Tìm kiếm bài viết theo id

Em có nên tiếp tục gặp họ ko?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nhocconhanhphuc, 24/3/11.

ID Topic : 2982782
Ngày đăng:
24/3/11 lúc 16:50
  1. nhocconhanhphuc Thành Viên Mới

Cũng mong là k mất quá lâu thời gian đó PéLùn nhỉ?

2. emMinh Thành Viên Cấp 2

Hiện giờ còn buồn thì thôi đừng đi. sau này bớt buồn rồi thì cứ gặp bình thường.

3. nhocconhanhphuc Thành Viên Mới

Và như thế e đi.......

4. stingdau1987 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cách tốt nhâts là chuyển chỗ làm đi bạn, mình cũng như bạn nèk

5. nhocconhanhphuc Thành Viên Mới

Đang xin việc nè bạn!

6. miu_miu87 Thành Viên Cấp 4

cứ lơ đi mà sống thôi

7. nhocconhanhphuc Thành Viên Mới

Cô ấy SMS rủ e chiều nay về nhà cô ấy chơi nữa chứ!

8. holo_8x Thành Viên Cấp 6

Lúc đầu quen bạn thì ko cho ai biết. Sau thì quen cô nàng kia cả công ty đều biết. Nhìn vô là thấy trong ruột ng ta rồi còn gì. Cứ đi chơi bình thường ko sao hết,mình đi du lịch chẳng có gì phải ngại đụng chạm. Thằng kia nó ko nhột thì bạn mắc gì phải nhột nhỉ? Con gái íu đuối quá nó lườm mặt cho đấy^_^

9. PéLùn Thành Viên Cấp 5

chắc cô ấy cũng chưa xác định đc tình cảm của mình chăng ?

10. nhocconhanhphuc Thành Viên Mới

Em có nên tiếp tục gặp họ ko?
    Em có nên tiếp tục gặp họ ko? - 1

Ban đầu thì e nghĩ có lẻ do a ấy ngại với mọi người trong cơ quan ,sợ mọi người dị nghị (vì e quản lý phòng của a ấy), nhưng giờ suy nghĩ lại thấy k phải rồi.

11. jimmyass Thành Viên Cấp 2

anh nghĩ chỉ có nước em chuyển chỗ làm thôi.Chứ ngày nào cũng chạm mặt kiểu này thật khó mà chấp nhận sự thật và có thể quên được.Nhưng nói sao thì nói,quan trọng vẫn là quyết tâm của em mà thôi

12. nhocconhanhphuc Thành Viên Mới

E đã xin nghỉ việc, sếp k duyệt, nhưng quyết tâm rồi, ra đi thôi, vì có cơ quan khác mới nhận!

13. MThandheld Thành Viên Cấp 5

Nghĩ việc có nên không nếu chổ làm đó tốt. Đối mặt, trốn tránh gióng mình phủ nhận.

14. nhocconhanhphuc Thành Viên Mới

e cám ơn đã chia sẽ! đối mặt mà làm mình đau hơn vậy thì cứ chọn cách ra đi!

15. nhocconhanhphuc Thành Viên Mới

Đúng là ông trời cố tình trêu e đây mà! đi phỏng vấn cơ quan khác cũng lại gặp cố ấy đi phỏng vấn. potay. may là 2 người phỏng vấn 2 nghiệp vụ khác nhau!

16. quangthao14 Thành Viên Bạch Kim

chuyện nhỏ mà, cứ sống 1 cuộc sống bình thường, đâu việc gì mà phải tránh với né cho mệt

17. Lê Kiều Như Thành Viên Chưa Kích Hoạt

con thầy, chồng bạn, giai cơ quan, dẹp hết em ơi, tự tin lên mà sống, thấy chú đó vậy cũng ko đựoc rùi

18. mimichibi Thành Viên Chưa Kích Hoạt

em cũng hiểu cho chị, cái feel mà thấy ng` iu cũ đã đành mà còn lại thêm anh ta với người bạn gái mới cũng từng là bạn mình thì nó nhói lắm hihi, nhưng chị à, cứ xem đó như 1 phần trong cuộc sống đi, chị phải đối mặt thì mới trưởng thành trong tình huống ấy chứ, nghỉ việc làm gì, điều đó chỉ chứng tỏ chị ngu ngốc và làm anh ta cảm thấy có lỗi thôi với bản thân mình thôi, cái chính bây h` là chị phải sống cho bản thân mình, ko phải vì chuyện tình cảm mà chị phải làm khó bản thân, cứ tiếp tục công việc mà chị đang làm đi, đối xử bình thường với họ, việc gì mà phải care khi đó đã ko phải là chuyện của mình nữa ^^ chúc chị sống tốt

19. ruaconyeuduoi Thành Viên Mới

qua nhung ji ban noi,thay ban that toi nghiep,nhung tinh cam k the mien cuong duoc,nhung co chac la 2 ng do dang quen nhau ko?hay chi do ban da nghi qa thoi,co the giai doan nay rat de nhay cam voi ban,vi minh cug co quen 1 ng ban co truong hop tuong tu ban,neu nhu chua la ji cua nhau thi minh khuyen ban cung k nen dat cau hoi nhieu qua voi a ay,de lam cho a ta cam thay k dc thoai mai,

20. nhocconhanhphuc Thành Viên Mới

Em có nên tiếp tục gặp họ ko?cám ơn lời khuyên của mimichibi nhé! đôi lúc có những cái nhìn thấy khó chịu ghê!mà phải cố lên thôi!Em có nên tiếp tục gặp họ ko? - 1