Tìm kiếm bài viết theo id

Đã tìm ra bằng chứng Clone Nick.Mod xem thử giúp!

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi lamgiaumoingay, 14/11/11.

ID Topic : 4147201
Ngày đăng:
14/11/11 lúc 22:55
  1. honem2k5 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bó tay , xem lại mấy cái hình của mình cũng có vậy tưởng tiêu luôn rồi chú ai dè , rảnh không có j làm , học thì chưa tới đâu lấy cái ngu dốt của mình để chèn ép người khác cứ như đúng rồi

2. trieu1209 Thành Viên Cấp 4

mình bầy cho bác chủ thế này. bạn save lại all các hình nhờ mấy chuyên gia photoshop xem nguồn của ảnh. nhưng mình khuyên bạn 1 điều là mọi thứ đã đc edit đúng chuẩn hết rồi.
    mà nè đừng nên làm vậy nhiều ng đã mún sống chung với lũ

2 thông tin trùng nhau nhưng ngoài topic 5s còn k đc tín nữa mà. bác nên tìm thêm thông tin.

Chúc bác bắt clone thành công.

Còn đã tính chuyện clone nick nâng lên tầm cao mới rồi thì ng ta có thể tạo hàng loạt nick và chiến với bạn rồi. bạn lên ng ta sẽ chửi bạn ngu, bạn ngốc, mún đập chén cơm kẻ khác.

Nhờ và cái ISP điều tra những file đó up lên up từ cái card mạng nào dựa vào địa chỉ MAC chắc đó vượt ngoài tầm với rồi.
    có tí kiến thức mạng dám tiêu bố ai bắt đc tôi clone nick đc tôi khen hay

3. MOBI_0099 Thành Viên Cấp 4

Nhìn qua nhìn lại lòi ra thêm cái này nữa:
    http://www.5giay.vn/showthread.php?t=4098007
    Chủ top năm lần bảy lượt đánh vào nhóm bán hàng này mà ko dc, hình như ấm ức cái gì đó hay sao ý.
    Có vài câu tặng chủ top:
    Bình tỉnh, tụ tin đừng manh động
    Âm thầm chịu đựng trả thù sau.

Mình xin rút lại câu nói : ngu mà còn nguy hiểm ở trên.
    Câu này mới đúng nè: Ngu mà lì
    Đã tìm ra bằng chứng Clone Nick.Mod xem thử giúp!

4. kumokudam Thành Viên Bạch Kim

thì mod xử bạn ấy không phục thì phải tìm bằng chứng khác, ở đây chẳng có gì gọi là ngu mà lì cả, bạn nên xem lại mình, không liên quan đến bạn thì thôi mắc mớ gì vào comment dạy đời người khác

5. ~h.le~ Thành Viên Cấp 5

Bác này nói nghe là bít ko phải bạn rồi, người ta là Trùm số ông ơi, him ở trên đấu giá này cũng khá lâu rồi, nhiệt tình lắm, nhưng chỉ 1 lần sợ lỗ là bị coi như "tội nhân thiên cổ".
    Số phận dân buôn bán muốn bán nhanh rồi sẽ nối gót nhau đi thôi.

6. Khoa-LX Thành Viên Kim Cương

sao ko lấy nick chính ra post bài thế bạn Đã tìm ra bằng chứng Clone Nick.Mod xem thử giúp! - 1
    Chỉ cần 1 cú click chuột là biết nick chính là nick nào thui mờ:misdoubt:

7. 7in Thành Viên Vàng

chắc chủ topic đã từng bị Hội kia cry nên mới hì hục cặm cụi mày mò mẫm tìm bằng chứng cớ thế thôi ! mấy bác tránh nặng lời cho nhẹ lòng ......

8. lucky_boy Thành Viên Cấp 4

trên đời ko thiếu những người như chủ topic

Ở vị trí trong nhóm trùm số ( người này tôi có quen bên ngoài ) thì sẽ nói chủ topic.. làm chuyện hôi nách. Những người ko quen biết trùm số có thể hưởng ứng việc làm này.. Nhưng nếu vì lý do thù hằn gì đó mà chủ topic quyết trả đữa là ko đáng ( những vấn đề này đều rất rõ rồi, phần lớn những ai đem đồ lên đấu giá mà ko có người đôn giá cả )

Cứ để mod làm việc là tốt nhất. Bà koan dứng ngoài xem thì hoặc vỗ tay tạo ko khí hoặc im lặng là vàng, khen chê người ta ngu ngốc hay chửi bới ngược lại là ko nên.

9. heomoi10 Thành Viên Cấp 2

Em cũng sợ vụ này luôn, thực hư - hư thực lẫn lộn, nhưng kệ, đấu giá vui là chính!

