Tìm kiếm bài viết theo id

Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nONEiphone, 5/11/15.

ID Topic : 8245223
Ngày đăng:
5/11/15 lúc 10:21
  1. nONEiphone Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    8
    Chẳng là còn 2 tháng mấy nữa là em chính thức giã từ các cuộc vui. Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!!
    Em nằm ở thế tiến thoái lưỡng nan, cô ấy bảo không cưới thì chia tay thôi....năm nay e 25 tuổi cô ấy nhỏ hơn em 1 tuổi quen nhau 4 năm rồi. Thấy vợ cứ nhất định phải đám cưới, mà các bác biết đó 25 tuổi em còn bao việc phải lo, chưa đâu ra đâu vậy mà giờ phải gồng mình lấy vợ. Bản thân em biết mình cũng yêu vợ rất nhiều mà sao cay đắng quá T_T

Lúc đầu vợ bảo cưới nhau em im re không nói một lời, mà lần nào vợ cũng hỏi em mỗi câu hỏi ấy đã vậy còn cho hình hai đứa lên sóng (mà đó giờ có biết thao tác web đâu nên chỉ đăng đc cái hình nền với cái ngày cưới =))) bởi vậy không cưới cũng khó quá.
    http://www.chungtoisapcuoi.com/trang/64.html

Em muốn hỏi các bác một điều chứ con gái nhất thiết phải cưới nhau mới được sao ? mặc dù đã quen nhau 4 năm mấy rồi !

2. minhnguyen100287 Thành Viên Vàng

cái quan trọng là sau khi lấy nhau rồi có hạnh phúc không?
    bác có công việc ổn định chưa? lo được cho gia đình không? có còn mê chơi không? gia đình có giúp vốn làm ăn không?

No_Table thích bài này.
  3. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Mấy hôm rồi mình bị ốm một trận long trời lở đất. Nhạc phục cũng trúng gió. Vợ mình vừa bận việc công, vừa chăm chồng, trưa tranh thủ về mua cho mình đồ ăn, chạy ngược chạy xuôi. Thế mới biết ngày trước, mình không nhìn lầm người, chọn được vợ đảm.
    Cơ mà những lúc như thế mới biết lòng người. Gặp phải con vợ ham chơi, bỏ mặc gia đình, vứt cho bát cháo, bà đi với giai , đúng là bách nhục.

25 tuổi nếu điều kiện tài chính cho phép, lấy vợ được rồi. Cưới xong chơi bời du lich một năm, đến tầm 26,27, tinh trùng đang độ sung, con ra mạnh khoẻ chú ạ.
    Hôm nay phá lệ tư vấn cho chú đấy.

No_Table thích bài này.
  4. VIP SIM Banned

Tình yêu thì ko bàn đến nữa rồi ... Vậy vấn đề công việc và tiền bạc thì thế nào bác nhĩ ??? Chưa nghe bác nói đến 2 cái này cũng khó tư vấn lắm .

Một gđ hp thì tất cả những thứ này gọp lại mới hp đc bác nhé . Tình cảm , công việc , tiền bạc , lòng vị tha , quan tâm chia sẽ , vun đắp ... và nhiều thứ khác nữa . Chỉ có tình cảm thôi các thứ còn lại bác ko có thì cũng là số 0 to to nhé .

ChotNhoRoiQuen thích bài này.
  5. Chungtoisapcuoi là gì vậy pro ?

6. nONEiphone Thành Viên Cấp 1

Thanks lời khuyên chân thành của bác nhé, đúng là lúc khó khăn mới biết ai là vợ mình bác ạ. Nhưng em thì gia đình diều kiện cũng không dc khá lắm nên cưới xong chơi bời gì nổi Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!!

7. nONEiphone Thành Viên Cấp 1

Bác nói chính xác, đó là cái em lo đây, hậu đám cưới Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!!

8. thanhmc Thành Viên Cấp 6

bác chuẩn bị đi nha, khổ tới rồi đó

ChotNhoRoiQuen thích bài này.
  9. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

có gì mà lo bạn...mình tuần sau cưới vợ này...chưa gì đã nợ 100tr rồi Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!! - 1

10. nONEiphone Thành Viên Cấp 1

Tính sơ sơ các khoản chi như chụp hình, in thiệp, đặt bàn tiệc cười, quà cáp các kiểu,...ôi thôi chắc hơn trăm triệu bác ạ Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!! - 1 Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!! - 2

11. pro-tech Thành Viên Cấp 4

tiền mừng nữa bác à, thanh niên 25 tuổi mà 100tr chả lẽ kg có sao, mọi chuy

rồi sẽ qua thôi, cố gắng lên

12. nONEiphone Thành Viên Cấp 1

Bác nói đúng yêu sớm quá mà giờ lỡ yêu rồi. Em giờ chỉ muốn "yêu" thôi chứ cưới xong em đảm bảo nợ nần chồng chất Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!!

13. nONEiphone Thành Viên Cấp 1

Hic họa tới luôn rồi bác ơi =.= chuẩn bị chìm vào cảnh nợ nần !

14. nhattuvn Thành Viên Mới

Nick chủ thớt thì mới tạo
    Bài viết thì đăng link ngoài, mà website đó lại mới tạo gần đây, thì 1 người như vợ thớt biết cũng lạ.
    Search toàn lấy tên và hình ảnh ngẫu nhiên trong website
    Thớt đang tính đặt backlink để seo cho website của bác phải ko Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!!

15. peNy89 ♫♥—Dragon Trùm Chém Gió—♥

Các cụ bảo là để lâu cứt trâu hóa bùn Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!!

16. backmask923 Thành Viên Cấp 3

Đồng với ý bác này. Khả năng cao là bạn ấy PR trá hình Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!! - 1

17. nONEiphone Thành Viên Cấp 1

cưới xong e hóa kiếp luôn thím ơi Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!! - 1

18. olingo1 Thành Viên Mới

mịa. cưới đc rồi cụ ờ yêu cũng lâu rồi mờ.. chẳng biết cụ kiếm đâu cái link hay link của cụ thật nhưng mấy cái hình đó đep đấy. lấy nhau về mang cái đẹp đó ra ăn chắc cũng đơc nợ, hehe chứ h cụ mà bùng là nó nhảy cầu đó cụ à.Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!!Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!! - 1Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!! - 2

19. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

chứ gì nữa.Đọc thấy có mùi rồi.Thôi,chui ra.

20. nONEiphone Thành Viên Cấp 1

Em có nghĩ đến việc đính hôn để kéo dài thời gian nhưng không thành Em sắp lấy vợ rồi các bác ơi !!! - 3