Tìm kiếm bài viết theo id

[ ĐÔN GIÁ ] HTC One Mini - End 17h59 07/09

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi bach08lk, 6/9/16.

ID Topic : 8576130
Ngày đăng:
6/9/16 lúc 09:57
  1. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Tori0977 and NHÂN3D_258_1991 like this.
  2. ozaki111 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

lại hết phim sớm rồi

3. NHÂN3D_258_1991 Thành Viên Cấp 4

trên sàn jo đâu còn ji zui nữa để đăng bán cho sướng nhanh gon lẹ .chủ topic pm mình giá ik dc lấy lun cho nhanh

4. mrmetal Thành Viên Cấp 3

Không chăn được gà nên mất vui hả thým

5. NHÂN3D_258_1991 Thành Viên Cấp 4

chắc vậy đó thím . tui đâu quan trọng mấy cái này nữa , buồn buồn đem căn nhà phú mỹ hưng lên sàn cho zui

6. phieuducongtu4 Thành Viên Cấp 5

"Lặc kiệt" thì còn ham hố j "khoe của" nữa hả chuỵ?

7. ndbinh Thành Viên Bạch Kim

lúc này Mod 5s lv rất tốt,like

8. mrmetal Thành Viên Cấp 3

Haha. Xin mời bác lên sàn, có gì e bid bù trừ với nhà lá quê em. Quan niệm nhà thành phố xưa rồi đùng khoe bác à
    Đấu mấy cái đt đôn lên tiền tỷ mới bản lãnh

NHÂN3D_258_1991 thích bài này.
  9. Vịt xiêm lai Thành Viên Bạch Kim

Phú Mỹ Hưng giờ hửi mùi rác thúi thấy bà nội chứ ngon lành gì mà đem lên sàn thím K...t Liệt ơi![ ĐÔN GIÁ ] HTC One Mini - End 17h59 07/09

10. phieuducongtu4 Thành Viên Cấp 5

Tập đoàn bị "kiệt lặc" đó thì nói làm j bác....làm j có nhà nào ở khu phú mỹ hưng.....đọc báo mua bán thấy nhà khu đó bán giá đó,cái đưa lên mạng đấu giá,gần cuối giờ đưa mấy nich nâng bild vô làm 1 phát cao hơn giá chủ nhà bán....có ai thích thì phải vô bild cao hơn giá đó thì mới win....thế là cái tập đoàn "kiệt lặc" này chẳng mất j....vừa dc tiếng là có nhà ở "phú mỹ Hưng nhé",vừa dc khoản tiền chênh lệch giữa ng win và ng bán nhà....cái phi vụ dt trăm triệu e nghĩ cũng vậy....toàn diễn và làm màu chứ biết đâu toàn "trên răng dưới cắc tút",mà cũng k biết ở dưới có "cắc tút" k nữa

11. NHÂN3D_258_1991 Thành Viên Cấp 4

thím suy diễn còn hơn thám tử lừng danh connan nữa đó ...tui buồn tui lên sieu xe phantom bây giờ .

12. nguyen_vietthanh Thành Viên Cấp 5

PMH quận 7 chứ không phải quận 10, quận 6 ah

13. luongtrongnghia2508 Thành Viên Bạch Kim

Chú Nhân liệt coặc này có phải là Cường bán xà bông ko vậy

14. NHÂN3D_258_1991 Thành Viên Cấp 4

e ko biêt người thím nói là ai hết

15. amen ^^ Banned

Coi 007 có bà M toàn xúi Jame Bone liều mạng.5giay có thím C liều mạng với anh em.
    Túm cái quần không đáy lại là NHÂN EMPTY COCK có liên quan tới thím C hay không hồi sau sẽ rõ.

16. amen ^^ Banned

ủa em tưởng PMH nằm ở kế bên trung tâm phục hồi sức khỏe và tâm thần Q5 số củ là 192 Hàm Tử,giờ đổi tên đường không nhớ cmn số mấy.

nguyen_vietthanh thích bài này.