Tìm kiếm bài viết theo id

Công viên LÊ THỊ RIÊNG có MA :((

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi manudatinh, 15/9/08.

ID Topic : 450009
Ngày đăng:
15/9/08 lúc 00:35
  1. hieuhoang1 Thành Viên Cấp 4

Nghe bạn kể chuyện cứ như Nguyễn Ngọc ngạn kể chuyện ma.

2. Bình Yên Thành Viên Cấp 1

Truyền thuyết ??? bạn nói chuyện cứ như bạn biết hết mọi điều quá.bạn không thấy chứ không phải mọi người đều ko thấy ?? có rất nhiều chuyện khoa học ko giải thích dc..và thế giới tâm linh và Ma mình dám chắc 100% có thật vì mình đã tựng gặp !!! và lúc mình thức chứ ko phải ngủ hay tưởng tượng gì cả !!Công viên LÊ THỊ RIÊNG có MA :(( - 1

Hvong sẽ có lúc bạn gặp dc ma chết thì bạn sẽ thấy ma chết và ma sống đều đáng sợ như nhau.

3. paracetamol Thành Viên Cấp 4

rốt cuộc không biết đây là chuyện gì.

4. kimngan89hcm Thành Viên Cấp 4

cái này nó quảng cáo cho cái trò chơi ú tim ấy mà :smile: thấy ko ma nào mua vé vô coi ma, nên nó viết bài PR này :smile: mấy bro 5s ghê lắm, ko ai sợ ma đâu mà vô quảng cáo

5. Nhockhang Thành Viên Cấp 3

đi rùi nhưng đi phần 4.Vào CVLTR chủ yếu vào nhà ma tìm cảm giác sợ thui.Nếu ai mún tìm cảm giác sợ nên dẫn theo 1 mem gái (her her) còn đi nguyên một nhóm toàn con trai khi ra sẽ ..... Tiếc 20k Công viên LÊ THỊ RIÊNG có MA :(((

6. Abercrombie Thành Viên Chưa Kích Hoạt

pr chán wá bạn ui :-S

7. Hay không bằng hên Thành Viên Cấp 6

chài - tưởng nhà ma gì chớ...

8. meohamchoi Thành Viên Cấp 2

chẹp, trong 1 cái tp thoy mà sao nhìu nghĩa trang wá vậy Công viên LÊ THỊ RIÊNG có MA :((

9. congtubaclieu2008 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hùi xưa công viên này là nghĩa trang đô thành đó mấy bác, ma có mà đầy

10. tuyetvinhcuu Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bạn này nói về ngôi nhà ma ở cv lê thị riêng nè,20k 1 vé vô chơi dc 1 phút(mắc vãi)vào đó gặp mấy thằng sv giả ma chạy chạy hù thôi chứ có cái gì đâu,dc phần âm thanh rùng rợn để hù con gái,(mấy thằng 35 cũng tính toán vãi mới dắt bạn gái vào=))

11. vanthanh03 Thành Viên Cấp 3

Chuỵên vui chứ không phải chuỵên ma ......Kekekeee

12. minhtinh Thành Viên Chưa Kích Hoạt

con gái mà bỏ nhà đi bụi vô công viên xem film XX kìa

13. TLTuA Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình cũng có vài kỉ niệm khá hay với cái nhà ma ở công viên Lẹ Thị Riêng này , nói chung cũng sợ vãi ...nhưng ra ngoài roài thì vui ..chủ thớt viết về cảm nhận mà mình cứ tưởng ma thật Công viên LÊ THỊ RIÊNG có MA :(( Công viên LÊ THỊ RIÊNG có MA :(( - 1 Công viên LÊ THỊ RIÊNG có MA :(( - 2

14. lovabletiger Thành Viên Cấp 5

Thiệt hông vậy? Lúc trước có cùng bạn gái vào công viên này chơi mấy lần rồi mà có thấy, có nghe chi đâu?

15. so_sick Thành Viên Cấp 3

ghê , tối hay ra đây hóng gió.....

16. BimBim2412 Thành Viên Cấp 6

Hic, ai đào mồ tìm ma zậy ??

17. Troll Rogue Rogue Of The Nightfall

Chăm chú đọc cho đã...thì ra là 1 chiêu PR rẻ tiền

18. LitaNguyen Thành Viên Kim Cương

nhỏ lớn cũng nghe người nhà nói LTR là trùm về vụ đó..nhất là cái hồ nước ngay giữa công viên

19. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

đúng rồi công viên Lê thị Riêng ko phải là Nghĩa Trang nhỏ mà nó là cái Nghĩa trang bự chà bá, ngang với Bình Hưng Hoà đó! Công viên LÊ THỊ RIÊNG có MA :((
    Công Viên Lê Văn Tám còn gọi là nghĩa trang Mạc Đỉnh Chi chôn toàn tướng Tá

20. gaumisa19 Thành Viên Cấp 6

,o dau nao chang co ma