Tìm kiếm bài viết theo id

cứu em với 500 anh em IT , Microsoft Office không chịu hoạt động.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi cô_gái_nghèo, 15/9/16.

ID Topic : 8587588
Ngày đăng:
15/9/16 lúc 15:59
  1. cô_gái_nghèo Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    13
    MOD ƠI , làm ơn cho topic em sống 3 ngày thôi, nếu em đăng sai mục. hic hic .

- LẢM CON GÁI THUA THIỆT ĐỦ ĐIỂU .
    -SỐ LÀ em mất toi 200k để cài lại máy, nhưng kỹ thuật bên VĨNH PHÁT cùi bắp quá. em phải quay lại 2-3 lần vì toàn mấy thứ vớ va vớ vẫn . nên tóm lại em lên đây cầu cứu anh chị em rành công nghệ và install chương trình .

- em gặp vấn đề như sau :
    1. excel của em sau khi cài, thì open lên các thanh tools ko ở trạng thái hoạt động. tức chữ trên các thanh toàn ở chế độ chìm và ko sd dc.

2. IDM , nó cứ 2p lại báo, em đang có ý định mua quách IDM xài cho rồi, định mua luôn bản quyền win8 xài luôn, mà thấy giá bản quyền win 8 cao quá. hic hic

500 anh em, biết cách fix 2 lỗi trên chỉ giúp em với cứu em với 500 anh em IT , Microsoft Office không chịu hoạt động.cứu em với 500 anh em IT , Microsoft Office không chịu hoạt động. - 1cứu em với 500 anh em IT , Microsoft Office không chịu hoạt động. - 2
    em xin hậu tạ 1 chầu cafe chém gió về chủ đề học tiếng anh . or something like that.

2. choixongjong Thành Viên Vàng

Tui ở số 501 anh em nên không biết giúp được không, nên chắc không có cafe rùi, nếu có lòng thì nhận cái "sonething like that" thui cứu em với 500 anh em IT , Microsoft Office không chịu hoạt động.

1) khi mở file excel trực tiếp thì có mở được không?
    Chỉ có excel bị như vậy hay toàn bộ office bị?
    thử remove rùi download bộ office mới xem sao. Khả năng là bản cài bị lỗi

2) tương tự như vậy IDM lởm nó mới báo lỗi. Remove luôn cho đỡ bực mình. Rùi tìm bản khác cài lại
    3) Trên 5s nhiều người nhận "phục vụ" tận nhà sao không mần lại mang ra cái tiệm cùi bắp đó cứu em với 500 anh em IT , Microsoft Office không chịu hoạt động. - 1

Chỉnh sửa cuối: 15/9/16
    duchoavn thích bài này.
  3. cô_gái_nghèo Thành Viên Cấp 5

hic hic , anh biết cài ko anh , cài fix lỗi lại dùm em với .
    office mở lên dc, nhưng ko dùng dc ạ .
    - hay anh có bạn bè rành về vấn đề này , chỉ giúp em với ạ . cứu em với 500 anh em IT , Microsoft Office không chịu hoạt động. - 2

4. pdhoangminh86 Thành Viên Cấp 2

Nhìn cái Nick ai dám đưa cái "some things like that", ......cứu em với 500 anh em IT , Microsoft Office không chịu hoạt động. - 2

5. phamthai4078 Thành Viên Cấp 3

có teamview không, em login vào xem thử.

6. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Không có cái gọi là crack vĩnh viễn đâu em.Em không cẩn thận là bị báo bản quyền lại ngay.

idm là phần mềm khó chịu nhất về vụ bản quyền.

Tuyệt đối không crack win 7 bằng Chew nhé .Nó là phần mềm trung quốc.Không tin ai thử crack rồi xem lại process là biết cái gì đang chạy liền.

7. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Tuyệt đối không kêu pác này qua nha thím.

Không nghe thì 9 tháng sau là oe oe nhé

Tối 12g anh mới rãnh.Anh qua cài cho.An tâm,anh bị pê đê.

à ,em có thể cho anh hỏi sâu "something like that" là ......hé hé hé .... Together .....hé hé hé phải hem?

duchoavn thích bài này.
  8. chuyen nho Thành Viên Bạch Kim

2 lỗi trên đều do bản quyền hết cứu em với 500 anh em IT , Microsoft Office không chịu hoạt động.

9. loc9000 Thành Viên Cấp 6

12g tối không có bận gì à, thớt cẩn thận với người không bận gì nhé. cứu em với 500 anh em IT , Microsoft Office không chịu hoạt động.

duchoavn and nguoianhyeu like this.
  10. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Không kêu chú này luôn, pa thứ này chớp mắt xong. Mấy tiệm chắc nó sợ gài nên không dán crack

nguoianhyeu thích bài này.
  11. Dua Hau Thành Viên Cấp 4

office bị bản quyền, idm thì crack vài 3 bữa bị là chuyện bình thường, cũng ko thèm xài nó nữa. giờ cáp quang down bằng trình duyệt bình thường là ok rồi.
    Có teamview đưa gởi qua xử cho

12. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Nick skype ông này cũng có vấn đề nha thớt.

Ku ku cho em ôm cái lu.Moá,nick này nguy hiểm vãi

Không lẽ ở trong 500 anh em.Chỉ có 1 ngừoi tốt như tui tồn tại sao.Khổ quá.

13. nv59 Thành Viên Cấp 2

khoái mỗi cái này "something like that" cứu em với 500 anh em IT , Microsoft Office không chịu hoạt động.

14. comay09 Thành Viên Bạch Kim

Ở đâu anh chạy qua cho lẽ, chứ 500ae IT đó ở xa lắm. Với lại máy em mà vào tay mấy anh ấy là mất zin chẳng chơi.cứu em với 500 anh em IT , Microsoft Office không chịu hoạt động.

PS: Đùa thôi cần thì teamview cho các anh em ấy là ok ngay mà hoặc inbox teamview anh xử cho.

15. datnn Thành Viên Cấp 4

Em gái học Aikido đó, chưa kịp together là lọi tay roài

nguoianhyeu thích bài này.
  16. MoZart Thành Viên Cấp 6

lọi tay còn đỡ :v băng lá thuốc mấy bữa là hết

lọi thằng nhỏ thì ko khác gì thằn lằn cụt đuôi đâu =]]

nguoianhyeu and duchoavn like this.
  17. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Làm con gái thua thiệt đủ kiểu???

Cho hỏi thua gì mà đủ kiểu ? Ai làm gì mình mà thua thiệt ?

Từ trên giường xuống dưới đất mình éo thấy thua thiệt chỗ nào cả.

Toàn đàn ông thiệt.

18. conan261190 Thành Viên Cấp 3

))))))))))))) má này chắc hay update theo hướng dẫn của idm nên vậy,xài idm thì đừng update chi cho mệt,có nhiêu xài nhiu,xài win 7 đi ng đẹp

19. hueying Thành Viên Cấp 4

Nửa đêm đọc cmt mà cười lộn ruột. Các bác làm em ấy sợ chạy mất rồi.

20. AMDProz Thành Viên Cấp 2

Nhà em ở đâu, anh sang cài lại toàn bộ máy cho em học hành đàng hoàng, anh lớn tuổi rồi, không có ham hố lợi dụng gì con gái cả nên em yên tâm nhé !
    Ra tiệm lấy lại 200k đi em, lấy tiền đó mua thuốc bổ não uống còn có lợi hơn..
    cứu em với 500 anh em IT , Microsoft Office không chịu hoạt động. - 3anh nếu em cứu em với 500 anh em IT , Microsoft Office không chịu hoạt động. - 4

duchoavn thích bài này.