Tìm kiếm bài viết theo id

Gà đông tảo - gà silkie

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi golden_eagle, 22/6/09.

ID Topic : 1007011 - Số lần up bằng SMS: 9
Ngày đăng:
22/6/09 lúc 22:05
  1. golden_eagle Thành Viên Vàng

Cám ơn các bạn .

2. golden_eagle Thành Viên Vàng

Cám ơn các bạn .

3. hdmi2012 Thành Viên Bạch Kim

- Huyện Củ Chi Sau đây là các hình ảnh mới nhất chụp ở chỗ mình vào ngày 29 Tết Tân Mão : 1) GÀ ĐÔNG TẢO KHỔNG LỒ SỐ 1 (TUỔI # 24 THÁNG - TRỌNG LƯỢNG >6,0 KGS.) đây là con gà trống có chân thuộc loại hoàn chỉnh nhất trong các con gà giống hiện nay (đã từng được bạn THAI747 chụp ảnh và đưa vào Topic "ĐỆ N

4. suchin Thành Viên Bạch Kim

mới gọi hỏi
    khi nào bắt mình gọi giao dùm mình ở q tân phú nha
    Giao gà đẹp dùm nha

5. golden_eagle Thành Viên Vàng

Mát dữ há !!!Gà đông tảo - gà silkie Tình hình con gà Trống sao rồi ?

Hôm trước trời bão , thổi tiêu hết dàn chim Trĩ và kéo theo con gà "T" Trống nữa L. ơi . Tiếc quá trời !Gà đông tảo - gà silkie - 1h:Gà đông tảo - gà silkie - 2
    Cám ơn tất cả các bạn .

6. Lloyl Thành Viên Cấp 2

nước bọt ở mắt đã hết chỉ còn hắt hơi thôi chú có điều cái thuốc màu nâu nó đặc quá hay sao mà con hút không lần nào được hút tới hút lui 4 5 lần ><

7. Viettel_telecom Thành Viên Cấp 4

Trời đất xui dữ vậy chú.Mấy con trĩ đứt hết hay còn lại vài con chú ? em gà t trống cuối năm con kiếm lại con mới rồi đưa chú nha.Mấy em đít bự chân bự có sao không chú ?

8. golden_eagle Thành Viên Vàng

Thuốc này đặc nên khó hút , chiu khó chờ 1 chút là thuốc sẽ bị hút vào ống tiêm thôi .

Gần hết , gà đít bư chân bự bị ảnh hưởng nhẹ hơn nên thiệt hại rất ít .

Cám ơn tất cả các bạn .

9. thitcholuoc Thành Viên Cấp 6

Mình hiện nay đã có kinh nghiệm nuôi hơn 6 năm tại TP.HCM và hiện nay đang nuôi và bảo tồn các chủng loại gà quý hiếm , hiện đang có hàng : 1) Gà Đông Tảo : là loại gà quý hiếm của Việt Nam ta , gà này do dân làng Đông Tảo , Khoái Châu , Hưng Yên nuôi và thuần dưỡng .G

10. golden_eagle Thành Viên Vàng

Hôm nay mới tiếp Hưng đến mua gà ĐT , nhưng mà cái up cuối tuần của L. sao mà kỳ dzậy !!! Up cho chú thì OK nhưng mà cho " ông chú " thì phải xét lại à nha !!! Muốn cho "thắng già này mau vế chầu trới hay sao mà cho lên chức ông vậy ???

11. thewall Thành Viên Cấp 2

Chào chú, cháu là Hưng. Rất vui khi được biết chú. Thấy chú còn tráng kiện lắm. Hy vọng sẽ còn nhiều dịp gặp chú.

12. Lloyl Thành Viên Cấp 2

phụ chú ... mấy con gà trống bữa nay biết dê rồi hay sao đó chú thấy no cắn con mái với xà 1 cánh xuống chạy vòng vòng mấy con mái

13. Viettel_telecom Thành Viên Cấp 4

Vậy mai mốt gọi là anh chú cho nó xì teen nha chú T ơi Gà đông tảo - gà silkie

14. golden_eagle Thành Viên Vàng

Cám ơn các bạn .

Cám ơn Hưng , sẽ ó dịp gặp măt tất cả các bạn .
    Đúng là tới tuổi "biết yêu" rồi .
    Gọi dzậy ở ngoài đường thì được , ở nhà thì "mệt" à nha .

15. golden_eagle Thành Viên Vàng

Cám ơn tất cả các bạn .

16. golden_eagle Thành Viên Vàng

Bạn lấy thông tin ở đâu để khẳng định là gà Đông Tảo không có cựa ?

Cám ơn các bạn .

17. chugia Thành Viên Cấp 3

cho mình xin giá của gà 2 tuần tuổi, 1 trống 1 mái nha. bạn có ship về BX ngã tư ga không?

18. Lloyl Thành Viên Cấp 2

phụ chú . gà con nó đẻ bữa giờ mà cho ấp thử bể mất tiêu 4 trứng ><

19. golden_eagle Thành Viên Vàng

Cám ơn tất cả các bạn , xin lỗi bận quá nên mãi đến hôm nay mới online được .

20. golden_eagle Thành Viên Vàng

Cám ơn tất cả các bạn .