Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Dọn nhà - Sang shop : Thanh lý Đàn ukelele - guitar - manocanh- Cáo trơn giá cực rẻ

Thảo luận trong 'Ve Chai Điện Tử' bắt đầu bởi mminhson94, 4/6/14.

ID Topic : 7380167
Ngày đăng:
4/6/14 lúc 19:15
  1. mminhson94 Thành Viên Mới

Mình đang dọn nhà , do không có nhu cầu sử dụng và quyết định nghỉ bán shop online tập trung đi làm . Mình thanh lý một số thứ , anh em nào có nhu cầu vào xem nhé
    Đàn Ukelele : Có bao - Mình mua giá 800k , bán lại 600k , chưa xài lần nào
    Dọn nhà - Sang shop : Thanh lý Đàn ukelele - guitar - manocanh- Cáo trơn giá cực rẻ
    Đàn guitar ascoutic : không có bao - đã xài được 1 năm , còn tốt , mình mua 850k , bán lại 450k .

Dọn nhà - Sang shop : Thanh lý Đàn ukelele - guitar - manocanh- Cáo trơn giá cực rẻ - 1

Bán 1 bếp điện từ còn dùng tốt , mình mua giá 400 nhưng dùng cũng hơn 1 năm rồi , bán lại 150k

1 Máy in Samsung ML1666 còn dùng được giá 999k

Ngoài ra mình cần đổi điện thoại samsung galaxy S3 , mình đang xài , lấy Iphone 4s cũ , miễn còn dùng tốt là được , bạn nào có đổi mình nhé , thanks .

SĐT mình 0902683831
    :dribble:

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 7380167 gửi 8177 UP 7380167 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. chuotcong1207 Thành Viên Cấp 4

Ukulele hình thật giống vậy hả bạn

5. buivinh Thành Viên Cấp 1

Đàn Ukelele : Có bao - Mình mua giá 800k , bán Dọn nhà - Sang shop : Thanh lý Đàn ukelele - guitar - manocanh- Cáo trơn giá cực rẻDọn nhà - Sang shop : Thanh lý Đàn ukelele - guitar - manocanh- Cáo trơn giá cực rẻ - 1Dọn nhà - Sang shop : Thanh lý Đàn ukelele - guitar - manocanh- Cáo trơn giá cực rẻ - 2
    Thằng này buôn bán mà hình tào lao không, cho hình thật lên đi em, a đang quan tâm cây guitar.

6. ncc Thành Viên Cấp 3

xa quá nhỉ , có ship không?

7. Tiểu Hoàng Tử Thành Viên Mới

cho minh xem cay ascoutic hinh that nhe ban!
    bạn ở đâu thế