Tìm kiếm bài viết theo id

CỘNG TÁC VIÊN BÁN HÀNG ONLINE

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi SHOP MI HẠNH, 7/12/16.

ID Topic : 8686667
  1. SHOP MI HẠNH Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    7
    MÌNH CHUYÊN CUNG CẤP SỈ VÀ LẺ CÁC LOẠI ĐÈN LED CHIẾU SÁNG SKY LED . Do mở rộng phạm vi kinh doanh mình cần tuyển : CỘNG TÁC VIÊN BÁN HÀNG ONLINE

Tuyển cộng tác viên ( ctv) bán hàng online TOÀN QUỐC Chuyên BÁN Le , SỈ Chuyên Nghiệp. Đến với shop đảm bảo các bạn sẽ được giá sỉ rẻ nhất, dễ bán nhất..

CTV bán hàng online chỉ cần lấy hình ảnh sp của SHOP đăng bán, và tất cả công việc bạn phải làm chỉ có như thế. Đc làm việc tại nhà, đc tận dụng mọi thời gian rảnh rỗi, hưởng hoa hồng cực cao... Mọi việc còn lại như: xuất nhập hàng hoá, giao hàng, thu tiền, đổi trả hàng cho khách, chăm sóc kh, tồn kho, dư nợ... SHOP sẽ đảm nhận toàn phần.

Hãy liên lạc ngay với shop để gia tăng thu nhập cho chính mình, và khách hàng của bạn được sở hữu những đôi giày đẹp nhất, hot nhất, giá cả hợp lý nhất các bạn nhé.

Tel: zalo.

Ctv dù ở bất cứ đâu, miễn thuộc địa cầu này, cứ các bạn cần hàng là chúng tôi ship đến, giao hàng thu tiền tại nhà.

Nếu các bạn ko có t.gian nhận hàng và tự ship, các bạn chỉ cần gửi đơn, chúng tôi sẽ giao hàng, thu tiền, tính toán doanh số, cộng dồn và trả hoa hồng1 lần vào cuối tháng.