Tìm kiếm bài viết theo id

hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi gamesieure, 29/6/10.

ID Topic : 2018353
Ngày đăng:
29/6/10 lúc 22:48
  1. pelovely3011 Thành Viên Vàng

giá quá rẻ lun ^^ . Hợp với thời kỳ bão giá bây giờ hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]

2. fencing Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Rẻ, hay, đẹp. Chúc đông khách. Có dịp sẽ ghé ủng hộ tiệm cắt tóc!
    ► Up lên!

3. deka Thành Viên Kim Cương

_hay, nhưng có kiểu nào đứng tuổi tí ko? già rồi ko hợp tóc kiểu teen hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]

4. lovein One Heart One Love

cũng đang định đổi mới cái đầu một chút. để chục ngày nữa tóc dài dài chút cho bạn dễ design hehe cắt tùy ý tại mình chưa bít đổi kiểu gì thấy kiểu hợp thì cắt. hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]

5. Womanizer Thành Viên Cấp 5

hì hì các bạn nữ mới đi làm thì mua MP cuả mình để trang điểm đi, vừa kinh tế, vừa an toàn, lại xài đồ hiệu, hihi, đảm bảo luôn đó, vì đồ mình đang xài mà

6. cocangua Thành Viên Bạch Kim

trưa nay mới cua bạn nè , cắt tốt , thanks , mà hình như mơới tăng giá thành 15k hả ?

7. kamza nguyen Thành Viên Bạch Kim

gần nhà,đang tính duỗi tóc sắp xếp time ghé ủng hộ bạn.^^

8. cleonardo2 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hqua mới cắt tóc bên A. Tuấn... vui vẻ, và cắt nhìn rất hợp với m , lần sau sẽ ủng hộ

9. fast_and_slow Thành Viên Cấp 3

phụ pro!
    ít lâu nữa ghé qua nhờ bác tư vấn kiểu tóc rồi cắt hộ em luôn !
    cắt tại nhà ah bác ?

10. boby_phan Thành Viên Cấp 4

nge khen wá muốn đi cắt mà ngặt nổi hơi xa hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo] nhưng hôm nào sẽ wa ủng hộ a

11. Skinner Mod Box Nhà Đất Thành viên BQT Moderator

Tiêu đề topic là dịch vụ cắt tóc nên mod move sang box dịch vụ là đúng, đây là topic tuyển dụng giới thiệu việc làm chứ ko fai topic giới thiệu dịch vụ cắt tóc. Nếu như bạn ko edit lại tiêu đề và nội dung phù hợp với box tuyển dụng, mình sẽ closed topic của bạn !

12. sinhvienngheo188 Thành Viên Cấp 3

đã tới cắt tóc,nói chung cắt được,giá rẻ,tuy nhiên không niềm nở,dễ gần như nói ở trên,cũng ko có cái dịch vụ được sử dụng máy game,laptop hay iphone như ở trên,nhà hơi chật nên nóng!ngoài yếu tố cở sở vật chất thì chất lượng cắt tóc ở mức chấp nhận được!mà giá cắt tóc nam là 15k,ko phải 10k!

13. Skinner Mod Box Nhà Đất Thành viên BQT Moderator

Yêu cầu chủ topic edit lại tiêu đề cho phù hợp với box việc làm !

14. PTTiT Thành Viên Cấp 5

sáng gần trưa mai anh có ở nhà không ạh? mai e sẽ liên lạc rùi qua bên anh cắt tóc nha hair cut 10k[emo,hara,unisex,korea style,kudo]

15. qmobilem22 Thành Viên Cấp 3

Tóc mình đi tiệm nào thợ cũng chê vì tóc ngắn lại xoăn, đang tính đi nhuộm nâu với uốn cho nó gợn gợn tí, ko biết đại ca chơi dc ko? ko chơi thì up luôn cho vui, kaka
    Mr Năm - 4menshop.com: 01668329956

16. Hai Hoang Anh Thành Viên Kim Cương

vậy là có cửa tiệm hay cut tại nhà bạn.tại địa chỉ gần nhà nên wan tâm

17. chanphat01001 Thành Viên Cấp 5

Bên tuấn có hấp dầu cho tóc nam không, nếu có cho mình cái giá nhé, cuối tuần qua làm luôn, thanks ...

18. gamesieure VIP Chuyên Gia Cắt Tóc

ac ac. tai bi binh. do ban .co gi call minh xuong mo cua ne ,hix dao nay thoi tiet cu mua hoai

19. cuchuoicon Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đầu tớ ko hợp lắm với kiểu Hidetoshi Nakata, bạn có thể làm cho nó hợp ko hahahaha!

20. nicodioto Thành Viên Bạch Kim

Đang cần hớt tóc bro có hớt tận nhà không? Add Y!M nc cho tiện bq2807