Tìm kiếm bài viết theo id

DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop

Thảo luận trong 'Laptop - Phụ kiện' bắt đầu bởi i_skin_4u, 19/3/08.

ID Topic : 145290 - Số lần up bằng SMS: 5
Ngày đăng:
19/3/08 lúc 14:35
  1. i_skin_4u Thành Viên Vip

Em cám ơn anh Long, hì hì...

2. i_skin_4u Thành Viên Vip

oach, po tay. co 2 topic của người ta mà post tùm lum. chán ghia. Làm sao del dc ta?

3. mylove2k4 Thành Viên Cấp 4

Dán combo giá vẫn như cũ hay cao hơn thế bác , SMS cho em cái giá nhé , em đang tính dán cho con acer aspire 4710 14.1" . thanks bác ...

4. etinvn Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hôm trước mình có đến dán rồi nay hỏi dùm ng anh xem bên em có dán tính công ko vì đã có decan rồi

5. i_skin_4u Thành Viên Vip

. Combo bên mình là design theo kích thước máy chính xác và đồng bộ với skin ở ngoài nun. Có j ủng hộ tụi mình với nha.

đã trả lời đt của bạn gùi nà.

hìhì, bữa nào ghé bạn hen.

6. mylove2k4 Thành Viên Cấp 4

vậy bro có thể cho cái giá để tham khảo dc ko ? con Acer của mình nó bo tròn đó DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop - 1 thanks bro đã nhiệt tình nhé ...

7. janlie Thành Viên Cấp 4

qua dán rồi, ra đường có nhìu người hỏi dán ở đâu lắm.
    Với lại, rất hâm mộ bạn gái xinh xinh trong quán. Tên Mai thì phải. Hâm mộ lắm! Mong có cơ hội làm quen!

8. xinood Thành Viên Chưa Kích Hoạt

DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptopông chủ.... ông chủ... có người kưa bà chủ kìa DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop - 1

9. i_skin_4u Thành Viên Vip

combo 14" là 120K, combo 15" là 135K đó bạn.

hì hì, chú già ùi mừ bon chen chi, hehe...

Thanks anh. :41_002:
    hihi, hum wa anh thắng fai hun? bít mà.

Ui, vậy có ai hỏi thăm giới thiệu dùm mình nhen.

hihi, em k bít j à nhoa.DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop - 4DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop - 5

10. xinood Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Phải hôk biết không đó,koi chừng nha ông chủ haha:41_002:

11. Goat_bebe Thành Viên Cấp 4

Bạn có thể tư vấn giúp mình decal nào đẹp cho máy vostro 1500 được không? Cái nào có liên quan đến ManU càng tốt. Thanks

12. i_skin_4u Thành Viên Vip

iền up thuê đê
    ờ ờ, Đức cái kiểu càng đá càng hay í chứ.

Vostro 1500 thì nhìu mẫu hợp lém, bạn cứ yên tâm đến lựa gùi dán lun.

THanks. Nhưng xù tiền up thuê đê.

13. i_skin_4u Thành Viên Vip

Buổi sáng zui zẻ nhen mọi người. Thế là Đức đã thắng như dự đoán....

14. xinood Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Up, bực cái mình :look_down:

15. mrhung Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Ũp đánh dấu... T4 tuần tới sẽ ghé DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop

Disccount cho mrhung hem ^^

Thân!

16. i_skin_4u Thành Viên Vip

hihi....

em noi gùi ai biểu a k bắt Đức hen.

Thanks bạn. Thứ 4 hen.

17. i_skin_4u Thành Viên Vip

hehe, tín đồ rock hen. Hình này thì mình chưa có ùi, nếu bạn có hình gửi mình in cug dc. DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop - 1

18. Blizzard Thành Viên Cấp 2

con VaiO này dán sao cho đẹp hơn đây Bro ~.~
    DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop

19. i_skin_4u Thành Viên Vip

Croatia thua đau đớn. Nhưng mình còn đau hơn. Đi tong 6 cái skin theo Croatia. huhu.

20. dinhthuy88 Thành Viên Cấp 4

may cua e la vaio mau hong. Dan seo cho dep ha bro? Neu dan ca ngoai lan trong ban phim lun la bao nhiu the. May e 14'' doa.