Tìm kiếm bài viết theo id

CPU, MAIN, RAM......COMBO !!

Thảo luận trong 'Computer-Máy tính bàn' bắt đầu bởi heododo, 6/8/16.

ID Topic : 8539276 - Số lần up bằng SMS: 4
  1. heododo Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    15
    Nâng cấp cần giải tán combo đang sử dụng, tất cả đều mua brandnew dùng đến nay nên các bác nhẹ tay đừng so sánh với hàng trôi nổi dùm cháu, thanks cả nhà nhiều!!

_1 CPU i5-760 -3.33ghz (turbo boot) Cache 8 MB- 45nm
    CPU, MAIN, RAM......COMBO !!

_1 MAIN ASUS P7P55D- ELX (sata 6gb/s +usb 3) sock 1156
    CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 1
    CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 2

_Dual(2x2) RAM Gskill 4gb 1333 cas 7 (XMP)
    CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 3

*Gía : 4,5 triệu/ COMBO( bao test thỏa thích tại gia khi nào chán thì thôi hiii)
    đt: 0907707565

Chỉnh sửa cuối: 6/8/16
  2. quangcuong30240 Thành Viên Kim Cương

5tr mua dc i7 1155 + main B75 + 8gb ram, giá thớt ảo tưởng quá

3. heododo Thành Viên Cấp 2

ko thể so sánh như thế được bạn, mỗi món hàng đều có giá trị khác nhau chỉ người bán mới hiểu giá trị thực của nó. Combo bạn nói có khi là hàng đã qua tay nhiều user thì giá nào chả có. nhưng mình cũng ghi nhận sự góp ý của bạn và mình đã update giá mới

4. quangcuong30240 Thành Viên Kim Cương

Bác có vẻ quan trọng quá món hàng của mình nhưng khi bán thì phải theo giá thị trường, còn nếu bác cảm thấy 1 đời chủ, xài kỹ giữ gìn, fullbox các kiểu mà bán dc giá gấp đôi giá thị trường thì lầm rồi,b cứ rao thử đi nhưng mình đảm bảo k ai mua giá đó đâu dù đã giảm 4tr5 vì giá trị thực combo đó dc 2tr5 là dc giá lắm rồi
    Mình góp ý cho giá phù hợp thực tế thôi chứ k phải ép giá để mua rẻ j đâu nhé.

5. heododo Thành Viên Cấp 2

2,5tr CPU, MAIN, RAM......COMBO !!CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 1CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 2CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 3CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 4CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 5CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 6CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 7CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 8CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 9CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 10CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 11CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 12CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 13CPU, MAIN, RAM......COMBO !! - 14

6. PMC.Dealer Thành Viên Cấp 2

Lỡ về nhà lăn ra chết thì có dc bao test k thớt.Muốn mua mà giá cao thật. Tầm 2tr5 là đúng r

7. Xem thêm bình luận
  8. quangcuong30240 Thành Viên Kim Cương

Bác cứ bán đi, thực tế sẽ thấy thôi

9. quangcuong30240 Thành Viên Kim Cương

Thớt qua voz lượm gạch đi, có thương gia bán combo i7 nửa giá kìa, bác nên trở về với thực tế thôi

10. mashimarocrazy Website: HangCucRe.com

Bạn này nói đúng nè, chủ topic nên tham khảo lại giá thị trường, mong bạn sớm bán được hàng CPU, MAIN, RAM......COMBO !!

11. chelsea_1 Thành Viên Cấp 6

Chỉnh sửa cuối: 6/8/16
  12. wanwhisky Thành Viên Cấp 3

Bác này bị ném đá nhiều ghê hén

13. dangchau Thành Viên Cấp 5

Ý của chủ hàng là người mua lầm chứ người bán không lầm. Nghiệt ngã lắm chủ hàng ơi! biết là hàng 1 đời chủ nhưng phải chấp nhận giá thị trường; nhất là giá thâu vào. Con này dòng core i đời đầu cách đây gần 10 năm rồi.