Tìm kiếm bài viết theo id

[Góc nhờ vả] Khảo sát về hành vi mua sắm ô tô

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hoangnguyenit9652, 18/5/20.

ID Topic : 9485549
Ngày đăng:
18/5/20 lúc 16:26
  1. hoangnguyenit9652 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    3
    Chào các anh chị trên diễn đàn 5giay.

Em là Hoàng, hiện em đang tham gia một nhóm nghiên cứu khoa học về chủ đề "hành vi mua sắm xe ô tô của người tiêu dùng Việt Nam". Nhóm em đang thực hiện hoạt động khảo sát thu thập ý kiến của các anh chị đã từng mua ô tô nhằm tìm hiểu về hành vi mua sắm xe ô tô tổng quan của người tiêu dùng Việt Nam, quá trình mua sắm diễn ra như thế nào, anh chị quan tâm đến khía cạnh nào của một chiếc xe ô tô, khó khăn gặp phải khi tìm hiểu và tìm mua xe ô tô,...

Vì bảng khảo sát cần số lượng mẫu trả lời lớn để hoạt động nghiên cứu đưa ra được những kết luận khách quan nhất, em hi vọng các anh chị trên diễn đàn sẽ ủng hộ và tham gia góp ý kiến ạ. Bảng khảo sát chủ yếu gồm các câu hỏi trắc nghiệm nên chỉ cần 5-10 phút thực hiện ạ. Chân thành cảm ơn các anh chị trên diễn đàn 5giay!

Đây là link khảo sát ạ: https://forms.gle/SsGAUgtVeFuV6jw76

2. myhoanguyen Thành Viên Mới

Mình đang định vào làm khảo sát dùm bạn, mà vào thấy bạn đăng vào năm 2020 rồi. Hồi xưa học môn tài chính chứng khoán, mình cũng làm đề tài về" Hướng dẫn chơi cổ phiếu và tâm lý của nhà đầu tư". Cũng đi nhờ các anh chị trong tiền bối làm khảo sát dùm

3. phuong92 Thành Viên Mới

Mấy nay có nhiều báo viết về ứng dụng CarX giúp cho gara kinh doanh hiệu quả, tăng doanh thu nhanh chóng. Anh em nào đã xài cái này chưa, thấy khá thú vị. Anh em thử đăng ký đi. www.carx.asia Các bác xài đăng ký xài thử CarX (carx.asia) đi, mấy nay đang rộn ràng trên các báo lớn, giúp cho các anh em kinh doanh gara, phụ tùng, linh kiện về xe hoạt động hiệu quả, tăng doanh thu nhiều đó. E thấy khá là hay ho, em mới đăng ký tài khoản xong, free luôn.
    [Góc nhờ vả] Khảo sát về hành vi mua sắm ô tô
    CarXChăm sóc chiếc xe thân yêu trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết. Đa dạng dịch vụ cho bạn lựa chọn chỉ với vài thao tác www.carx.asia