Tìm kiếm bài viết theo id

Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi netserver, 5/6/09.

ID Topic : 968744
Ngày đăng:
5/6/09 lúc 15:48
  1. netserver Thành Viên Kim Cương

Có bro nào làm bên cục sở hữu trí tuệ giúp mình với. Thanks.

2. netserver Thành Viên Kim Cương

Hình đã được nộp lên cục SHTT rồi bro ơi. Mình chờ mỏi mòn!

3. khata Thành Viên Cấp 2

Trong khi chờ đợi đăng ký xong, bro khuyến mãi nhiều cho anh em 5s coi như phiên bản trial vậy.Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}

4. netserver Thành Viên Kim Cương

Khuyến mãi như thế nào, bro nói rõ hơn đi. ThanksDụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix} - 1

5. thanhvan_no1 Uy tín đã được khẳng định

theo mình thì bạn lập topic hơi sớm, khi nào xin đc phép thì đăng hay hơn đấy! Khi ấy có hình ảnh, chi tiết cụ thể về sản phẩm. Ko phải nói gở, chứ nếu xui ko xin đc phép thì xem như ae chờ vô ích rồi!!!

6. netserver Thành Viên Kim Cương

Lúc đầu mình nghĩ chỉ cần nộp đơn xong là được, nhưng sự việc ko đơn giản như vậy. Đành chờ tiếp và nuôi hy vọng. Thanks nhiều.

7. Real Business Thành Viên Cấp 2

MÌnh quan tâm hàng này đây. Do hiện nay đam mê tennis nên mình chơi suốt tuần với 1 số hội. Bạn cho mình check hàng, nếu ok không chừng mình làm mối cho bạn được đó.

8. netserver Thành Viên Kim Cương

Rất cám ơn bạn đã quan tâm. Ngay khi được quyền công bố, mình sẽ đăng hình và video clip cho thấy việc luyện tập với dụng cụ này. Khi đó mình sẽ liên lạc với bạn. Chắc chắn sẽ có giá đặc biệt.

9. netserver Thành Viên Kim Cương

Lên cho mọi người thấy để giúp cho sản phẩm mau ra thị trường.

10. netserver Thành Viên Kim Cương

Thanks nhiều. Khi sản phẩm có mặt trên thị trường, bro sẽ cho đối thủ mình ... mất ngủ nếu biết bro có trong tay bử bối này!:41_002:

11. netserver Thành Viên Kim Cương

Không phải banh ảo. Hòan tòan là thật. Người thật, vợt thật và banh tennis cũng thật luôn. Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}

12. netserver Thành Viên Kim Cương

Rất cần bạn ơi và sẵn sàng hậu tạ tối đa nếu bạn giúp mình có bản quỵền sớm. Bạn có thể cho mình số phone để liên lạc không? Ngày nào sản phẩm có mặt trên thị trường, ngày đó Việt Nam mình sẽ có... thêm nhiều người chơi tennis.Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}

13. netserver Thành Viên Kim Cương

Rất mong được các bạn trong ngành luật tư vấn giúp. Thanks.

14. netserver Thành Viên Kim Cương

Mình đã nộp đơn xin bảo hộ nên chưa được post hình. Mong các bạn thông cảm.Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}

15. LeVinh Thành Viên Cấp 1

Bạn add nick because_mu Y!M nói chuyện chút về vấn đề bản quyền nhé, mình cần biết đôi chút về cách bạn đang xin giấy chứng nhận hiện tại, có thể sẽ giúp được bạn.

16. netserver Thành Viên Kim Cương

Thú thật là mình chưa biết cách nói chuyện ở Y!M.Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix} Bạn cho mình số phone đi, mình sẽ liên lạc trực tiếp. Thanks.

17. netserver Thành Viên Kim Cương

Dụng cụ giúp luyện tập các cú đánh của môn quần vợt. Thanks bro đã quan tâm.

18. netserver Thành Viên Kim Cương

Đúng vậy. Nếu bro là 1 boxer thì ngoài chuyện thi đấu trên võ đài, chắc chắn bro phải tập thêm tại võ đường và nếu ngay tại nhà có cả bao cát để tập mỗi ngày thì càng tốt. Tuy nhiên khác biệt ở chỗ bao cát ko phải là... người thật, mặt thật cho bro có cảm giác giống thật. Còn cái này là banh tennis thật.
    Hi hi. Thanks bro đã quan tâm.

19. netserver Thành Viên Kim Cương

Thanks bro đã quan tâm. Mình rất ghét đợi chờ mà vẫn phải chờ đợi!

20. LeVinh Thành Viên Cấp 1

Mình ko sure là có thể giúp cho bạn vấn đề này hay ko, việc này có thể dễ dàng hơn nếu tốn thêm 1 ít $, nhiều $ hơn thì thời gian rút ngắn hơn, ở VN nó vậy, chắc bạn hiểu. Nhưng chưa chắc có $ mà bạn làm đc, phải có dây Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}. Dây thì cũng tuỳ dây, dây thừng khác với dây thun Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix} - 1. Túm lại có tiền có dây thừng thì thời gian rất là nhanh. Mình thì đang có dây thừng, nếu bạn chịu chi $ thì sẽ đạt mục đích.

Thanks bạn.