Tìm kiếm bài viết theo id

Video Cũ người mới ta - Đừng hỏi em vì sao

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi OneMore.vn, 10/12/17.

ID Topic : 9027410
Ngày đăng:
10/12/17 lúc 15:58
  1. OneMore.vn Thành Viên Kim Cương Moderator

Tuổi tham gia:
    15

hôm nay mới nghe lại bài này hay lạ kỳ
    search 1 hồi thi mới biết do Mỹ Tâm sáng tác luôn
    Một ca khúc thuần ballad phù hợp với Mỹ Tâm, MV có cốt truyện rõ ràng, hình ảnh đẹp và “lạ” đối với riêng “họa mi” là những điểm cộng lớn nhất cho MV Đừng hỏi em.
    Phải thừa nhận rằng, Mỹ Tâm là một ca sĩ cực kỳ chịu khó trong việc sáng tạo và dám thử thách bản thân. Cô sẵn sàng thực hiện, thử nghiệm những điều mà chưa ai dám làm hay dám nghĩ đến hoặc nhiều người không cho rằng cô có thể làm được. Đừng hỏi em là một minh chứng.
    Cũ người mới ta - Đừng hỏi em vì sao

HiepSiSiTinh thích bài này.
  2. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Biết cô này hồi làm bên quán caphe Euro 2000 bên Cộng Hòa . Là cháu của thằng bạn người Đà Nẳng , cô mê ca hát từ thuở nhỏ . Thời sinh viên thì ngày nào cũng cầm đàn mà hát . Thời đó bên quán mình cứ mở bài hát của nhỏ , bài này nằm trong tuyển tập nhạc trẻ của ttbn Vafaco . Thầm nghĩ giọng ca này có tương lai tươi sáng lắm nè .

7800II and Lạc Hoa Lưu Thủy like this.
  3. beautifuldays87 Thành Viên Cấp 3

Bài này nghe hay......

4. 7800II Thành Viên Kim Cương

Em đang coi đá banh nên ko nghe đc, năm 2000 em ở ktx tân phú khu đại học quốc gia, nay là trường nhân văn, lúc đó mỹ tâm chưa nổi lắm, cuối tuần nào cũng về hát ở quán cf hát với nhau cạnh ktx, lúc đó em ấy còn để tóc tém, đến khoảng năm 2004 em vào chơi với đám bạn tại hồ con rùa, ban đêm lấy ống nhòm lia qua các khách sạn thì tình cờ thấy em ấy về ks gần đấy lúc 3g sáng và có vẻ say mềm, có 2 người dìu vào, lúc này em nó cũng đã nổi rồi

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  5. OneMore.vn Thành Viên Kim Cương Moderator

Vì hôm qua mình quá mạnh mẽ ,phang em kia te tua nên cần nghe cho yếu đuối lại 1 tí

6. OneMore.vn Thành Viên Kim Cương Moderator

Bài post mang tính chất dìm hàng thần tượng của tui

7. 7800II Thành Viên Kim Cương

em có coi nó hát hò gì đâu mà dìm hàng họ hả bác, em mê nhạc vàng nên chỉ nghe toàn tuấn vũ, chế linh, hoàng oanh, như quỳnh... chứ ít khi nghe ca sĩ trong nước nên em có quan tâm đâu mà dìm

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.