Tìm kiếm bài viết theo id

Đọc báo Đổi đời.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi HiepSiSiTinh, 25/6/19.

ID Topic : 9364633
Ngày đăng:
25/6/19 lúc 11:15
  1. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Đồng ý với bác luôn. Ở đời khó ai cho không cái gì... So với TQ thì ông Mỹ thơm tho, lịch sự, ga lăng hơn .... nhưng ông nào cũng "bạo dam" khi tiếp cận. Chơi với Mỹ cũng khó lắm chứ không phải dễ dàng gì .

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  2. 7800II Thành Viên Kim Cương

mình phải có gì cho nó gặm thì nó mới chơi chung chứ bảo ko ko mà nó kết bạn với mình, bảo vệ mình, chăm lo và viện trợ cho mình thì quên đi nhé

3. wanwulin Thành Viên Cấp 1

mình cũng không biết tại sao đa số con gái ở quê có thể lấy người mà mình không quen biết luôn @@

4. 8xconnect Thành Viên Bạch Kim

Địa lý sát sườn , chính trị tự do dân chủ , làm việc chân tình cống hiến xây dựng tốt đẹp thì có bạn cùng chí hướng hợp tác đôi bên đều có lợi .
    VNCH xưa thì cũng khá lu bu , nên Mỹ chịu ko nổi phải bỏ rơi .

5. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

HongKong nữa hế hế, nghe tới CS thằng nào cũng sợ xanh dái. Xui cho Hong Kong là thằng Anh chỉ thuê đất chứ ko mua luôn. Đúng bản chất nhân quyền phương Tây, do ảnh hưởng thiên chúa giáo nên thằng nào cũng trả lại đất đàng hoàng, tự trả độc lập hết cho các nước thuộc địa.

Cậu chỉ cần qua mấy nước đồng minh của Mỹ sống khoảng 1 năm sẽ thấy hết muốn về lại. Sống đúng nghĩa ta được đối xử như con người chứ ko phải con súc vật.

Cá Mập chiên xù and 7800II like this.
  6. 7800II Thành Viên Kim Cương

chán nhỉ, ở cái chỗ mà sự lươn lẹo lên ngôi, tiền bạc quyết định tất cả, mất công bằng, COCC nối dõi thì anh em mình chỉ mong yên ổn là tốt rồi.
    mẹ nó, đụng tới là thấy mất mấy nghìn tỷ, mà có mất đi đâu đâu, nó chảy từ tiền công qua túi riêng thôi, trong khi ở nhà vợ mình ở quê chỉ mong nó làm lại cái con đường trước nhà cho khỏi sình lầy mỗi khi chạy xe về quê mà bao nhiêu năm rồi vẫn cắm mốc xong để đấy vì ko có tiền, mấy bác ở trên toàn nhăm nhe xây tượng đài cổng chào ngàn tỷ để làm gì ko biết, trong khi cái cơ bản thiết yếu nhất phục vụ dân thì đếu chịu làm

7. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Vấn đề mấu chốt là ông nào lập dự án con đường trước nhà nhạc phụ đại nhân của bác đã chiết tính quá sát sao mà ko bonus thêm khoản lót tay nên khi nào...Tây ăn trầu mới đc duyệt! Còn mấy cái tượng kia thì...à mà thôi,các bác biết lý do tại sao nó đc thông qua 1 cái ào rồi.

HiepSiSiTinh and 7800II like this.
  8. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Bác @HiepSiSiTinh cho em chút report dịch vụ massage ở chỗ này với. Thấy có gói VIP Vua được 4 em massage phục vụ trong suốt 3 giờ.
    P/s: chả biết khách vào đây sẽ nhập vai Đổng Trác hay Lữ Bố ???

9. loc9000 Thành Viên Cấp 6

thằng nào sử dụng dv 13tr này chắc chắn không phải xài tiền của nó.

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  10. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Đổi đời. bớ ngta

11. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

12. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Sao tự dưng mắc phong la thế?