Tìm kiếm bài viết theo id

Giày Hiệu : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks..

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi ccmlion, 17/2/08.

ID Topic : 107837 - Số lần up bằng SMS: 1
Ngày đăng:
17/2/08 lúc 12:07
  1. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

xin pác vui lòng dẫn chứng mẫu nào, nếu ko chắc phải report cho mod vì giá này lấy từ gốc, và giá bằng 50% adidas trong hãng ra. chứ ko thể vào topic mình mà nói như vậy được. ko biết bạn cố ý hay ko khi nói vậy.

2. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

bro lại qua topic này nói xấu để làm mất uy tín mình, thiêt là bó tay

3. quoc_euro Thành Viên Cấp 2

Trích:
    Nguyên văn bởi ccmlion Giày Hiệu  : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks..
    @ lines : ah hàng mình đảm bảo hàng thật , bao test, hàng Adidas đang bán trong hãng, bro có thể yên tâm, mua bán tại nhà, và kinh doanh lâu dài, ko thể đem chữ tín ra để đổi thành tiền đâu
    @ trantanaka : thanks bro
    @ silverx : lâu quá ko thấy bro, h thành thành viên cấp 6 lun rồi, dữ quá

Hàng thì đúng là hàng VNXK xịn thật,nhưng giá trên trời quá.Bác lấy rẻ về bán đắt cho anh em,em vào SG Square thì giá rẻ hơn từ vài chục đến 200-300k,pó tay.Bác nào không tin cứ vào Square mà xem thử.
    Không phải phá bác,mà mong là bác để gía tốt để anh em,bác lấy giá sỉ về,bán thì bằng hoặc cao hơn Square tí thôi cũng dc,đằng này nói thách thế.

Bạn này kì ghê nha, buôn bán giá cả ra sao là chuyện của người ta, bạn cảm thấy giá ở đâu tốt hơn thì cứ tới đó mua, việc gì phải vào topic này nói tùm lum. Hay là bạn có ý định không tốt thế.
    Chuyện mua và bán là do tự bạn quyết định mà, có ai ở đây ép bạn mua hay sao mà bạn cay cú vậy.
    Thôi thì mình khuyên bạn nên bỏ cái thói xấu ấy đi nhé, nếu là con trai thì bớt cái tính "đàn bà" đi nhé, còn nếu là con gái thì bớt nhiều chuyện đi để mà người ta còn "iu" chứ.

4. thunder_boy0112 Thành Viên Cấp 6

pó tay, hồi nãy tưởng bro chê mắc, không để giá. Giờ thì sure là bro đang triệt hạ đối thủ rùi.
    Người ta bán mắc thì kệ người ta, anh em 5s không lẽ gà và không có mắt đến nỗi đi mua đồ giá rẻ với giá cắt cổ sao!? Buôn bán qua mạng cần nhất là cái uy tín. Người khôn chẳng bao giờ muốn vào Black List với việc treo đầu dê bán thịt chó cả.
    Bán mắc, bán đồ dỏm thì tự nhiên sẽ có ngày chết thui

5. darklord Thành Viên Cấp 3

ông nội này n00b ghê, đi so sánh với SG Square, sao ko so với giá trên parkson hay diamond ( 2 chỗ này mới là hàng hiệu), còn ko thì vào addidas hay nike mà xem:41_002:

6. quoc_euro Thành Viên Cấp 2

mới hốt 1 em adidas , hàng đẹp thiệt anh M nhỉ, tháng này thế là hết, huhu....
    đã vậy còn "lanh chanh" hứa giúp anh M ụp giùm hết tháng sau nữa chứ...
    Giày Hiệu  : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks..

7. thunder_boy0112 Thành Viên Cấp 6

có đôi sandal nào bình dị, mang tính thể thao không anh? đừng ngầu như mấy đôi timberland là được Giày Hiệu  : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks..

