Tìm kiếm bài viết theo id

DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop

Thảo luận trong 'Laptop - Phụ kiện' bắt đầu bởi i_skin_4u, 19/3/08.

ID Topic : 145290 - Số lần up bằng SMS: 5
Ngày đăng:
19/3/08 lúc 14:35
  1. rongcon2889 Thành Viên Cấp 1

mình có con xps m1730 nhưng mà chả biết dán làm sao cả bạn thử lấy hinh` em nó dzìa rùi demo tư vấn giúp mình với. À mình mún dán full cái laptop lun dó có j pm giá cả cho mình lun nha thanks nhìu

2. xinood Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hix,hốt hốt tiền mệt quá bà chủ ui DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop

3. JAMMI3 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Skin thường = 1 skin + miễn phí công dán + 1 lớp keo trong vậy còn skin transparent có thêm 1 lớp keo trong ko bro?

4. konni9x Thành Viên Kim Cương

..haiz, cái skin Yoyo ngâm cũng ~1 tháng ròi.. chắc thành dấm mất thôi.. hnào thu xếp wa dán hông có người nhắc hoài chắc chết hehe ^_^

5. i_skin_4u Thành Viên Vip

ui sướng wa.Hum ni e dg k bít theo ai đây, nhức đầu ghia, chắc kèo trên hết.

đã pm

Thanks. Rảnh ủng hộ mình hen.

Thanks.

Trùi, để em..

Skin trong k cần dán keo trong nữa đâu bạn ơi, vì nv sẽ k đẹp í.

đúng ùi, dg định nhắc nà..hehe...

6. i_skin_4u Thành Viên Vip

7. tamtam2931 Thành Viên Mới

hồi trưa nay 13/6 em qua thấy cửa hàng đóng cửa :burn_joss_stick: . đành đi về, cái hình yoyocici của em.

cho em hỏi mai có làm việc không vậy
    DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop

em dán con dv9000 nè

8. i_skin_4u Thành Viên Vip

ui em đến trúng h nghỉ trưa bên chị ùi, mai có làm chứ, em coi lại h làm ở trang 1 nhen. Thanks.

9. tamtam2931 Thành Viên Mới

:burn_joss_stick: đang ôn thi, ba mẹ kh cho đi dáng , đành để tuần sau, cho em ngâm dắm cái yoyocici

10. luan_nguyen Thành Viên Cấp 2

Mới dẫn vợ chồng hai đứa cháu ra làm, thì ra là ngay gần nhà mình, nói chung là chất lượng tốt, nhân viên trẻ trung, năng động, đặc biệt thư ký/ kế toán/bà chủ gì đó rất dễ thương nên up dùm 1 cái DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop

11. chudu04 Thành Viên Cấp 3

bà này nhiều nghề lémdữ hen, hehehe...hôm qua mới đọc được trên báo NLĐ thấy iskin đc lên báo rùi sướng nghen, kỳ này làm ăn phát tài rùi....
    Up phát coi sao

12. dylanx Thành Viên Cấp 4

Lên nào pé! Em đang upgrade cái laptop, nếu còn dư chút đỉnh sẽ ghé thăm bà chủ:still_dreaming:

13. i_skin_4u Thành Viên Vip

sáng nay iSkin đi đá banh với Fan club AS Romo 24h nên h đuối như trái chuối ùi nè. Dù sao thì cũng up.

Hum wa coi TBN đau tim ghia, theo cả 2 kèo trên, tưởng die gùi chứ..hehe...

14. vinhqa Thành Viên Cấp 3

quá đẹp, đánh dấu, vài hôm nữa ghé. Tí nữa là vác con Hp của mình đi ra mấy bác dán keo xe để dán rồi.

15. jose_bui Thành Viên Mới

em có con acer dán dc ko anh.thấy skin dán cho hp với dell thì đẹp nhưng với acer vỏ sò thì ..... DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop

16. i_skin_4u Thành Viên Vip

Bạn xem thử mục người thật việc thậo7443 trang 1 í, có hình acer dán mẫu súng cũg chẹp chẹp, ăn thua mình lựa hình cho hợp thoai hà.

17. i_skin_4u Thành Viên Vip

Thanks bạn hen, có gì ghé ủng hộ bạn hen.

18. sirbill Thành Viên Cấp 4

Mình ở Cần Thơ, muốn đặt mẫu cho HP dv2000 thì bạn có thể chọn kích thước cho phù hợp luôn ko. Những mẫu decal này dán có dễ không? Nếu dán luôn phần lót tay bên trong thì giá cả như thế nào vậy bạn, tiền ship ra sao?

19. SPARTACUS Thành Viên Mới

UP QUÁNH DẤU..

20. nana2340 Thành Viên Cấp 4

Ko những giá good mà chất lượng phục vụ còn better nữa, bạn dán thử đi, sẽ thích ngay mà DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptopDÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop - 1