Tìm kiếm bài viết theo id

Con trai tặng đồ lót cho người yêu, có phải là biến thái?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tykhongnoi, 18/2/13.

ID Topic : 6447104
Ngày đăng:
18/2/13 lúc 10:51
  1. tykhongnoi Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    12
    Sắp tới 8/3 rồi, cánh đàn ông chúng ta lại chuẩn bị lo chuyện quà cáp cho người yêu/vợ của mình. Năm nào cũng hoa hồng hoặc chocolate em thấy cũng nhàm chán quá, nên năm nay định mua cái gì khác để tặng người yêu. Suy nghĩ mãi cũng chả biết tặng cái gì. Hỏi thăm vài người bạn, tụi nó nói bây giờ có phong trào mua đồ lót hàng hiệu tặng người yêu, em nghe mà tá hỏa luôn. Sao giống biến thái quá các bác Con trai tặng đồ lót cho người yêu, có phải là biến thái?)
    Vậy mà tụi nó nói cũng bình thường, hỏi nhỏ thêm vài anh em trong công ty, đặc biệt là mấy anh có vợ, anh nào cũng nói mua đồ lót tặng vợ là chuyện thường ở huyện, vợ thích hơn là tặng hoa với chocolate Con trai tặng đồ lót cho người yêu, có phải là biến thái? - 1) Các bác thấy sao, em cũng đang do dự, sợ làm không tới đâu, bồ đá vì nghĩ em biến thái thì tiêu Con trai tặng đồ lót cho người yêu, có phải là biến thái? - 2(

2. Lygiatinh2 Thành Viên Cấp 4

Tặng đồ lót có gì đâu
    Nhớ take picture view ae coi nhé

3. Vĩnh Thụy Thành Viên Cấp 1

Cũng đã làm rồi, mà chưa dám đi ra tận shop, lựa lựa người ta nhìn mình có nước mà độn thổ á chứ...hôm bữa đặt cho gấu 2 bộ ở http://www.donhoc.com/ ngay dịp lễ tình nhân, gấu bất ngờ và thấy zui lắm.

4. quytocdo_tl Thành Viên Cấp 2

tặng đồ lót cho mẹ người yêu mới gọi là biến thái
    Hoa thì có mấy chục k tới 2-300k 1 bó là cùng, còn đồ lót bác làm thử bộ Vera thử xem, bạc triệu chứ ít gì... Chưa kể hoa đem về cắm bình bông, nhìu lắm dc thưởng nụ hôn, còn đồ lót thì dc...hôn lên đó luôn, chưa tính....hehe tới đây tự hiểuCon trai tặng đồ lót cho người yêu, có phải là biến thái?

5. chimoitabuon Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Moderator

ko sao hết, chừng nào tặng BCS mới gọi là biến thái.

6. missthuha Thành Viên Cấp 2

Em thấy mấy cái này cũng không làm khó gì, chủ yếu là mình có muốn tặng hay không thôi à,...nếu được thì đến tận chổ chọn lựa, còn không thì trên mạng...em thì em thấy bình thường à.

7. L6789 Thành Viên Cấp 3

Bình thường cố gì đâu, lớn hết rồi

8. Lygiatinh2 Thành Viên Cấp 4

Có gì mà ngại ra Shop lựa nếu kg biết size thì nói mấy e đó chọn cỡ mấy e í

Kg thì chụp hình cô ấy lên ae chọn size cho

9. poorguy1984 Thành Viên Cấp 4

phụ nữ thì thích mặc đẹp cho đàn ông ngắm....còn đàn ông thì lại thích ngắm phụ nữ ko cần mặc gì ====> cái vòng lẩn quẩn Con trai tặng đồ lót cho người yêu, có phải là biến thái?

10. c_u_to Banned

tặng xong xem thử coi hợp k ... k hợp thì đổi

11. Uyên Linh Idol Thành Viên Cấp 4

Bạn này kinh doanh đồ lót nè, có gì nhờ bản tư vấn chọn kiểu cho. Chỗ bạn có nhiều nam ghé không vậy? Thấy web donhoc.com khá đẹp :x

12. Nguyễn_unlimited NÓN BẢO HIỂM 3/4 THÁI LAN

thím Giang đúng là chuẩn như vi khuẩn.:burn_joss_stick:

13. poorguy1984 Thành Viên Cấp 4

tặng đồ underware làm gì, đến 1 lúc nào đó bạn sẽ ko cảm nhận được nó làm bằng gì và nó màu gì đâu, vì bạn quan tâm cái bên trong hơn, 101% trong đầu sẽ éo nghĩ được cái thứ bên ngoài nó là cái quái gì, chỉ thật sự cảm nhận sau khi....đi tìm....và....mặc lại, hehehe

14. nhocben886641 Thành Viên Kim Cương

nếu quen lâu và đã ngủ với nhau rồi thì bình thường, còn ko thì chắc bị ném đá rồi

15. Mïp.Xi Thành Viên Bạch Kim

Míp thấy ko có sao , nhưng mà khi Míp đc tặng chắc cũng ngại lắm >"<

16. hai_an_91 Thành Viên Cấp 4

:sweet_kiss::sweet_kiss::sweet_kiss::sweet_kiss::sweet_kiss:

17. diehard82 Thành Viên Bạch Kim

Đi mua quên size thì làm sao ta ?

18. tear ring Thành Viên Bạch Kim

chuyện thường như ở phường. :smile:

19. GaThang Thành Viên Cấp 2

cái này dậy mà dc ak ngen 8/3 thử ngay:sexy_girl:

20. lesux Thành Viên Cấp 4

Chưa có người yêu nên không biết