Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Dạy Guitar Classic tại nhà

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi tieuthienvu2008, 22/12/11.

ID Topic : 4340220
Ngày đăng:
22/12/11 lúc 03:29
  1. phamanh™ THƯƠNG HIỆU UY TÍN

Thằng này nói chuyện khó ưa thật. Nếu chỉ một người nói mình thì không cần quan tâm, nhưng thấy nhiều người nhận xét như vậy thì nên tự xem lại bản thân và cách ăn nói của mình đi cậu trẻ.

2. StarWolf Thành Viên Bạch Kim

Vote cho bác này, thêm nữa là nhạc lí là phần không thể thiếu, nếu chỉ chơi theo tab thì sao có thể cảm âm, phát triển, tự học về sau...v.v Dạy Guitar Classic tại nhàudency:

3. tieuthienvu2008 Thành Viên Kim Cương

em dạy ở nhà của học viên mà, đâu cần địa chỉ...a cứ call số 0917121153, miễn là a ở trong nội thành là em vác xác và đàn tới phục vụ ngay!:go: còn a thích học ở nhà của em thì em ở 500/7 Phạm Văn Hai - P3 - Q.TBình. Nhà hơi chật và khó tìm...a call trước khi tới học nhé!

4. tieuthienvu2008 Thành Viên Kim Cương

Chơi theo tabs vẫn có thể tự học và phát triển dc nhưng theo hướng...giải trí, sở thích...phải ko bạn?
    Thấy avatar của bạn là mình sợ rùi...dân nhạc viện hay nghệ sĩ hả? Tha cho mình...up thì up, còn muốn góp ý thì góp ý riêng qua số điện thoại dùm, đừng dìm hàng người ta...:burn_joss_stick: Thấy sign của mình ko?Dạy Guitar Classic tại nhà - 1

5. tieuthienvu2008 Thành Viên Kim Cương

150k là giá mơ ước của mình thôi bạn, hehe...bạn trả 50k mình vẫn tới dạy nếu đang túng tiềnDạy Guitar Classic tại nhà hiện tại đang có 1 e gái ôm đàn tới nhà mình học với giá 100k nè...thuận mua vừa bán mà...
    ừ mình solo bình thường thôi chứ có gì đặc sắc đâu! nhưng so với người mới chơi guitar hoặc mấy a chỉ biết bấm gam rùi nghêu ngao hát thì ko phải bt đâu nha...Dạy Guitar Classic tại nhà - 1
    Mình ko phải là dân chợ búa, chỉ có bạn của mình mới biết mình là aiDạy Guitar Classic tại nhà - 2, còn ở trên 5s này thì đúng là cái chợ mà...hehe, nếu mình có lỡ chợ búa 1 chút trên này thì cũng là đi với bụt mặc áo cà sa đi với ma mặc áo giấy thôi, có sao đâu!
    Cuối cùng là mình up cho bạn đầy thành ý, vậy mà bạn up lại cho mình như vậy đó, khác nào dìm hàng ngta? nếu muốn góp ý bạn cứ sms cho mình, ko cần phải tỏ ra nguy hiểm ở đây! Mình sẽ nhớ nick của bạn mà né ra ko vào up nữa...Dạy Guitar Classic tại nhà - 3đúng là làm ơn mắc oán...

6. ntsundance Thành Viên Cấp 3

khuyên bạn 1 câu chân thành, xem lại mình đi, 150k/ buổi là giảng viên từ nhạc viện à?

7. tieuthienvu2008 Thành Viên Kim Cương

Những người vào đây dìm hàng có các dạng sau, 1 là sinh viên nhạc viện, 2 là cũng đi dạy guitar như mình, 3 là biết guitar nhưng không đi dạy. Có lẽ họ khó chịu vì cái giá mình đưa ra, fix thoải mái ko sao! có lẽ họ khó chịu vì phương pháp hơi quái đản của mình, đây mới đúng là cái mà các bạn HSSV muốn học chứ ko phải cái mớ nhạc lí lùm xùm vẽ vời ra để làm mất thời gian và tiền bạc của người học...sau cùng có lẽ họ khó chịu đơn giản vì...con gà ghét nhau tiếng gáy!^^
    Bạn có thể học vì thấy phương pháp của mình hay, không học vì cho rằng giá quá cao, up dùm 1 câu để mình up lại đôi bên cùng có lợi, nhưng bạn vào đây để nói những lời như thế này thì chẳng để làm gì, chỉ để chứng tỏ ta đây nguy hiểm...T_T
    hahaha...so kute, bạn cứ học thử...tiền nào của nấy mà...học rồi sẽ biết mắc hay rẻ hen^^

8. ken_381 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Bạn này nói chuyện mà k có dẫn chứng cụ thể vi phạm quy định 2.4 của 5 giây rồi chứ nói gì đến chuyện tranh luận mà phí thời gian,bạn k học thì up cho người khác học,giá cả có thể thương lượng mà ,làm gì phải comment đá đổ chén cơm của ngta như vậy chứ...thực sự mún chơi dc ghita k phải là điều dễ,nếu để chơi tốt dc ghi ta thì bỏ ra dù vài chục triệu có xá gì vài trăm ngàn

9. tieuthienvu2008 Thành Viên Kim Cương

bạn này thật là người có nhiều hiểu biết...mình tự loay hoay với cây đàn và đống tài liệu dạy guitar 7 năm rồi mà vẫn chỉ mới đệm hát dc, solo dc 1 vài bản đơn giản. Nhưng 7 năm đó là mình tự tìm tòi mò mẫm, với các bạn, mình sẽ hướng dẫn tận tình và chia sẻ tất cả kinh nghiệm, các bạn sẽ học nhanh hơn nhiều! vài tháng là dc! ko phải mất quá nhiều thời gian đâu...call ngay nhé!^0^

10. titikaka Thành Viên Bạch Kim

Đi ngang úp giùm,chủ topic thích cái câu " NGUY HIỂM " , nghe tếu tếu , đúng là ngôn ngữ xì tin, mà bạn chắc 1 buổi là mình bik đàn ko, pót lại cái link you tube đi , die rồi .

