Tìm kiếm bài viết theo id

Cry thành viên emchoanh203 bán hàng lừa đảo

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi baohen1510, 31/10/14.

ID Topic : 7576260
Ngày đăng:
31/10/14 lúc 18:58
  1. baohen1510 Thành Viên Cấp 5

1 tuần rồi . khi nào xử lý vụ này đây . seller toàn lôi mấy cái quy định bảo hành ra nói . kêu lên trung tâm ss check máy thì không dám đi . nếu máy không phải hàng dựng thì coi như tui xui xẻo , còn nếu hàng dựng thì cho blacklist . Đơn giản vậy thôi . mod không biết cách xử lý sao .

2. emchoanh203 Thành Viên Kim Cương

Bên mình bảo hành ko đỗi trả nhé bạn ....xin lỗi mod dang đy du lich ko vào 5s thuong xuyên ..... mỗi người mỗi ý ko thể theo ý dc

3. emchoanh203 Thành Viên Kim Cương

Vậy mod cứ ban forever đy mình rút ra khỏi 5s vậy .....minh that sự ko rãnh thời gian đy đâu hết

4. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

thành viên này bán hàng trốn trách nhiệm nhiều lần rồi,còn thách thức mod band nữa kìa,mod xử lí nhanh để ae còn tin tưởng mà vào mua bán trên 5s

5. 2028 Thành Viên Cấp 4

Vì danh dự&uy tín của mình,bạn ko thể nhín chút thời gian đi cùng CRY lên TTBH Samsung sao?Trước hết,đó là trách nhiệm với s/p bạn đã bán cho KH,sau là chứng minh bạn làm ăn đàng hoàng.Dù bạn có hay ko mua bán trên 5s hoặc bất kỳ nơi nàu,nếu KH biết bạn xử như thế,ai mà dám giao dịch?

6. phat_5s Thành Viên Cấp 5

Có TIME đi du lịch mà ko có TIME lên SS à..nói chiện hài quá..bác à..bác sướng nhỉ..

7. *LT* UY TÍN TẠO NÊN THƯƠNG HIỆU

Nói như vậy là chấp nhận bán hàng dựng rồi.

8. .Liberty. Thư Ký

Bán hàng dựng, không hợp tác giải quyết => Ban Forever + Blacklist 5giay.

9. baohen1510 Thành Viên Cấp 5

Okay , vậy đi cho nhanh . Ngay từ đầu đã không mong tên seller này hợp tác rồi .
    Thanks mod .

10. lephuc291085 Banned

Đã từng mua hàng ở đây, hàng dựng thay main đóng seal , được tầm 2 tháng thì đỗ bệnh ra SS check mới biết. giờ làm cục chặn giấy ở nhà rùi