Tìm kiếm bài viết theo id

giúp em trị hôi nách với

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Tịnh_honey, 4/2/15.

ID Topic : 7822066
Ngày đăng:
4/2/15 lúc 22:32
  1. legna Thành Viên Cấp 3

Mình bị hôi bẹn mới khổ ... 3d cũng k chịu thổi luôn haixxz

2. BeNa_Na Yểu Điệu Thục Nữ

keu con chó liếm tội nghiệp con chó bị bội thực

3. nguyen tan Thành Viên Cấp 4

đây là cách nhân đạo, làm cho chó chết trước khi cạo lông và thui rơm nà.

4. PHONGVAN85 Thành Viên Kim Cương

haha. thế hình avatar của em chính chủ à ! giúp em trị hôi nách với

5. Joy&joy Thành Viên Kim Cương

Cái này nó còn liên quan đến bên trong của bạn nữa. Một số người còn phẫu thuật nữa. giúp em trị hôi nách với

6. 8xconnect Thành Viên Bạch Kim

Cái này là phèn chua nghiền thành bột chứ gì
    Bột thảo mộc đông y , cây cỏ hoa lá mà màu trắng dc như vầy à .
    Hồi cũng có ý tưởng thế này mà ko khả thi cho lắm nên ko làm :baffle:

7. Tịnh_honey Thành Viên Cấp 1

giúp em với các anh ơi

8. hoangminh900 Thành Viên Mới

chịu ko nổi, thử vào các thẩm mỹ viện xem thế nào!

9. c2h2 Thành Viên Cấp 2

hôi nách nghe xuồng xả quá. Phải gọi là viêm cánh cho nó hoa mỹ chứ.giúp em trị hôi nách với

PHONGVAN85 thích bài này.
  10. PHONGVAN85 Thành Viên Kim Cương

Lấy nhíp nhổ hết lông rùi trét vôi vào nhe thím

11. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

thấy mấy tiệm thuốc tây có bán thuốc trị hôi nách mà, mấy người bán keo dính chuột thấy cũng có bán, bạn thử phương pháp massa vùng nách xem sao, lên gu gồ mà search...

12. olingo1 Thành Viên Mới

em đã thử một lần duy nhất và đa thơm luôn, quy trình như sau. tắm rửa sạch sẽ. phợi khô. hoặc lau khô. nhớ là cạo hết lông đi. cho sạch. nguyên liệu làm đơn giản lắm. chỉ có muối tiêu. và dầu gió trường sơn ấy. loại dạng nước. màu xanh. các cụ nhà ta hay xài ngày trước ấy. lấy khoảng 2 muỗng muối iot. nếu k có lấy muối cho lợn ăn làm cũng đc, lấy 2 muốn cho vào 2 cái bát con. rồi lấy chai dầu đổ vô khoảng nửa chai. nghĩa là chai dầu đó xài đc 2 lần. khuấy đều. cho muối và dầu ôm nhau. rồi lấy 2 muỗng bột sắn. khuấy chung sao cho nó có dạng keo ấy. khi đó cánh cũng đã khô. chúng ta cứ thế mà đắp một lớp mỏng lên rồi khép cánh lại. chờ khô. cứ làm liền hoàn thế hết 1 tuần. đảm bảo hết đấy là cách các cụ quê mình làm và rất hiệu quả. tránh làm theo mấy cụ ở trên nói cho chó mèo liếm vậy. có khi chết chó mà chả khỏi. chúc bác thành cônggiúp em trị hôi nách vớigiúp em trị hôi nách với - 1giúp em trị hôi nách với - 2giúp em trị hôi nách với - 3giúp em trị hôi nách với - 4giúp em trị hôi nách với - 5giúp em trị hôi nách với - 6giúp em trị hôi nách với - 7giúp em trị hôi nách với - 8giúp em trị hôi nách với - 9giúp em trị hôi nách với - 10

13. Kratoss Thành Viên Bạch Kim

Thì ra giờ mới biết mấy đứa hôi zOái xài cách này. Trước bị hôi nách nghe thời bác này hết hôi nách nhưng bị hôi cái khác giúp em trị hôi nách với

hanhan1010 thích bài này.
  14. c2h2 Thành Viên Cấp 2

từ hôi nách chuyển qua hôi lông chứ gì. giúp em trị hôi nách với - 1

hanhan1010 thích bài này.
  15. levuhoang1088 Thành Viên Cấp 2

hôi nách do cơ địa mỗi người.
    Hôi thì cố gắng : tắm rửa sạch sẽ mỗi ngày. sáng trước khi đi làm tắm rửa sơ. chiều đi làm về tắm gội. tối trước khi ngủ rửa sơ, lau sơ, khỏe thì tắm sơ sơ rồi ngủ.
    QUần áo giặt sạch sẽ, phơi khô thoáng.
    mua thêm chai lăn, trước khi đi làm lăn . sợ hôi thì mang theo, đầu giờ chiều lăn tiếp.
    Nếu là công việc ra mồ hôi nhiều thì mình chịu. Khó trị=))

16. startworld1980 Thành Viên Cấp 4

quét sơn chống thấm, bảo đảm ko nghe mùi, chịu nhiệt và môi trường khắc nghiêt hơn 10 năm, sơn nipton, sơn đâu cũng đc

tuanvila thích bài này.
  17. zoro Thành Viên Cấp 1

dễ ẹt, kiếm em nào hôi hơn mà cặp. Bảo đảm ẻm không ý kiến ý cò gì nữa

18. Quan10Production Thành Viên Cấp 5

ra chỗ hàn gió đá kêu nó lấy mũi khò, khò vô 2 nách, bao hết

tuanvila thích bài này.
  19. huy4784 Thành Viên Cấp 6

trị làm gì bác, công cụ giải tán đám đông trong 1 nốt nhạc hay thế bỏ thì uổng quá

20. Tịnh_honey Thành Viên Cấp 1

Úp cho á chỉ. E bị thêm hôi miệng nữa ạ