Tìm kiếm bài viết theo id

HCM-Bộ chuyển đổi quang Media Converter chính hãng Ho-link, giá cực rẻ

Thảo luận trong 'Computer' bắt đầu bởi habmt, 10/4/17.

ID Topic : 8805877 - Số lần up bằng SMS: 10
Computer:
Thiết bị mạng
Thương hiệu:
Khác
Tình trạng:
Mới
Giá bán:
285,000 đ
Điện thoại liên hệ:
0945078383
Địa chỉ liên hệ:
361/24 Nguyễn Đình Chiểu, P5, Quận 3, TP.Hồ Chí Minh (Bản đồ)
Ngày đăng:
10/4/17 lúc 10:17
  1. habmt Thành Viên Cấp 3

    Tham gia ngày:
    21/9/11
    Tuổi tham gia:
    7
    Bài viết:
    794
    CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ GIẢI PHÁP QUANG
    Hotline: 0945078383
    ĐC: 504/76 Kinh Dương Vương, Bình Trị Đông B, Bình Tân, TP HCM
    Website: www.giaiphapquang.vn - Email: hanh@giaiphapquang.vn
    HCM-Bộ chuyển đổi quang Media Converter chính hãng Ho-link, giá cực rẻ
    GIAIPHAPQUANG hoạt động chính trong lĩnh vực cung cấp thiết bị Cáp Quang-Phụ Kiện Quang, HO-LINK, CISCO, HP Procurve, 3COM,... đồng thời tư vấn giải pháp và triển khai, thi công cho tòa nhà, khách sạn, cơ quan nhà nước và resort.

    GIAIPHAPQUANG phát triển với định hướng là tạo uy tín bằng chất lượng hàng hóa – giá cả cạnh tranh. Đến với chúng tôi, Quý khách hoàn toàn yên tâm vì hàng hóa nhập khẩu chính hãng với chất lượng và thông số kỹ thuật cao, đồng thời giá cả tận gốc cạnh tranh.

    MEDIA CONVERTOR - BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN 2 SỢI (2 CORE)
    Model: HL-1211S-20
    Hãng sản xuất: HO-LINK (chính hãng)
    Giá bán: 285.000 vnđ/cái
    Quý doanh nghiệp có nhu cầu vui lòng gọi 0945.07.83.83 để được hỗ trợ tư vấn & chọn lựa sản phẩm ưu việt nhất cho doanh nghiệp bạn.

    HCM-Bộ chuyển đổi quang Media Converter chính hãng Ho-link, giá cực rẻ - 1

    Đặc tính kỹ thuật:

    - Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
    - Khoảng cách truyền cáp quang: 20 Km
    - Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu
    - Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100Mbps)
    - Cổng quang kết nối: SC ( Dual fiber )
    - Bước sóng quang: 1310nm
    - Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)
    - Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps
    - Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u
    - Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
    - Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
    - Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
    - Sử dụng nguồn 5V DC
    - Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
    - Có thể lắp trong khung giá tập trung 14 media converter cao 2U, rộng 19 inch HL-2U14-2A

    THÔNG TIN MÃ ĐẶT HÀNG CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG ĐƯƠNG (TSKT: thông số kĩ thuật)

    MEDIA CONVERTOR TỐC ĐỘ 10/100Mbps Fast Ethernet

    - Model: HL-1211M-2 giá bán: 285.000 vnd/cái
    (TSKT: 1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm Dual fiber Multi-mode 2Km SC)

    - Model: HL-1111S-20A/Bgiá bán: 600.000 vnd/cặp
    (TSKT: 1 cổng Ethernet 10/100M 1310nm Singlel fiber Single Mode 20Km SC)
    HCM-Bộ chuyển đổi quang Media Converter chính hãng Ho-link, giá cực rẻ - 2
    MEDIA CONVERTOR TỐC ĐỘ 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet

    - Model: HL-2211S-20 giá bán: 580.000 vnd/cái
    (TSKT: 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm Dual fiber SM 20Km SC)

    - Model: HL-2111S-20A/Bgiá bán: 1.660.000 vnd/cặp
    (TSKT: 1 cổng Ethernet 10/100/1000M 1310nm Singlel fiber SM 20Km SC)
    HCM-Bộ chuyển đổi quang Media Converter chính hãng Ho-link, giá cực rẻ - 3
    Quý doanh nghiệp có nhu cầu vui lòng gọi 0945.07.83.83 để được hỗ trợ tư vấn & chọn lựa sản phẩm ưu việt nhất cho doanh nghiệp bạn.

