Tìm kiếm bài viết theo id

DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi phutungxemay, 29/6/11.

ID Topic : 3459200
Ngày đăng:
29/6/11 lúc 22:33
  1. dalatfan Thành Viên Cấp 5

Ngủ 1 giấc rồi chuẩn bị đi SN Duy Hippo thôi.DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà LạtDALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt - 1DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt - 2

2. HONDA TOYOTA ★ Phi Thương Bất Phú ★

3. dalatfan Thành Viên Cấp 5

Vũ cũng bình thường như các AE thôi Hào ui,AE đến với nhau vì vui vẻ tình cảm là chính.
    Vũ luôn hết mình với AE và bạn bè,tối nay gặp AE mình trò chuyện nhiều hơn nha.DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt

4. tmt87 Thành Viên Cấp 4

Cho em tham gia với, em hok phải quê ở Đà Lạt nhưng em rất iu Đà Lạt, ước mơ nhỏ nhoi của em là sau này sẽ được sống ở Đà Lạt ^.^
    TRANG ĐÀI

0985561613
    Y!M: betini2304
    Địa chỉ: BÌNH THẠNH_TP.HCM

5. dalatfan Thành Viên Cấp 5

Chào mừng Trang Đài đến với Dalat Club.DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt

6. Vinh Nguyễn 5s Mobile Repair Service

Hội Hạm Đội USS chuẩn bị off lần 1 , ko biết ACE bên dalat có ai tham gia ko vậy ?????????

Hội USS có 50 Thành Viên , chắc 30 Thành Viên sẽ đi kakaka

7. dalatfan Thành Viên Cấp 5

Tối nay gặp nhau ở SN nói chuyện nha em trai.DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt

8. Vinh Nguyễn 5s Mobile Repair Service

hehehe , tối nay Anh Em mình ngồi chung . Mà ngồi chung bx anh ghen sao DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt - 1

9. dalatfan Thành Viên Cấp 5

Con gái thì chị nhà mới ghen,em 3 con rồi chị nhà chẳng ghen đâu mà lo,chị đang lo dùm em vụ chửi thề tối nay bị phạt thôi,hahaha.DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt - 1DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt - 2DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt - 3

10. phutungxemay Thành Viên Cấp 4

Cưới 1 người Dalat là em thực hiện được ước mơ thôi. Welcome em! DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt

11. dalatfan Thành Viên Cấp 5

Chuẩn bị đi dự SN thôi AE ơi.DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt

12. tmt87 Thành Viên Cấp 4

hihi, em cung muon lam ma chua duoc do chu ^^ nguoi ta noi nguoi tinh dau bang troi tinh ma DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt - 1

13. dalatfan Thành Viên Cấp 5

Đi SN đã về,zui quá.
    Chúc cả nhà ngũ ngon.DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt

14. emphailamsao Thành Viên Chưa Kích Hoạt

em cũng muốn sống ở Đà Lạt nữa
    trog hội có anh nào nhà ở Đà Lạt ko vậy
    hihiDALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt - 2

15. dalatfan Thành Viên Cấp 5

Chào cả nhà, cà phê cuối tuần đi AE ơi

DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà LạtDALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt - 1DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt - 2

16. trainhaque Thành Viên Cấp 1

Tối qua đi SN TLVB. Giờ mới ngủ dậy.

17. dalatfan Thành Viên Cấp 5

Đời o như là mơ nên đời thường giết chết mộng mơ,hihihi.DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt - 1

18. Vinh Nguyễn 5s Mobile Repair Service

đuối quá , sáng giờ ho ra đàm ko hic hic

19. dalatfan Thành Viên Cấp 5

Hôm qua có vi phạm điều 11 của bộ luật hình phạt o em trai?DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt

20. Vinh Nguyễn 5s Mobile Repair Service

Ko Anh DALAT CLUB - Nơi hội tụ những người yêu Đà Lạt - 1