Tìm kiếm bài viết theo id

hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi gamesieure, 29/6/10.

ID Topic : 2018353
Ngày đăng:
29/6/10 lúc 22:48
  1. Sky.TNNL Thành Viên Cấp 6

kinh doanh đủ thứ lun: tóc tai, make up, dancer, PS2, chép DVD...:smile:

2. sirius_black_9h Thành Viên Vàng

Hqua mới đi cắt cùng vợ chồng thằng bạn. Anh Tuấn cắt đẹp, kỹ mà còn vui vẻ với khách hàng nữa hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]

Nói chung là điểm 10 cho chất lượng :sweet_kiss:

3. willmask Thành Viên Bạch Kim

oánh dấu, để ghé thử xem sao, tóc mình hơi quăng và hơi khô nên trước giờ cũng khó kiếm chỗ vừa ý, gội hay ép đều chỉ đc vài tuần là trở lại như cũ

4. kid1314 ●๋• ĐôĐô & RemRem ●๋•

Bây giờ còn làm tóc ko em? Nhuộm tóc nữ giá bn vậy e, c cần xài thuốc tốt í hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]

5. shopno1 WWW.THENHOGIATOT.COM

Dạo này lên tay chưa ta hùi trước có cắt mà hơi khó tìm nhà hehe ! Xuân này mún cắt đây ! Bác có chương trình ghép kiểu tóc hok có gì cho em thử cái em mún đổi kiểu tóc đây !

6. thedeath0212 Thành Viên Cấp 4

mình từng cắt bên Tuấn 4 lần rồi, mún hỏi là bên Tuấn có tạo hình cho tóc ko ? tại tóc rất khó thành nếp, mình đã dùng hết 1 hộp wax mua bên Tuấn nhưng tóc ko có nếp. Nếu đc mình sẽ add yh và gửi kiểu tóc nhé, chúc đắt hàng

7. ThuyBDSnhaxanhs Thành Viên Cấp 5

bạn ơi có uốn dợntự nhiên k. vì mình đi mấy chỗ r mà ngta toàn bảo dợn sóng nhẹ là phải tạo kiểu bằng gel r kẹp máy này nọ >"<

8. nhOk_kUn Thành Viên Cấp 5

9. cpham218 Thành Viên Mới

Cho mình hỏi địa chỉ bạn vẫn như cũ chứ. Vẫn phải book lịch trước hả bạn. Nói chung là mọi thông tin đều không đổi đúng khônghair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]. Nếu đc thì có lẽ mai mình sẽ tới cắt cho biết. Hì hì hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo] - 1

10. unreal199 Thành Viên Cấp 5

từng cắt tóc ở đây...cũng dc, ko phải ai cũng ra như hình đâu mà ham..với lại cái giá 10k là ko còn đâu nhá...dù sao cũng đá giùm thớt cái cho lên top

11. kudaomobile3 Thành Viên Mới

bạn có cắt được kiểu như thế này không vậy?
    hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]
    tóc mình mới cắt nhưng không được vừa ý cho lắm,giờ tóc hơi ngắn không biết bạn có cắt được như thế này không vậy?

12. kudaomobile3 Thành Viên Mới

có cắt tóc tận nhà ko bạn,nhà mình ở suối tiên chạy lên đó xa ko ta

13. doraemon988883 Thành Viên Mới

trong tuần này chắc mình sẻ vào ủng hộ .... với lại cũng muốn được tư vấn về tóc tai tý hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]

14. lucas5x Quyền Lực Tối Cao

oanh dấu ...heh dong hương hồng bàng lun nè ...nhìn wen wen chắc cùng lớp lun đó hahah k2007

15. capuchino Thành Viên Cấp 1

0124.99.88.426, số này gọi ko đc vậy bạn ơi? Thuê bao quý khách vừa gọi...

16. Mr Đăng Thành Viên Cấp 6

Cái này hay nè, hôm nào ghé ủng hộ. Mà mình chỉ hớt kiểu bình thường dành cho mấy ông già thôi, được không Tuấn?
    Góp ý nhỏ chút, topic viết còn sai chính tả kha khá đấy, chỉnh lại nhé :snicker:

17. TrSua&PizzaOlala Thành Viên Cấp 3

2 VC mới cắt tóc xong, mình duỗi được cắt miễn phí, tóc mình nhìu & dài mà duỗi có 350k + nhuộm 300k, ox cắt + xả tóc + wax có 25k. 1 câu đầu tiên là quá rẻ, vậy mà tóc vẫn đẹp như ở salon lun (mới nhuộm chưa lên màu lắm nên chưa biết sao nhưng tóc không khô như hùi đó nhuộm ở Mừng Thiên Nga đâu nha, nhưng dì Mừng nhuộm màu chuẩn hơn), tóc mái mình không vào nếp nên được tặng 1 hũ wax (sắp hết) đủ xài 2 tuần để tóc vào nếp. 2 là nói chuyện lịch sự, vui vẻ, tư vấn nhiệt tình & thẳng thắng lun (không như mấy chỗ khác dụ mua mỹ phẩm nào là dưỡng là xả là gội tùm lum tùm la). 3 là wifi miễn phí, hơi tiếc là hok có tạp chí để đọc vì mình ngồi lâu nên hơi chán. Túm lạ thì thích ơi là thích, cái tóc mái của mình đã trải qua rất nhìu salon ( Quốc Catwalk, Mừng Thiên Nga, Andy, Art Hair, Thìn...) mà không ai trị cho nó vào nếp được, chỉ toàn dụ bán mỹ phẩm, giờ thì qua tay Tuan Hair đã ngoan ngoãn dễ nhìn rùi. Thanks 2 bạn nhìu, mai mốt chắc chắn sẽ quay lại ^^

18. vietdung9 Thành Viên Mới

Cắt tóc nam bao nhiêu 1 cái đầu thế , giá hợp lý thì phi qua anh cắt ngay và luôn

19. muabui604 Thành Viên Cấp 2

tui không thèm cắt tóc nhà bác này nữa...đẹp thì có đẹp...hum trước đi wa buổi chiều >>>Tuấn :: xin lỗi bạn nha mình chỉ làm buổi sáng >>>đi về,,, tuần sau t 5.6 gì đó mình qua buổi sáng .9h 30 đàng hoàng..oh..có hẹn trước hok ...hok hẹn trước ak ? >>> về

20. lacaigimay Thành Viên Cấp 3

tuấn còn cắt tóc không..bây giờ hớt giá nhiêu tuấn ơi