Tìm kiếm bài viết theo id

E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi 6 SỐ 9, 26/9/15.

ID Topic : 8200690
Ngày đăng:
26/9/15 lúc 13:54
  1. 6 SỐ 9 Thành Viên Bạch Kim

Maika là của anh QT nhé thím , cha đó em còn sợ hơn sợ ông công an này nữa . Thím nói bậy nói bạ chả chém em banh xác . Em túm cái váy lại lần cuối em ko phải thím sim mà cô vợ sắp cưới của em cũng ko có trên 5giay đâu nhé . Lên nhờ Ae tìm hướng giải quyết giúp mà anh em toàn đoán non đón già . hixhix ...

2. joh.le Thành Viên Cấp 5

Chớ thým là ai, tên gì, nhà ở đâu? Đừng có nói là đang share phòng, xài chung WIFI với VIP SIM nha.

Cái câu "Maika là của anh QT nhe thým" đích thị là của VIP SIM, vì đã nhiều lần thấy hắn nói câu này. Giấu đầu lòi đuôi nghe SIM.

Nghe thiên hạ đồn rằng lão QT ngày nào giờ đây rất oai phong lẫm liệt, nào ngờ bị em Maika dụ dỗ. Tội nghiệp cho thým QT...

*Tên nhân vật thật đã được thay đổi. Chỉ muốn troll anh em tí cho vui...

Chỉnh sửa cuối: 28/9/15
  3. 7800II Thành Viên Kim Cương

em đang điên hết cả tiết lên đây mấy thím ạE vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...!, nó chính xác là thằng ku Sim đấy, nó tò te với con vợ của em, cắm em cả 1 đầu toàn là sừngE vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 1, hôm qua em rủ 2 thằng bạn úp sọt nó, em cứ tưởng nó phải to cao đẹp giai, trym dài tới háng thì con vợ dâm tặc của em mới mê nó, mà sợ nó to con nên em mới phải kêu 2 thằng đệ đi cùng, ai dè nó bé tí, cỡ nó chỉ 1 tay xách nhẹ của em thôi, tụi em tát cho nó chục cái, đấm cho 3,4 phát đen cả mắtE vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 2E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 3E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 4.

em về cũng táng cho con vợ mấy cái, nó sụp xuống quỳ lạy bảo rằng tại thằng này hứa cho nó con sim vip giá lên đến gần trăm chai, nhưng mà chơi xong thì nó lại xù mấtE vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 5E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 6.
    hôm qua em tìm qua nhà nó yêu cầu nó nếu muốn sống thì sang tên gấp cái sim vip ấy cho em, đồng thời phải có qua có lại, đưa vợ nó qua nhà em 2 ngày.
    đầu tiên nó cũng ko chịu, nó bảo giết nó thì đc chứ ko đc đụng đến vợ nó, thằng này khí phách ra phếtE vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 7E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 8. thế là tụi em cũng nể cái khí phách ấy, ko bắt buộc vụ đưa vợ nữa, mà tụi em đè nó xuống định lấy dây thun buộc cái chùm của nó như kiểu thiến chó ấyE vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 9E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 10, để trừ hậu hoạn về sau, để ko thể làm hại anh em 5s nữa. nó sợ quá lại nói rằng làm thế thì còn hơn là giết nó đi, thế là nó lại đồng ý điều kiện ban đầu là đưa vợ sang cho em.
    em cũng mừng thầm sẽ trả thù đc nóE vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 11E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 12, cho nó hưởng cái cảm giác bị cắm sừng như nó đã làm với em. vậy mà khi nó dẫn vợ nó xuống lầu, em nhìn thấy thì bao nhiêu cái hứng thú nó tụt mẹ nó hết. thằng này nó xài đồ hao kinh khủng các bác ạ, tã lắm.E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 13E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 14
    bây giờ các bác mách cho em phải xử thế nào với thằng này đây.E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 15E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 16

TeoMax and ChotNhoRoiQuen like this.
  4. 6 SỐ 9 Thành Viên Bạch Kim

Zời à . "MaiKa là của anh Qt" , cái câu ấy toàn 5giay này ai ai mà chả biết hở bác ? Có mình bác là hỏng biết thôi nhá . hixhix ... Cập nhật thông tin chậm quá đi à . Còn chị Maika zụ anh QT hay ngược lại thì em cũng ko rõ nữa nhé bác .

Vợ chồng thím zờ chỉ còn cái danh chứ ứ còn cái tình nên con vợ thím như thế là đúng rồi , có trách thì trách bản thân mình ko giữ đc vợ chớ sao trách em hở thím ? Em và con zợ thím yêu nhau chân thành , chân tình , chân thật ... thì hãy nhường nó lại để em chăm sóc cho . Ko còn yêu thương thì thím có giữ bằng cách nào cũng ko thể giữ đc đâu . Có thể hôm nay giữa thím và nó còn cái danh vợ chồng thì e chịu thua đôi phần , nhưng con tim nó đã để ở nơi em rồi nhé thím , ngày mai thím đi mần ăn nó cũng lén thím gặp e ăn nằm nữa à .

5. huy4784 Thành Viên Cấp 6

xem cách viết thì thấy troll là nhiều, thôi out khỏi đọc

joh.le thích bài này.
  6. Kratoss Thành Viên Bạch Kim

Đọc tới đây là hiểu rùi hen E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...!

7. ohaiya Thành Viên Cấp 5

8. H-Passion Thành Viên Vàng

Cùng ý kiến E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...!

Mà nếu chuyện có thật như vậy đi chăng nữa thím suy nghĩ lại xem mình bị đánh như vậy có oan không ?
    E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 1E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 2E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 3E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 4E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 5

9. 7800II Thành Viên Kim Cương

Thế này nhé, mai thím sang tên cho anh thì anh tha cho,còn ko thì anh sẽ cầm dầu ăn san thím, à, anh ko có hứng với thím đâu mà sẽ kêu 2 thằng bạn anh nó thông cho tới rách thì thôi, con vợ thì anh xác định sẽ bỏ rồi,nhưng bữa anh qua nhà chú anh thấy có con bé em nhìn cũng đc, hay thím nhận anh làm em rể nhá, vợ anh thì anh giao cho thím, anh sẽ chỉ cách cho thím làm cho nó sướng chứ 2 lần đi với thím nó bảo chả khác gì đuôi chuột ngoáy lỗ mỡ. Rồi lâu lâu anh em mình some

10. hoanglongpc Thành Viên Bạch Kim

1 ben nho tu van chuyen tinh cam, cac ben thi nhay vao doan gia doan non!
    nhug tum lai chi la 1 cau chuyen vui! lau lau duoc 1 topic thu vi! ^^

11. VIP SIM Banned

Òa , chuyện có thật cớ sao bác lại ko tin em ??? Em ghét bác cũng như tất cả Ae 5giay .

12. phucbeck Thành Viên Cấp 5

lộ mặt rồi nhé keke

13. 6 SỐ 9 Thành Viên Bạch Kim

Hixhix ... cha VIP SIM là bạn của em bác ơi , em có nói ở khúc đầu rồi mà . Thôi em đi tò te với em nó chút , hôm nay chồng nó vắng nhà nên vừa call em qua , mai e vào review mấy bác xem tình hình mới rồi tư vấn tiếp cho e hen .

14. TeoMax Thành Viên Cấp 4

vậy thím kêu chụy VS vô bid cho bác ở topic sim của bác rồi e mới tin, E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...!chứ e thấy có Thư vs a Hòa bid rồi đóE vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 1E vừa bị 3 thằng đánh mấy thím ơi ...! - 2

joh.le thích bài này.