Tìm kiếm bài viết theo id

Đánh giá Nokia 6600i

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi bong1502, 30/10/09.

ID Topic : 1328934
Ngày đăng:
30/10/09 lúc 16:36
  1. bong1502 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    14
    anh em có ai đã sử dụng nokia 6600i thì xin cho mình ý kiến về sản phẩm này nhé.Về mẫu mã thì mình thấy điện thoại này rất đẹp nhưng ko biết chất lượng nhu thế nào,mong anh em giúp dùm,mình rất quan tâm vì đợi ý kiến của anh em xem có nên mua hay ko?

2. bong1502 Thành Viên Cấp 3

anh em nào đã sử dụng hay biết về dt này giúp dùm mình nhe.

3. tienhitle Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hi hi mình thì gà quá không hay là đã có 6600i

4. Lamboghini Thành Viên Cấp 5

Ko rành lắm nên úp lên cho mọi người giúp đỡ

5. MrBin123 Thành Viên Cấp 5

6600i chụp hình 5.0
    còn các chức năng còn lại tương tự cái 6600s
    nói chung giá gần như nhau
    nếu ai mua cho bạn gái có thể chọn cái này
    hình như có hổ trợ bản đồ nưa

6. bong1502 Thành Viên Cấp 3

thanks MrBin123,thông tin về máy thì mình có biết,mình tham khảo ý kiến của anh em nào đả sử dụng qua rồi xem máy có bi lỗi gì ko hoặc âm thanh,loa.v.v....... như thế nào?Anh em nào biết chỉ dùm,thanks nhìu nhìu

7. dolotre.com Thành Viên Vàng

NÓi chung nữ xài là good đó bro, nam thì không hợp.

8. Tiểu Linh Nhi Thành Viên Kim Cương

Mình đang xài nè Đánh giá Nokia 6600i
    Ưu điểm:
    Chụp hình đẹp, rất là nét, bạn có thể chụp đc cả từng nét chữ, mình hay chụp bài học khi làm biếng chép bài, hehe.
    Giao diện S40 dễ sử dụng, lướt web bằng GPRS nhanh, có 3G, nhưng mà ở VN chưa có 3G nên coi như vứt đi Đánh giá Nokia 6600i - 1
    Ngoại hình theo mình là nuột, thanh, thích hợp cho nữ, còn mấy bác thích hàng khủng thì bảo là đơn giản và xấu wắc Đánh giá Nokia 6600i - 2
    Nói chung là chuyên về hình ảnh, màu đẹp, nung ninh, để theme nào nhìn cũng yêu chết Đánh giá Nokia 6600i - 3, chụp hình rất nét.
    Khuyết điểm:
    Âm thanh nhỏ, run cũng íu, nhiều khi bỏ túi quần mà chạy ngoài đường, nó vừa kêu vừa run mình cũng hông biết luôn.
    Bàn phím nhỏ, và thiết kế đầy cả chiều rộng máy, nếu tay bạn to thì rất khó bấm, máy cũng nhỏ, kèm theo vỏ của nó trơn, cầm lạng quạng là nó trợt khỏi tay Đánh giá Nokia 6600i - 4
    Còn nghe nhạc thì hình như mình chẳng bao giờ nghe bằng loa ngoài cả, chỉ nghe bằng tai nghe thôi, nghe bằng loa ngoài ồn và nhỏ xíu. Nghe bằng tai nghe thì ổn.

Đó là một số ưu khuyết điểm mà mình rút ra đc, mong giúp đc bạn Đánh giá Nokia 6600i - 5

9. *thanhtuan* Thành Viên Bạch Kim

kon này chụp hình đem vào máy tính coi xấu lắm... màu sắc ko thực chút nào
    kon này ít ai chuộng do tính năng của nó ko ra hồn