Tìm kiếm bài viết theo id

Happy new year

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi loc9000, 12/2/21.

ID Topic : 9576375
Ngày đăng:
12/2/21 lúc 19:10
  1. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Ối,bác lấy thống kê vụ này ở đâu ra đấy? Tay nào máu vụ s.e.x thì gái thiếu gì trên đời,can gì vớ con gái riêng của vợ chi cho cả họ chửi mà còn có nguy cơ ăn cơm cân.
    Trừ ra ~ tên biến thái như vụ gì gần đây cái thằng chồng hờ quất đứa con gái 12t của vợ,đang bị hốt cả 2 vc kia.

7800II thích bài này.
  2. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Con gái riêng của vợ là đặc sản 100% bố dượng đều thèm. Có phải con ruột nó đâu mà cử.

7800II thích bài này.
  3. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Ấy,quà này là ngta tặng lão @7800II thăng chức,tớ hóng hớt đc chứ có xơ múi đc miếng nào đâu:
    1/ Quà" nhìn từ trên xuống:
    Happy new year
    2/"Quà" đặt trên giường"
    Happy new year - 1
    3/"Quà" đặt đứng:
    Happy new year - 2
    Còn 1 hình nữa nhưng tớ sợ ra đảo nên hong dám post!

7800II, HiepSiSiTinh, loc9000 and 2 others like this.
  4. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Mặc dù ko liên quan đến huyết thống nhưng cả pháp luật & đạo lý đều ko có phép điều này bác ạ.

7800II, HiepSiSiTinh and ruaden4 like this.
  5. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Uhm, cái vụ con gái riêng của vợ, em nói thật, em cũng có muốn - miễn đó là vợ người ta. Chắc ý bác @Mr.Karamello là thế. Mà đến giờ, em chỉ muốn trong tư tưởng thôi, chứ chả dám dính đến. Em chắc rằng mấy bác khác chẳng những muốn mà còn ... luôn rồi.

7800II and HiepSiSiTinh like this.
  6. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Quan điểm của tớ cái gì ăn đc thì có thể ăn,chứ đồ cúng,dù chỉ tồn tại trong suy nghĩ thì cũng cứ né ra cho nó lành!

7800II, HiepSiSiTinh and ruaden4 like this.
  7. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Thì đúng là vậy, vụ đồ lót và xoạc con gái riêng của vợ là những khát khao thầm kín của 1 thằng đàn ông. Rất ít người dám thừa nhận.

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  8. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Em nói vầy nhé, bác gái - người mà bác gọi thân thương là "ngan già" - cũng là con gái của vợ người ta. Hình như là Pháp luật và Đạo lý đều cho phép mà.
    Happy new year

9. 7800II Thành Viên Kim Cương

nếu con gái riêng của vợ mà đủ tuổi, nếu đc sự đồng ý thì em sẽ rủ cả 2 mẹ con chơi trò ăn sâm thử xem thế nào, thằng bạn em ko biết thế quái nào rủ đc cả con em vợ và vợ cùng chơi mới tài chứ, cũng do 1 phần hôm ấy hơi xỉn, con nhỏ em vợ thì chuẩn bị qua mỹ nên cũng xả láng đãi thằng anh 1 bữa, con vợ chắc cũng muốn tìm cảm giác lạ.
    còn vụ đồ lót mà nhất là cái quần thì bác bảo em Gay thì em cũng chịu chứ món ấy em ko xơi đc, mặc dù thời trai trẻ cũng có nhiều người yêu dưới 22t như bác nói, thậm chí toàn là mới lên học đh, nhưng bảo em ngửi thì em bó tay, thà là liếm trực tiếp vào hiện vật...đã đc rửa sạch

10. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Năm mới mong có nhiều đổi mới có ích cho mọi người hen các Bác

Chỉnh sửa cuối: 23/2/21
    Cá Mập chiên xù thích bài này.
  11. choixongjong Thành Viên Vàng

Happy new year

7800II and HiepSiSiTinh like this.
  12. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Tháng trước VTV8 có chiếu 1 bộ phim nội dung như đbrr nhưng có phần bựa trong đó. Vai chính do Bảo Anh đóng. Quên tên phim rồi. Đại loại Bảo Anh vào vai bố sống với con gái (3 diễn viên nữ vào vai con gái từ bé tới lúc dậy thì và lớn, cả 3 đều xinh) trên đảo vắng người, thưa thớt dân sinh sống. Khi con gái lớn thì Bảo Anh tới chỗ chuyên thiến lợn để xin thiến mình (léo hiểu do nhìn con gái chịu ko nổi ko), ông thiến lợn đé0 đồng ý chửi hâm, thế là him nói tôi sẽ trả giá cao gấp 10 lần. Ông thiến lợn đồng ý, chuẩn bị thiến thì Bảo Anh giật mình bỏ chạy về nhà vì lo cho con gái.

-Ông thiến lợn chửi đồ điên. Đkm lịch sử phim VTV VN mới có kịch bản như này.

Happy new year

13. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Em mới thấy 1 hình cúng xe đầu năm trên facebook:
    Happy new year
    Sau 6 chiếc bị gãy trục giống nhau, gia đình đã mời pháp sư giỏi về cúng anh Vượng, mong sao không bị lỗi này

14. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, tận 6 chiếc thì đúng Fan cuồng Happy new year - 1

15. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Chắc là quà biếu...

16. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Bx đã cầm súng ra tuyến đầu thì anh che chắn ở hậu phương vậy:
    Happy new year - 1

17. loc9000 Thành Viên Cấp 6

đã tìm ra được cháu 3 đời của anh hùng Núp rồi.

18. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

19. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, sao lại lôi "đường phèn" của lão cá lên đây. Nó lại đốt VP 5s cho biết Happy new year - 1

20. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương