Tìm kiếm bài viết theo id

Cry thành viên emchoanh203 bán hàng lừa đảo

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi baohen1510, 31/10/14.

ID Topic : 7576260
Ngày đăng:
31/10/14 lúc 18:58
  1. lttsi1 Thành Viên Cấp 3

Sao Admin ko giải quyết nhỉ ? bạn baohen bh ở SS khi nào lấy máy thì biên bản của SS lên nhá Cry thành viên  emchoanh203 bán hàng lừa đảo .
    Cái này là hàng dựng fake imei vì main khác với khung nên phải fake Cry thành viên  emchoanh203 bán hàng lừa đảo - 1

2. *LT* UY TÍN TẠO NÊN THƯƠNG HIỆU

Bị cry là thành viên vip nên vụ này chắc hơi lâu. Mà bác cứ từ, đừng đem đi đâu hết, xem bị cry giải quyết thế nào đã. Dù sao thành viên vip cũng có tóc cho bác nắm chứ ko phải như thành viên bình thường - ban nick là xong.

3. 2028 Thành Viên Cấp 4

Hình như năm nay là năm ko may mắn lắm đ/v 1 vài mem VIP,chỉ trong 1 tuần mà dính 2 em lùm xùm...

4. banmua24h.vn DỊCH VỤ SHIP HÀNG TỪ MỸ

Bác này nc buồn cười. bán hàng thuốc cho ng ta - bị phát hiện thì gọi là "ko may mắn" ah? Nói ra cũng phải uốn lưỡi chứ.

5. 2028 Thành Viên Cấp 4

Hình như bạn ko có 1 chút máu hài hước trong người thì phảiCry thành viên  emchoanh203 bán hàng lừa đảo,đương nhiên bán hàng thuốc cho K.H,ngoài đời sẽ bị PL xử,trong 5s thì luật 5s chế tài,tui nói ko may mắn là có cả đống kẻ bán hàng thuốc thì trước mắt chỉ mới phát hiện 2"ông" kém may mắn hơn những ông chưa bị phát hiện thui,understand?Cry thành viên  emchoanh203 bán hàng lừa đảo - 1

6. banmua24h.vn DỊCH VỤ SHIP HÀNG TỪ MỸ

Đây là mục cry - ko phải chỗ để bạn diễn hài. Sử dụng đúng lúc, đúng nơi...ko thì làm trò cười cho ng khác hiểu chưa?

7. 2028 Thành Viên Cấp 4

Rồi,hiểu!Thì ra ẩn ý cái câu"Nói ra phải uốn lưỡi"bạn nói,bây giờ tôi mới hiểu mình cmt chạm nọc đến member cấp cao!OK,thế thì chấm dứt nói qua lại cho khỏi mích lòng,chỉ nói với bạn 1 điều:tôi chỉ là member cấp 1,thua xa,rất xa bạn về level,nhưng tuổi đời nếu bạn là thế hệ 8x trở đi thì ko đủ tư cách rao giảng đạo đức với tôi đâu nhé!

8. Pé Tý Nị Thành Viên Cấp 5

bán hàng gian dối ngày từ đầu rồi...còn mang cái quy định bh trẻ con để chăn gà..pó tay với cách làm ăn kiểu này...

9. lamtoidi Thành Viên Cấp 3

3 ngày rồi vẫn chưa thấy ông cửa hàng vip mò vào, Mod 5giay hình như thiên vị vip thì phải Cry thành viên  emchoanh203 bán hàng lừa đảo
    nếu thực vip cửa hàng này nói chạy lại phần mềm update imei lên samsung, nghe đau bụng quá, Cry thành viên  emchoanh203 bán hàng lừa đảo - 1Cry thành viên  emchoanh203 bán hàng lừa đảo - 2Cry thành viên  emchoanh203 bán hàng lừa đảo - 3Cry thành viên  emchoanh203 bán hàng lừa đảo - 4Cry thành viên  emchoanh203 bán hàng lừa đảo - 5

10. baohen1510 Thành Viên Cấp 5

đề nghị mod cho cái hẹn chính xác đi .Vụ này khi nào xử . Để mình còn biết đem đi sữa chữa mà xài chứ .
    Từ lúc bắt đầu cry tới giờ seller chưa có bất cứ liên lạc nào với mình .
    Nói thật cũng vì "thành viên vip" mà mình quên kiểm tra trước . chứ nếu biết có bài cry trước đó thì có cho tiền mình cũng không dám mua của seller đó đâu .

11. topphukien www.topphukien.net

mới nghe vụ này, mua máy kiểu này tránh sao đc

12. simquangtri Thành Viên Cấp 4

100% hàng xào nấu rồi chứ chạy phần mềm hay không thì vẫn y chang emei củ nhé...
    bác bán hàng này bị cry nhiều rồi....trốn tránh trách nhiệm

13. joh.le Thành Viên Cấp 5

Lên top cho MOD thấy nào, im ắng quá cũng làm cho member lo sợ đấy mod àh... nói ít hiểu nhiều nhe.

14. .Liberty. Thư Ký

Bị cry ko phải là thành viên VIP nhé bà con. Vip có nick màu cam, nick trên đen thui.

Sao lâu quá ko thấy bị cry vào nói gì nhỉ. Nếu hết ngày mai ko thấy bị cry vào trloi thì 5giay sẽ xử lý ( Ban forever + blacklist )

15. maxplayer Thành Viên Cấp 1

thành viên cấp cao lừa đảo rành rành như vậy mà còn nhởn nhơ bán hàng hoài, riết chắc 5giây dần dần ko còn ai tin tưởng nữa rồi.

16. Bánh Bao Cải Uy tín là trên hết

Có mấy ngôi sao ngay cái nick mà cũng lừa đảo nữa nhỉ @@

17. hja_buratino Thành Viên Cấp 4

vẫn đang hóng, chờ biện pháp xử lý của Mod

18. emchoanh203 Thành Viên Kim Cương

Bên minh chỉ bảo hành ko đổi trả .....Cứ vậy làm thôi .....

19. .Liberty. Thư Ký

Vậy máy của bạn chắc chắn ko phải hàng dựng lại. Nếu vậy sẽ ra samsung để kiểm tra. Nếu ko phải hàng dựng thì cửa hàng bạn chịu bảo hành. Còn hàng dựng thì xem như 5giay sẽ ban nick forever + blacklist.

20. phat_5s Thành Viên Cấp 5

ra SS kìa..cây ngay sợ gì chết đứng..máy mới 100% mà sợ gì...đi đi chứng minh cho mọi người biết mình là người làm ăn uy tính và lương thiện.....