10. Mr.Seven ❼ Phim DVD Chất Lượng HD

việc bắt clone là tốt và tất cả đều đã có MOD xử lý,bạn không giúp được gì thì cũng đừng dùng những từ ngữ phản cảm như vậy,khó nghe quá (ps: có ai nói bạn vậy bạn có bực mình không)
    còn nữa,bạn thích cm thì lấy nick chính của mình mà cm,lấy nick mới đăng ký vậy chẳng khác nào bạn là một trong số bị cry và đang cố gắng đả kích chủ top vậy
    người ta có lòng tốt bắt clone,đúng sai có MOD phân xử... nói như bạn,không ai bắt clone hết sàn đấu giá loạn hết à :doubt:

11. minhchung36 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hi hi.. đâu có biết nó bị ban rồi đâu.. bạn nó thiệt mà.. Đã tìm ra bằng chứng Clone Nick.Mod xem thử giúp! - 1
    k ngờ dc nhiều a e biết vậy ^0^

just kidding

12. truclam0001 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

abc và xyz nhìn vào là biết có vấn đề

13. ledanh1987 Thành Viên Cấp 4

người ta có lòng tốt bắt clone,đúng sai có MOD phân xử... nói như bạn,không ai bắt clone hết sàn đấu giá loạn hết à :doubt:[/QUOTE]

thật ra ngay bây giờ sàn đấu giá đã loạn rồi ...vô sàn 1 tuần thôi ,sẽ nhận ra ngay mấy tập đoàn...chăn gàĐã tìm ra bằng chứng Clone Nick.Mod xem thử giúp!

14. huysatra2010 Thành Viên Vàng

Nói chứ , đấu giá 95% là đôn giá rồi , mấy bác cứ đi bắt clone này nọ , gây thù chuốc oán làm gì. Nếu thấy clone lộ liễu quá , thì đừng bid , thấy giá còn tốt thì bid. Hơi đâu mà vào topic nói này nói nọ.

AE mua bán onl , sống có tình nghĩa tí , miễn sao giá tốt hơn giá bán ngoài thị trường là được r` , cần gì phải này nọ người ta làm chi.

15. trieu1209 Thành Viên Cấp 4

giống như bác thì còn gì để nói. đành sống chung với lũ. mà bác có thấy càng ngày tình hình clone nick dầy đặc hơn k

giá thấp thì k mún giao hàng hối thúc winner wa nhanh giải quyết. tỏ ra k thiện chí -làm cho winner là người sử dụng nghi ngờ về món hàng
    win giá cao hơn giá trị thực của món hàng tức tói thì cry clone nick

giá rẻ hơn thị trường mình thấy nó toàn cao hơn thôi. Bác k tin ra chợ Kim Biên mà xem. dầu thơm, bóp, dây nịt, đèn pin....
    còn giá thấp hơn đa phần hàng bị gì đó hoặc thanh lý
    K CÓ Ý NÓI BẠN NHA
    CUỘC CHƠI
    CÓ LUẬT CHƠI
    ANH TUÂN THỦ LUẬT CHƠI THÌ CHƠI
    CẢM THẤY KHÔNG CHƠI ĐƯỢC THÌ ĐỪNG VÀO ĐÂY LÀM TRÁI LUẬT ĐÃ LÀM TRÁI LUẬT THÌ NG TA CÓ QUYỀN LOẠI BẠN KHỎI CUỘC CHƠI.

HỒI NHỎ CHƠI CÒ CÒ CHƠI "ĂN GIAN" CÒN BỊ ĐÁNH - BỊ NGHỈ CHƠI
    HUỐNG CHI LÀ ĐỒNG TIỀN
    ---------------------

16. no.merci Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Người nào nói cũng có lý hết, nhưng mình vẫn thích cách suy nghĩ của bác huysatra hơn. Cuộc chơi mà, thấy vui thì chơi. Thích món đó mà ko còn thấy vui thì đi ra, vậy thôi khỏi phải bực mình.

17. DUY-VY..99 TRÙM MOTOROLA.5S

thời buổi ở ko ấy mà............

18. zbuonviyeuz Thành Viên Chưa Kích Hoạt

gì chứ 3 cái đấu giá dây nịt vs bóp da thì mình tởn rồi , toàn clone ko .

19. freedoom Banned

bớt được nick clone nào cũng hay hay, nhiều khi thấy nick vàng nick vip mà cứ đấu giá hoài 1 món hàng..( thí dụ...dây nịt, bóp, thẻ nhớ) riết ròi nhìn mấy cái threat đó chán như con gián

20. kid1989 Thành Viên Cấp 1

sr mod, em bấm nhầm topci