Tìm kiếm bài viết theo id

Cub bobber

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi radamelnguyen, 27/4/17.

ID Topic : 8824033
  1. radamelnguyen Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    7
    Do yếu tố công việc không phù hợp với đam mê Cub bobber nên đành tạm biệt em bobber huyền thoại Cub bobber - 1
    --Xe đã lên màu xám nhám rất ngầu, k một vết xước luôn nhé! Vì xe đam mê nên chăm sóc cực kì kỹ Cub bobber - 2
    --Máy móc đã làm lại hết, đạp cực nhạy 1 phát nổ ngay, máy rất êm dọng hú và rất ngọt, điều đặc biệt là mình đã up côn cho em ấy Cub bobber - 3 Côn cắt cực ngọt và êm không khác gì 67 nhé Cub bobber - 4
    --Xe up phong cách đơn giản, bụi bậm k màu mè Cub bobber - 5 nếu ae muốn up thêm thì k vấn đề gì Cub bobber - 6
    --Giấy tờ còn đầy đủ nhé các pro
    --Thật buồn khi k được đi trên con đường đam mê của mình, nay ra đi em nó mình rất tiếc Cub bobber - 7
    *Giá ra đi của em bob là 7tr, có thể fix cho ae nhiệt tình và cùng đam mê nhé* (có thể ib mình https://www.facebook.com/leminh.nguyen.549 ) hoặc alo 01883403559 nhé! Gd tại nhà nhé mấy bạn, vì k có time nên ae thông cảm Cub bobber - 8 mình ở khu vực Bình Chánh nhé Cub bobber - 9Cub bobber - 10Cub bobber - 11Cub bobber - 12Cub bobber - 13Cub bobber - 14

nathan.dlk thích bài này.