    MODULE QUANG - SFP TRANSCEIVER (Lắp vào switch có cổng SFP)
    Model: HL-S3115-20LCD
    Hãng sản xuất: HO-LINK (chính hãng)
    Giá bán: 290.000 VNĐ/cái

    Đặc tính kỹ thuật:
    - 155M SFP SM 1310nm FP 20km LC with DDM
    - Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km LC with DDM
    - Cổng kết nối quang: LC
    - Bước sóng quang: 1310 nm
    - Loại tín hiệu: Single-Mode
    - Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps Dual fiber SFP
    - Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C
    - Nguồn điện: 3.3V
    - Giao diện kết nối quang Dual Fiber LC
    - Hỗ trợ Hot Pluggable
    - Nhiệt độ hoạt động của module quang
    + Chuẩn: 0~+70°C
    + Công nghiệp:-40~+85 °C
    - Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
    - Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

    THÔNG TIN MÃ ĐẶT HÀNG CÁC MODULE QUANG - SFP TRANSCEIVER TƯƠNG ĐƯƠNG: (TSKT: Thông số kỹ thuật)

    - Model: HL-S8515-1LCD giá bán: 290.000 vnd/cái
    (TSKT: 155M SFP MM 850nm 0.5KM)


    - Model: HL-S8512-1LCD giá bán: 280.000 vnd/cái
    (TSKT: 1.25G SFP MM 850nm 0.5KM)

    - Model: HL-S3112-20LCD giá bán: 320.000 vnd/cái
    (TSKT: 1.25G SFP SM 1310nm FP 20KM LC)


    - Model: HL-SB3512-20LCD giá bán: 270.000 vnd/cái
    (TSKT: 1.25G SFP BIDI 1 sợi quang SM 1310nm FP 20KM LC)

    Quý doanh nghiệp có nhu cầu vui lòng gọi 0945 07.83.83 để được hỗ trợ tư vấn & chọn lựa sản phẩm ưu việt nhất cho doanh nghiệp bạn.


    HCM-Bộ chuyển đổi quang Media Converter chính hãng Ho-link, giá cực rẻ - 4

    THÔNG TIN ĐẶT HÀNG CÁC PHỤ KIỆN QUANG, VẬT TƯ QUANG, CÁP QUANG ĐANG CÓ

    ODF QUANG - HỘP PHỐI QUANG

    - Hộp phối quang ODF khay trượt rack 19 inch: Xem tại đây
    - Hộp phối quang ODF khay cố định rack 19 inch: Xem tại đây
    - Hộp phối quang ODF trong nhà, treo tường: Xem tại đây
    - Hộp phối quang ODF ngoài trời: Xem tại đây
    - Hộp phối quang ODF thuê bao: Xem tại đây

    UC QUANG - MĂNG XÔNG QUANG: Xem thêm

    PIGTAIL - DÂY NỐI QUANG: Xem thêm

    PATCHCORD - DÂY NHẢY QUANG: Xem thêm

    Quý doanh nghiệp có nhu cầu vui lòng gọi 0945.07.83.83 đểđược hỗ trợ tư vấn & chọn lựa sản phẩm ưu việt nhất cho doanh nghiệp bạn.
     
    Chỉnh sửa cuối: 13/4/17
  2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 8805877 gửi 8177 UP 8805877 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. habmt Thành Viên Cấp 3

    Tham gia ngày:
    21/9/11
    Tuổi tham gia:
    7
    Bài viết:
    794
    thanks so much!
     
  5. hoangle81 Thành Viên Cấp 1

    Tham gia ngày:
    6/9/15
    Tuổi tham gia:
    3
    Bài viết:
    185
    Lưu lại số đt rồi ^^ Lên top cho ae cctv cần nha
     
    habmt thích bài này.
  6. habmt Thành Viên Cấp 3

    Tham gia ngày:
    21/9/11
    Tuổi tham gia:
    7
    Bài viết:
    794
    Cảm ơn bạn nhé HCM-Bộ chuyển đổi quang Media Converter chính hãng Ho-link, giá cực rẻ
     
  7. habmt Thành Viên Cấp 3

    Tham gia ngày:
    21/9/11
    Tuổi tham gia:
    7
    Bài viết:
    794
    thanks bạn nhiều nhé!
     

Chia sẻ trang này