Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - Gà peru, gà mỹ bạc liêu

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi ga my bac lieu 5s, 7/2/14.

ID Topic : 7199518
Ngày đăng:
7/2/14 lúc 15:34
  1. ga my bac lieu 5s Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    10
    xin chào tất cả anh em!
    mình cần bán những con gà này, do làm việc giờ hành chính và còn con nhỏ không có thời gian chăm sóc đàn gà nên đành để lại niềm đam mê của mình cho anh em nào có cùng chí hướng.Anh em nào muốn đổ gà peru, mỹ. asil mình sẽ để lại toàn bộ trại gà của ình cho anh em nào bắt hết trại. Mình đưa lên những con đại diện thôi. Đia chỉ: cầu số 2 , Hòa Bình, Bạc Liêu. Bán tại nhà thôi anh em xem kỹ dùm nhe. sdt 0933.4444.24
    1. Trống nọc peru lai mỹ hiện nặng 3,7 gà đẹp khỏi chê luôn đã 2 mùa. không bán em này nữa. nó vừa giết chết con kelso bên dướiGà peru, gà mỹ bạc liêuGà peru, gà mỹ bạc liêu - 1Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 2Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 3
    2.mỹ răc dòng kelso gà 10 tháng. ( đã bị hung thủ ở trên giết không kịp ngáp, quá uổng con gà cay)
    Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 4Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 5
    3. mái peru rặc dòng navazaro 6 tháng nặng 2,3 8 triệu. Con này không thẻ chê vào đâu được (đã bán rồi)
    Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 6Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 7Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 8Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 9
    4. Một bầy chuối chân xanh 6 on 06 tháng đã tuyển chọn kỹ để làm giống, cha mẹ nhập dòng hatch trạng lớn trong nọc 3.0ký, hiện tại gà trống khoảng 1,7 ký, gà mái 1,4 đến 1.5 ký đã đẻ một trứng so. bán hét bầy 11. triệu không bán lẻ.. hôm nay gà lớn hơn nhiều rồi hình này chụp luc 4.5 tháng.
    Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 10Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 11Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 12Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 13Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 14Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 15Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 16
    5. Mái mỹ rặc dòng kelso đã đẻ 2 lứa nặng 1.8 ký. giá 2 triệu
    Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 17Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 18
    một phần chuồng nuôi gà nè anh em, mới xây lại hơn 20 chai
    Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 19

Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 20
    bầy gà đá tiền nè anh em 15 con hiện từ 2.4 đến 3 ký, gà tu 6đến 8 tháng ah tới đá không em nào dười 2.7 ký hết( mấy em này hôm nay bung hình nhiều rồi)
    Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 21Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 22Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 23Gà peru, gà mỹ bạc liêu - 24

những tấm hình trên cũng hơi lâu bi giờ dàn gà nọc mình có thêm nhiều em mỹ rặc rất đẹp và peru rặc chuẩn. Do lâu quá không up nên bi h up ông 5 giây báo lỗi hoài nên bực mình. hôm nào rảnh sẽ úp lên cho anh em xem giao lưu chơi. Xin cảm ơn tất cả anhem đã quan tâm.

Chỉnh sửa cuối: 5/5/15
  2. gamy688 Thành Viên Vàng

Sao k có sdt lien lac vay a?(mình đang cần mua thêm gà mái peru để giao gà con cho Ae chơi nên con mái peru bớt hết giá đi dc thì mình lấy thêm-0908019567-

3. sudua Thành Viên Cấp 6

wa lại
    cần bán trống mỹ 100 nè aeGà peru, gà mỹ bạc liêuGà peru, gà mỹ bạc liêu - 1

4. green.apple Thành Viên Cấp 4

Tưởng Sài Gòn, up phụ anh, có vận chuyển thì inbox hình và giá cho em mấy con gà nồi nhé

5. tranhuuhoan Thành Viên Cấp 3

Giá 15 con loại 2,4 kg bao nhieu vậy? giá tốt mình bắt hết, có gì in box nha!

6. Sibuu12 Thành Viên Cấp 1

Kelso bớt đk hk rồi gà con cóa bán lẽ hk bn