8. quoc_euro Thành Viên Cấp 2

sao hem mang mấy đôi ngầu ngầu áh, mình mới wa lấy 1 đôi adidas tuyệt lắm, giày đó mang đi làm chắc bảnh trai lắm đấy ^^...Giày Hiệu  : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks.. - 1
    thông cảm nha, mua được giá khuyến mãi nên có nhiệm vụ quảng cáo giúp, hehehe....Giày Hiệu  : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks.. - 2

9. quoc_euro Thành Viên Cấp 2

giày đẹp đây, giày đẹp đây, mại dzô , mại dzô...Giày Hiệu  : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks..

10. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

cám ơn mọi người,để mọi người dễ mua hơn sẽ giảm giá thêm nữa, 5% luôn, mại dô bà con, hàng adidas đang bán trong hãng lun đó, mọi người có thể lện Parkson hay Diamond đễ check còn tem mạc đầy đủ nha, tính ra rẻ hơn trong đó 50 đến 55% lận
    @ vanlidochanh : ko có số đó bro ui
    @ cash ;hết rồi bro chưa edit. thanks
    @ wan : ko có bro ui, định lấy về, mà thấy người bán hàng giả khá nhiều nên hơi sợ.hàng giả giống ghê lắm
    @ pipilove1612 :thanks bro

11. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

12. tuanninza Thành Viên Mới

Giày Hiệu  : Lacoste, Timberland, Nike, Adidas, Kappa, Clarks..
    Cho minh hoi muon order doi nay so 40 duoc hong? co fix gia hong bro, tra loi som gium minh nha, thanks

13. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

14. turtle_captain Thành Viên Cấp 2

đôi superstar thứ 2 còn ko anh? có nike air force one ko anh? or dunk low củng dc

15. montenarg Thành Viên Cấp 1

mình đang lùng một đôi dép hoặc sandal size khoảng 44-45 giá tầm 400K trở xuống, nếu bạn có hàng thì pm riêng cho mình nha. THANKS trước ^ ^.

16. rukawa86 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hang dep wa!!!!!!!
    -------------------------------------------------------------
    "Thời trang Nam Nữ hàng hiệu cao cấp - Giá cả phải chăng"

Địa chỉ xem hàng: 317 Phan Đình Phùng ,F.15, Q. Phú Nhuận , TP.HCM

[FONT=.VnTime]Hot line[/FONT][FONT=.VnTime]:[/FONT][FONT=.VnTime] 090.68.249.68[/FONT]

[FONT=.VnTime]Email:[/FONT]huynhvuminhtien@yahoo.com
    Ngân Hàng Á Châu - ACB

[FONT=.VnTime]T[/FONT]ài khoản số:[FONT=.VnTime]4214 - 9435 -1068 - 6350 [/FONT]

Chủ Tài Khoản[FONT=.VnTime]: [/FONT]Huỳnh[FONT=.VnTime] V[/FONT]ũ[FONT=.VnTime] Minh Ti[/FONT]ến

American Eagle ,Express , Abercrombie & Fitch, Hollister

=============>NewArrival<==============

http://5giay.com/showthread.php?p=4842395#post4842395 (Nam)
    http://5giay.com/showthread.php?p=4843690#post4843690 (Nữ)

17. ccmlion GIÀY HIỆU UY TÍN NHẤT 5S

đang có 1 đôi converse all star size 42, 1 đôi lacoste cũng size 42.5, và dép adidas order dc đây, đẹp lắm
    @ t012141: ko order được bạn ah.
    @ vulong8322098: hiện h chỉ có adidas ah bạn.
    @ turtle_captain: còn bro ơi, đảm bảo đẹp hơn trong hình lun.ko đẹp ko lấy xiền hehe
    @ montenarg : okie thanks bro
    @ rukawa86 : thakns

18. inoxkool StainlessSteel Jewelry

bro còn loại nào dạng puma form nữ gọn gọn như mấy cái hết hàng giá khoang 500k ko hen?
    đg thích dáng của puma, vì ng` nhỏ con

19. Super_Gà Thành Viên Kim Cương

Đánh dấu cái nha, lát rảnh xem có ủng hộ được gì hok !!!!!!!!

20. Super_Gà Thành Viên Kim Cương

Bro có mẫu mới chưa ?? up hình lên xem mình có ủng hộ được gì hok nè !!!!!!!!