Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Dọn nhà - Sang shop : Thanh lý Đàn ukelele - guitar - manocanh- Cáo trơn giá cực rẻ

Thảo luận trong 'Ve Chai Điện Tử' bắt đầu bởi mminhson94, 4/6/14.

ID Topic : 7380167
Ngày đăng:
4/6/14 lúc 19:15
  1. mminhson94 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    10
    Mình đang dọn nhà , do không có nhu cầu sử dụng và quyết định nghỉ bán shop online tập trung đi làm . Mình thanh lý một số thứ , anh em nào có nhu cầu vào xem nhé
    Đàn Ukelele : Có bao - Mình mua giá 800k , bán lại 600k , chưa xài lần nào
    Dọn nhà - Sang shop : Thanh lý Đàn ukelele - guitar - manocanh- Cáo trơn giá cực rẻ
    Đàn guitar ascoutic : không có bao - đã xài được 1 năm , còn tốt , mình mua 850k , bán lại 450k .

Dọn nhà - Sang shop : Thanh lý Đàn ukelele - guitar - manocanh- Cáo trơn giá cực rẻ - 1

Bán 1 bếp điện từ còn dùng tốt , mình mua giá 400 nhưng dùng cũng hơn 1 năm rồi , bán lại 150k

1 Máy in Samsung ML1666 còn dùng được giá 999k

Ngoài ra mình cần đổi điện thoại samsung galaxy S3 , mình đang xài , lấy Iphone 4s cũ , miễn còn dùng tốt là được , bạn nào có đổi mình nhé , thanks .

SĐT mình 0902683831
    :dribble:

2. chuotcong1207 Thành Viên Cấp 4

Ukulele hình thật giống vậy hả bạn

3. buivinh Thành Viên Cấp 1

Đàn Ukelele : Có bao - Mình mua giá 800k , bán Dọn nhà - Sang shop : Thanh lý Đàn ukelele - guitar - manocanh- Cáo trơn giá cực rẻDọn nhà - Sang shop : Thanh lý Đàn ukelele - guitar - manocanh- Cáo trơn giá cực rẻ - 1Dọn nhà - Sang shop : Thanh lý Đàn ukelele - guitar - manocanh- Cáo trơn giá cực rẻ - 2
    Thằng này buôn bán mà hình tào lao không, cho hình thật lên đi em, a đang quan tâm cây guitar.

4. ncc Thành Viên Cấp 3

xa quá nhỉ , có ship không?

5. Tiểu Hoàng Tử Thành Viên Mới

cho minh xem cay ascoutic hinh that nhe ban!
    bạn ở đâu thế