Tìm kiếm bài viết theo id

Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi netserver, 5/6/09.

ID Topic : 968744
Ngày đăng:
5/6/09 lúc 15:48
  1. netserver Thành Viên Kim Cương

Bro cho mình thêm thời gian. Thanks.

Cám ơn bro đã quan tâm.

Chỉnh sửa cuối: 24/12/16
  2. netserver Thành Viên Kim Cương

Sorry. Đang xin giấy chứng nhận nên chưa được đăng hình bro ơi. Cám ơn bro đã quan tâm.

3. netserver Thành Viên Kim Cương

Khoảng 3m x 3m là được rồi. Nói cách khác, khi cầm vợt vung tay đánh mà cây vợt không đụng vào tường là OK.

4. netserver Thành Viên Kim Cương

Với dụng cụ này, trước mặt bạn, bên trái và phải có 2 banh tennis nằm trong tầm đánh. Sau khi bạn dùng vợt đánh vào banh, quả banh sẽ quay về vị trí ban đầu. Cứ thế tha hồ dợt, mọi lúc, mọi nơi. Cám ơn bro đã quan tâm.

5. netserver Thành Viên Kim Cương

Lên cho mọi người thấy. Bro nào biết cách làm thủ tục giấy tờ mau tư vấn giúp mình. Thanks.

6. ITO Thành Viên Cấp 2

Cùng ý kiến Vì mình đang tập chơi tennis

7. netserver Thành Viên Kim Cương

Sorry. Đang xin giấy chứng nhận nên chưa được đăng hình bro ơi. Mình cũng đang mong từng ngày.Cám ơn các bro đã quan tâm.

8. netserver Thành Viên Kim Cương

Sorry. Đang xin giấy chứng nhận nên chưa được đăng hình bro ơi. Mình cũng đang mong từng ngày.Cám ơn các bro đã quan tâm.[/quote]

9. huyhuy Thành Viên Kim Cương

tui cũng đang chờ phát minh mới , có lẽ đang xin nhãn mác độc quyền ủng hộ bro nè

10. netserver Thành Viên Kim Cương

Như vậy chắc anh cũng hiểu được cái khổ của đợi chờ và thông cảm cho tôi. Thanks nhiều.

11. netserver Thành Viên Kim Cương

Bro nào rành về luật tư vấn giúp mình rút ngắn thời gian đăng ký. Rất cám ơn và xin hậu tạ.

12. silver_35 Thành Viên Bạch Kim

Lạ quá - Cho thêm ít thông tin nữa đi chủ Topic - Cũng đang quan tâm nè

13. Mamaxito Thành Viên Cấp 4

ai chà.... làm ai cũng tò mò hết, up hình lên cho mọi người trym ngưỡng thành quả của mình đi pác. Chúc pác đắt order nha!

14. lovehell Thành Viên Cấp 4

hix chờ lâu quá vậy, có nhận nhà phân phối ko bro Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}, chờ xem cái pic

15. mazolx Thành Viên Cấp 3

Ủa nếu ko up hình vì sợ ăn cắp ý tưởng vậy anh bán như vậy ko sợ người khác mua về rùi copy lại toàn tập lun ah?? ko có ý phá chỉ thắc mắc như vậy vi mình cũng đang quan tâm rất nhiều đến môn thể thao này

16. den_thy Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Khỏi cần hình ........ đang hình dung cú sờ mách hết tay đâyDụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}

17. netserver Thành Viên Kim Cương

Với dụng cụ này, trước mặt bro lúc nào cũng có 2 trái banh tennis để tha hồ đánh cú trái, phải. Nhưng trái banh được giữ lại chứ ko bay vào tu6ồng hay trúng vào đồ đac. Thanks bro đã quan tâm.

18. netserver Thành Viên Kim Cương

Cho mình thêm thời gian nha bro. Mình rất muốn đăng lên nhưng Luật sở hữu trí tuệ qui định như vậy. Sorry.

19. netserver Thành Viên Kim Cương

Cho mình thêm thời gian bro ơi. Thanks.

20. netserver Thành Viên Kim Cương

Luật sở hữu trí tuệ qui định phải sau 1 đến 2 tháng. Cho mình thêm thời gian đi các bro. Thanks.

Mình mong từng ngày. Rất sẵn sàng hợp tác với mọi người. Thanks nhiều.

Vấn đề là luật bro ơi. Bro nào rành về luật chắc biết rõ. Thanks bro đã quan tâm. Hy vọng khi sản phẩm có mặt, cộng đồng người chơi tennis VN sẽ tăng lên.
    Thanks nhiều. Hic, chờ người yêu còn đỡ chán hơn chờ ngày được phép công bố sản phẩm.

Cho em can đi bro. Hic, nếu đươc quyền sửa luật, em sẽ rút ngắn thời gian qui định còn 1 đến 2 ngày. Mỗi ngày em đều trút cơn giận lên 2 trái banh này.

Chưa được phép công bố hình bro ơi. Thanks nhiều. (Theo số nhiều)

Thanks nhiều.