Tìm kiếm bài viết theo id

Đi Câu Cá Chim Trắng........

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi ThinhMarten6886, 15/9/11.

ID Topic : 3838502
Ngày đăng:
15/9/11 lúc 18:37
  1. ThinhMarten6886 UY TÍN NHÀ MAY TÈO

hehehe tôm tích ở khúc Bà Rịa phải không bác ?

bác có biết ngư dân nào hay câu mực đêm không ? em làm chuyến (Ra Khơi) chi phí nhiu bác báo giá cho em luôn nhé
    em đặt 2 suất câu Mực Đêm

giống như xăm cá ở chỗ gần những cái thác phải không bác

ehhee em chiên nước mắm 1 con . ăn ghiền banh xác ..... đúng thật là chim trắng mồ côi

2. chinh_rider Thành Viên Cấp 6

sáng nay đi xuống Long An câu được 2 con cá trê, mỗi con gần 1kg lun.
    câu ngoài kênh dẵ hơn câu trong hồ.

3. ThinhMarten6886 UY TÍN NHÀ MAY TÈO

hix em chưa đủ trình độ câu cá trê ... cá trê khó câu chết bà. họa may dùng (Thẽo) mới dính được cái Bụng của nó .

mà cá trê toàn ăn dưới đáy không thể nào canh dây được

(bác Pro vãi
    ) Đi Câu Cá Chim Trắng........

4. Xì Gầy Thành Viên Cấp 3

Chẳng bù zới mình, éo bít câu cá là j`.........nhỏ tới lớn chưa đi câu lần nào, chỉ ghé wa Thanh Da , hay Ao Đôi nhậu thôi,chứ hok bít làm sao để câu được cá........Đi Câu Cá Chim Trắng........Đi Câu Cá Chim Trắng........ - 1

Bác chủ topic này lập 1 topic 0ff a e 5s đi câu đi.............sẵn chỉ cho mình cách câu zới,hjj
    Đi Câu Cá Chim Trắng........ - 2

5. vipbeiu RÙA LAMBADA

bữa về tát mương bắt cá ,,, cầm tay bắt đc chục con chứ ko ít ,,,, nguyên lớp 20 đứa đi bắt đc gần mấy chục con Đi Câu Cá Chim Trắng........ - 1Đi Câu Cá Chim Trắng........ - 2Đi Câu Cá Chim Trắng........ - 3
    khi nào bác thịnh đi nt đi ké với poa Đi Câu Cá Chim Trắng........ - 4Đi Câu Cá Chim Trắng........ - 5

6. ThinhMarten6886 UY TÍN NHÀ MAY TÈO

uhm bữa nào đi Alo cho .... thích đi câu mực đêm ở ngoài Khơi biển Đông không ? đã lắm hehehe.

7. 0904627527 Thành Viên Vàng

pác Thinh có đi câu cá sấu ko, lên trại cá sấu câu cho nó sướng, bắt tay ko lun khỏi cần câu :haha:
    P/S: chọc pác Thinh tí xíu nha
    Đi Câu Cá Chim Trắng........

8. Hơi Sợ Vợ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mấy con chim trắng này công nhận ăn nhạy thiệt đó, mà nó có bộ răng bén bà cố nội luôn, lúc trước mình đi câu đc 1 em cúng kha khá to gần 2kg nên mấy thằng bạn chạy lại để chụp hình chung, mình đứng cầm dây câu chưa gỡ cá ra, tụi nó đứng kế bên, có 1 thằng tài lanh bỏ ngón tay vô miệng con cá để chụp hình, ai dè con cá ngậm miệng lại 1 cái, mất hết cái đầu ngón tay, băng bó tùm lum

9. Mr Cốp Đỉnh cao Ngành Thời Trang

Môn này Cốp hok chơi đc oài
    Ngồi câu 1 lát buồn ngủ chắc cắm đầu xuống ao ko hay luôn quá

10. ThinhMarten6886 UY TÍN NHÀ MAY TÈO

cá Chim ăn tạp lắm bác ơi . cỡ nào cũng Bụp hết. nên sử dụng kềm để cắt lưỡi câu ra . răng nó bén như dao lam .

^^ .! hehehehe tui tập tành câu cá để học sự nhẫn nại đó ..

nhiều lúc nhẫn nại đến (nóng máu)

11. Blue_D Thành Viên Cấp 4

Có ai đi câu " Chim Trắng " hông ? Hehehe

12. cdmaimai Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Câu Bông Lau là........Bao Lông ấy (bao nilong) hả bác?hehe

13. reno Thành Viên Vàng

câu này cá mang về free hay tính kg vậy bạn?cần mang vào tính bao nhiêu 1 cần?

14. popeyes Thành Viên Vàng

Giờ mới biết, thanks biết chia sẻ nha, mấy lần đi VT câu tôm tích mà ko biết nhìn hang nó ở dưới nước làm sao (hỏi mấy thằng ku thì nó đết chỉ), còn trên bờ thì dễ rồi Đi Câu Cá Chim Trắng......... Hôm nào có dịp biểu diễn cho GF coi hê hê

15. sau_rieng_chua_le Thành Viên Cấp 3

Cá dính thuốc chuột chứ câu kéo cái gì.

16. hoang_8x Thành Viên Chưa Kích Hoạt

thành lập hội câu cá đi các bác ơi ! rãnh offline đi câu rồi nhậu cho nó xôm ! hehe !

17. NoneLove1990 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

e vừa yêu vừa thích ăn "Chim Trắng" lắm đóa bác :beauty:
    là sao,hog hiểu.
    xuog VT,muốn đi câu tôm tích thì làm sao đi câu đc bro,mướn ghe hay nhờ dân chỉ ra bãi câu vậy bro.bữa giờ đi VT mà hog bít cái môn này,uổng ghê :sad:

18. KissLove Thành Viên Cấp 4

Chủ topic làm nhớ lại thời xưa, đi câu, tát mương. Giờ thì chỉ thấy biệt thự, nhà cao tằng chẳng biết lấy đâu ra ao, mương mà câu. Ôi thú vui tao nhã nông điền sao giờ thấy xa sỉ với người thành phố vậy hok biết.

19. VitConChayLonTon Thành Viên Cấp 2

Q8 câu chỗ nào vậy bạn ơi ?

20. quytocdo_tl Thành Viên Cấp 2

Bữa đi câu với mấy anh ở nhà vui ghê,câu ở Q12 nhưng chỉ có cá tra chứ ko có cá chim,mà thấy mấy ổng lấy cơm,phô mai,sâu Lan, rùi vò thành cục móc câu,mà công nhận mồi này nhạy thiệt,câu tới tối 7h về dc 4 con = 12kg mấy,ăn thấy pà nội lun!