Tìm kiếm bài viết theo id

Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi netserver, 5/6/09.

ID Topic : 968744
Ngày đăng:
5/6/09 lúc 15:48
  1. netserver Thành Viên Kim Cương

Mình hiểu điều đó nên rất muốn liên lạc trực tiếp với bạn nhưng vẫn ko biết sô phone của bạn. Nếu có thể, bạn có thể liên lạc qua email của mình là netserver2@yahoo.com.vn. Thanks.

2. netserver Thành Viên Kim Cương

Chờ ngày xuất xưởng. Cộng đồng chơi tennis sẽ tăng ào ào vì lớn bé già trẻ không phân biệt nam, nữ, giàu, ngèo đều có thể tập.

3. huyhuy Thành Viên Kim Cương

hiên nay sân tennit càng ngày càng teo lại, và chuyễn qua thành sân bóng đá mini vì có nhiều khách hàng bình dân hơn là mấy pro chơi tennit đòi hỏi phức tạp , đất đai càng ngày càng có giá nên ít ai đầu tư chỉ có sân của nhà nước thì mới tồn tại . . . đến lượt mình ra sân thì chỉ 11,12 giờ trưa . .he..he..

4. netserver Thành Viên Kim Cương

Hồi xưa ai cũng cho rằng tennis chỉ dành cho giới quí tộc. Bây giờ khác xa rồi bro ơi. Mỗi tháng mình chỉ đóng khoảng 150K (chưa bắng vé xem bóng đá hoặc ca nhạc) là có thể nhập hội chơi rồi. Sân thì chỉ trong khu vực Thanh Đa Q Bình Thạnh có khoảng 20 sân tennis tư nhân, chưa thấy cái nào chuyển thành sân bóng đá hết. Thanks bro đã quan tâm.Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}

5. huyhuy Thành Viên Kim Cương

sân thiên trường ,đường nguyễn xí gần nhà tui thành sân bóng đá đó , sân Xuân Lộc gần chợ phường 25 xây nhà hết rùi. . . sân Lý hoàng ở thanh đa thì xuông sông hết 1/2 rùi . . . vài dòng cho vui thôi, chứ bên an phú vẩn còn nhiều sân tư nhân . . ..

6. netserver Thành Viên Kim Cương

Vậy là bro cũng là 1 tay chơi tennis thứ thiệt rồi. Bữa nào hẹn nhau giao lưu đi. Thanks nhiều.

7. netserver Thành Viên Kim Cương

Lên cho nhiều người vào giúp cho mau góp mặt trên thị trường.

8. netserver Thành Viên Kim Cương

Anh em bên luật giúp mình để mình tung sản phẩm mới ra thi trường. Thanks nhiều.

9. netserver Thành Viên Kim Cương

Xin các bác làm ở Cục SHTT xét nhanh đơn giúp em để mọi người khỉ nói em ba hoa. Cám ơn các bác.

10. netserver Thành Viên Kim Cương

Không phải bro ơi. Thanks đã quan tậm.

11. netserver Thành Viên Kim Cương

BẢo đảm rất tiện lợi. Thanks.Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}

12. vutrieuca Thành Viên Cấp 4

có phải 2 trái banh cột 2 sợi dây lên trần kg nhỉ,mua cây vợt về quất,kg biết ý tưởng của bác có giống mình kg?

13. netserver Thành Viên Kim Cương

Như vậy khi đánh sẽ vướng víu . Và quất vài lần là đứt dây. Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}

Với dụng cụ này, bạn tha hồ đánh mà ko bị vướng, cho đến khi bể banh thì thay banh mới. (Mình đánh vài tháng mà banh vẫn chưa chịu bể. Còn cái dụng cụ này có thể bền trên 20 năm. (Chỉ thay vài chi tiết nhỏ, không đáng kể, tốn thêm vài chục ngàn là y như mới.) Thanks.

14. thinhnv1 Thành Viên Cấp 1

Đã hơn 1 tháng mà chưa thấy hàng hóa đâu cả. Đầu tháng 8 mình lại đi công tác xa vài tháng, không biết có mua được cái dụng cụ của bro ko? Nếu không chắc mua cây vợt với trái banh về quánh vô tường cho đở ghiền.

15. bidanh00co Thành Viên Mới

Chắc mod close topic này lại đi, chủ bán hàng mà chẳng có hình ảnh gì cả... làm phí thời giờ quá

16. netserver Thành Viên Kim Cương

Hy vọng đến lúc đó sẽ có hàng. Mình không biết làm gì hơn. Mong bro thông cảm.

17. netserver Thành Viên Kim Cương

Đừng nóng bro ơi. Thanks.

18. abyss Thành Viên Cấp 3

mình nghĩ chủ topic ko cần quảng cáo trc kiểu này đâu. làm anh em chờ đợi rồi bực mình thêm thôi, chừng nào có sản phẩm rồi hãy rao. chứ làm kiểu này giống tạo topic để spam bài lấy nick cấp 3-4 hay cao hơn để sau này bán hàng cho dễ wá.

19. o0oChJcK3No0o F4T^-^ChJcK3N

up dùm cho chủ topic nhanh có hình nèhDụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}e cũng đang wan tâm mà chưa thấy hình j` cảDụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix} - 1chán wa'

20. netserver Thành Viên Kim Cương

Mình đã giải thích là do mới nộp đơn xin bảo hộ lên cục Sở Hữu Trí Tuệ, theo qui định là từ 1 đến 2 tháng mới công bố đơn hợp lệ hay ko.Sau đó lại phải đăng lên công báo. Trong thời gian này ko được đăng cụ thể trên các phương tiện truyền thông. Các bạn vào Google, tìm Luật Sở Hữu Trí Tuệ đọc là hiểu. Mình cũng chán lắm, đầu tư rất nhiều rồi, mình muốn bán hàng càng sớm càng tốt để thu hồi vốn. Thanks.

Thanks.