đó thì còn gì mà xếp hàng, cứ đi ra mấy cái chợ điện tử ngoài lucky plaza hay bugid co thì xúc thôi, trong apple store chắc chắn là không còn, mà nhớ trả giá đó, vì tụi cửa hàng điện máy bên ngoài cũng xà bác chết mịa... còn khu galang thì ôi thôi giá trên trời, chỉ có mấy em gái thì 30 đô 30 phút, hehehe...

19. phucbeck Thành Viên Cấp 5

1 đô phút mắc vậy

20. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

uhm, đó là mấy em lậu đó nha, đứng lề đường, còn giá bên trong chổ có thuế thì hem biết, vì đi ngang nghe mấy em chào mời, 60% là miền tây nhé,,, nói tiếng việt gặc giọng miền tây, còn lại là malai và trung quốc, qua ụ mấy con trung quốc trả thù đê...chưa thấy đâu như sing, mới 8h sáng nó đứng dọc hành lang, đi ngang nó nắm tay kéo vào kêu "toài mai kaka" mịa trong khi mình đùm đùm hành lý mà nó còn không tha, làm mấy người đi chung tưởng bạn chứ, hic....