11. tam00714 Thành Viên Kim Cương

Nói chung là chỉ những bác nào nhiều tiền mới học được thôi

12. tieuthienvu2008 Thành Viên Kim Cương

a chịu khó ở nhà tự tập, e dạy 6-8 buổi là chơi dc, tính ra 8 buổi là 1tr2 mà chơi dc guitar thì đâu có quá mắc phải ko a? chưa kể a fix lại giá chút đỉnh.
    nói chung là chỉ có những bác nào có niềm đam mê và không tiếc 1 chút tiền vì niềm đam mê đó là chơi dc thôi! hihiDạy Guitar Classic tại nhà

13. tieuthienvu2008 Thành Viên Kim Cương

đang có 1 em gái theo học tại nhà mình với giá 100k 1 buổi bạn ơi...Dạy Guitar Classic tại nhà

14. shin0202 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Bạn chơi 7 năm mà phán 1 câu """không cần học nhạc lí """ -> xin thưa với bạn học như bạn nói có tab là được vậy lúc đưa 1 bản nhạc mới chắc phải đi năn nỉ người khác chuyển sang tab cho mình mới đánh được ah. Mình cũng đã bít sơ sơ về guitar ,cũng đi học mà tại bận nên nghĩ. Đang tính tìm chỗ học tiếp thấy topic của bạn đang vui đọc hết thì thấy đuối như trái chuối . Tab thì ai nhìn chã biết , ai chơi guitar cũng biết cái này thì phai bít qua hợp âm để chạy cho đúng với nhanh . với có thời gian luyện tập lâu dài. vài bữa mà kêu đánh được . Bạn cho người ta luyện chạy ngón với móc là tốn thời gian đối với người mới tinh là thấy lâu rồi.
    Bạn kêu dạy cho sv-hs ma đưa giá còn hơn 1 người thầy dạy nữa .... chắc học với bạn 1 tháng được 4 buổi là sinh viên như mình . CHắc đi làm thêm mấy chục buổi nữa quá .
    Cám ơn -> như bạn thì cứ nhậu rồi lấy đàn ra đánh là vui rồi -> sv như mình thấy cách bạn nc , tl người khác là hiểu bạn sao rồi.

15. tieuthienvu2008 Thành Viên Kim Cương

Chắc chắn có Tab là chơi dc bạn à vì mình dạy kĩ hợp âm trước rùi mới dám qua tab chứ. Còn trình độ nhìn vào bản nhạc mà chơi theo dc thì mình ko dám nhận dạy. haha
    Cách luyện ngón tay móc dây và bấm hợp âm chắc chắn là sẽ mất 1 thời gian dài rồi nếu các bạn tự tập 1 mình, tập với mình sẽ nhanh hơn rất rất nhiều...
    Bạn đánh giá và phán xét con người mình dựa vào những dòng mình type ở đây cũng giống như cách bạn đánh giá topic của mình. Ấu trĩ...
    Nói đến đây, mình tin bạn là SV, đã có thời gian đi học guitar nhưng vì bận đi làm thêm nên bỏ ngang. Mình không hiểu lắm, nhưng theo mình đam mê thực sự là không bao giờ được từ bỏ!!!

16. tustus Thành Viên Chưa Kích Hoạt

phong cách reply cmt " hổ báo " wá -nhã nhặn chút tốt hơn - anyway, add Y!M tui để trao đổi thêm đi bro - đang cần " giải ngân " tiền tết vào cái j có ích - ko lại đâm đầu vào ăn nhậu + game

17. tieuthienvu2008 Thành Viên Kim Cương

vậy thôi cứ ăn nhậu và game đi!
    giỡn chút...tiếp thu và sẽ add YH, nói chuyện vui đấy...Dạy Guitar Classic tại nhà

18. ndc1283 Thành Viên Cấp 3

theo dõi từ đầu tới giờ, thấy chủ topic hổ báo quá thui, nhìn cái avatar cũng ko ưa lắm, nhìn bệnh bệnh. Có nhu cầu học guitar mà ko có hứng với bác này nên up dùm

19. tieuthienvu2008 Thành Viên Kim Cương

chính xác avatar nhìn bệnh bệnh nhưng mà vậy mới hài Dạy Guitar Classic tại nhà
    chỉ hổ báo với mấy người học thì ko học mà cứ chọc ngoáy vầy nè! cảm ơn úp dùm nghen!zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz...

20. tieuthienvu2008 Thành Viên Kim Cương

update1 : tên a đã có trên google vì topic gây flame chóng mặt^0^
    update2 : hiện đã có 1 a đẹp trai và 2 em hssv theo cái lớp guitar hổ báo này^0^hahaha