Tìm kiếm bài viết theo id

Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ???

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi beepbeep123, 9/5/14.

ID Topic : 7342980
Ngày đăng:
9/5/14 lúc 20:04
  1. nhanhtayne Thành Viên Cấp 1

Ủa game này chơi được trên facebook luôn hay sao bạn? MÀ ngoài game này ra có game nào cũng đua xe giống v hok ^^ để mấy bữa nữa thi xong luyện level chút cho đỡ giền Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ???

2. 12oclock Thành Viên Cấp 1

Nếu mà thích mấy game đối kháng thì chắc còn nhớ game soulcaliber trên playstation 2. Giờ giả lập cũng khá hoàn thiện rồi đó.

3. 12oclock Thành Viên Cấp 1

game này là web based, nên chơi trực tiếp trên tình duyệt được nha. ^^ với lại á, game này hok cần cày cấp mà chỉ cần nhanh mắt với lại hok bị chóng mặt là vô địch lun. Đang đua top nè!Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ??? - 1

4. nhanhtayne Thành Viên Cấp 1

Ủa đang chơi đó hả bồ, v ib tên fb tui đi xong chơi chung cho vui Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ??? - 1)

5. MiMac Thành Viên Cấp 1

Game này có hẳn luôn cả page trên FB nè, ^^ có hình anh Johny luôn nha. Xe đẹp mà người cũng đẹp. Thể lệ cũng hấp dẫn, để xem thế nào đã:

Page nè mng: https://www.facebook.com/CastrolBikersVietnam

6. MiMac Thành Viên Cấp 1

Hùi bé thì nhà mình nghèo lắm, không có tiền mua máy chơi như bọn nhóc bây giờ mới có lớp 3,4 đã có ipad rồi iphone. Hùi trung học không có tiền, nhìn mấy đứa bạn chơi rồi mượn chơi. Chơi riết rồi ghiền mấy trò bắn súng. ^^ giờ vẫn còn pro, nhất là CF.
    Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ???[/URL][/IMG]

7. 12oclock Thành Viên Cấp 1

ok ok, lát mình ib nick cho rồi add vô tám, ^^ hi hi

8. 12oclock Thành Viên Cấp 1

Bạn thì sướng rồi, chứ mình vẫn còn giữ con laptop fujisu thời Napoleon ở trong hang, chạy window 9.....8, chơi đặt bomb.
    Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ??? - 1[/URL][/IMG]

9. nhanhtayne Thành Viên Cấp 1

Ủa ủa, có chơi rồi chưa? Bao nhiêu thời gian vậy? Có đc lên Top hok??????

10. MiMac Thành Viên Cấp 1

Vẫn còn sướng hơn tui, tui chơi game cờ tỷ phú trên cái máy fujisu thời Napoleon ở trong hang, window 9......8 mới cóng. ^^
    có ai cùng đam mê hok, làm ván, giờ có game online đó mấy thím.

11. nhanhtayne Thành Viên Cấp 1

Tui thấy lúc chạy nhanh rất là .... phấn khích mà Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ???)) Chỉ chăm chăm ăn cho đc chai nhớt để phóng cho lẹ

12. 12oclock Thành Viên Cấp 1

Đua đường cách mạng tháng tám được 15s nè ^^, ghê hơm. Ai hơn thì nói tui biết! haha

13. MiMac Thành Viên Cấp 1

Tui chơi thử rồi, nhưng chưa có like page, hình như thể lệ cuộc thi có giải thưởng. Đua đường pasture được 23s ^^. Có cố gắng òi Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ???

14. nhanhtayne Thành Viên Cấp 1

Sao mấy bác chơi hay vậy, e đua hoài mà cứ 20, 21s k à Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ???(((((

15. 12oclock Thành Viên Cấp 1

Tui chỉ bí quyết cho. Bí quyết là: nhanh tay, lẹ mắt, nắm bắt cơ hội. Là né được với ăn được nhiều bình nhớt hơn.

16. MiMac Thành Viên Cấp 1

Công nhận là trò này dành cho người đam mê tốc độ thôi, cái cảnh chạy nhanh dễ sợ lun. Cũng đã đã, tiếc là nhớ trò road rash có vụ đá đối phương cho nó té xe luôn.

17. nhanhtayne Thành Viên Cấp 1

Ý bác là cái vụ này đó hả Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ???)))

18. 12oclock Thành Viên Cấp 1

Áo này thì cũng mắc đó, mà bạn mình ở nước ngoài mới mua cái áo cũng na ná mà hết gần $500, @@ tính ra cũng hơn 10 triệu. Mà hình như trong thể lệ giải thưởng có tặng áo như thế này thì phải.

19. MiMac Thành Viên Cấp 1

Mình cũng bị, nhưng thật ra là do băng thông không được tốt. Bạn chờ 1 chút khi nào mà nó hiện lên tên người chơi top đang đua ở con đường đó rồi bấm thách đấu là đua được. Game nào của tuổi thơ khiến bạn nhớ nhất ??? - 1

20. MiMac Thành Viên Cấp 1

Hì hì, cũng ít có ác lắm. Mà công nhận dzui thiệt. Mà hùi trước chơi trên máy tính có trò nào đua xe 4 bánh mà cũng bá đạo lắm, chơi cũng hay hay. Quên tên mất tiu òi :too_sad: