Tìm kiếm bài viết theo id

Hamster - HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop!

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi Sasha, 10/8/11.

ID Topic : 3666200 - Số lần up bằng SMS: 7
Ngày đăng:
10/8/11 lúc 13:58
  1. ShowroomNganPhat Thành Viên Cấp 4

hôm nay cũng như bao ngày khác, lặng lẽ trôi qua, hehe
    còn bạn của tui thì sao
    đắt khách buổi chiều nhé

2. dickytino Thành Viên Bạch Kim

Hihihi..thì lúc đó SA mang wa cửa hàng DK, DK cài cho...tại tháng sau là DK mở cửa hàng rùi nè ^^...qua bên cửa hàng DK ưu tiên cài game + app bản quyền cho SA, vì có account trong máy tính DK...chứ qua nhà SA hok có account nên hok cài app + game bản quyền đc...với lại nếu hok có wifi càng khó khăn hơn nữa á ^^

3. hdmi2012 Thành Viên Bạch Kim

HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop! HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop!

4. ShowroomNganPhat Thành Viên Cấp 4

có đi đâu đâu, sáng đi làm, tối dạy học cho mấy đứa em nữa ^^
    bữa giờ ngày nào cũng nhậu, hôm nay quyết tâm ko nhậu nè HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop!
    cuối tuần đắt khách nhé hàng xóm tốt

5. dickytino Thành Viên Bạch Kim

Thâu đc rầu, DK wa nhà SA cài cũng đc...có cái là khi SA vừa nhận đc máy, cứ bỏ sim vô sài nghe gọi, nhắn tin, wifi lướt web gì trước đi nghen, đừng cài gì hết, vì có thể DK phải restore máy SA lại hết như máy mới...lúc đó xài sẽ ổn định hơn...có gì thì SA cho DK bik trước để sắp xếp time hen HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop!

6. DấuYêu Thành Viên Cấp 4

7. dickytino Thành Viên Bạch Kim

Có chứ, mỗi lần cắt 50K...SA cắt mấy sim thì cứ nhân lên hen HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop!...hehehe nói giỡn thui có gì nhớ nhắc DK đem theo đồ cắt, chứ cắt = kéo không khéo tay là xấu lắm, chưa kể lỡ cắt trúng vô mạch làm hư sim nữa HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop! - 1

8. vyvyhuynh Thành Viên Cấp 5

haha nào là hình trên Nhật Kí , nào là mất tích luôn ko tha mat dau het =]]

9. Hải Mã Thành Viên Cấp 5

bận thì mất tích chứ có thời là ghé wa thăm bạn của tui nà ~~

10. ShowroomNganPhat Thành Viên Cấp 4

hihi, dặn lòng không nhậu mà cứ có kèo rủ nhậu HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop!
    Sorry Sa nhé, hôm nay đáp lễ nè
    đắt khách cả ngày nhé Sa HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop! - 1

11. dickynguyen86 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Rầu, SA cần gì thì cứ nói để DK đem theo....Đầu tuần dzui dzẽ, buôn may bán đắt nha SA HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop!

12. vyvyhuynh Thành Viên Cấp 5

bạn sjn mất tích hồi nào , dẫn up đều cho bạn Sa nha nha !!! ôi hôm na chắc có người bận rộn lắm đâ , hahahaa

13. ShowroomNganPhat Thành Viên Cấp 4

hôm nay thì không có kèo rồi HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop!
    Valentine đi chơi nhưng đừng bỏ bê công việc nhé ^^

14. tylun Thành Viên Cấp 5

Hàng xóm tốt bụng của tui cũng đi với tình iu vui lắm nè

15. huynhanhvy Thành Viên Chưa Kích Hoạt

từ từ bạn Sa ơi , khoảng tháng 3 mới có nhiều , còn giờ để chào hàng chơi thôi HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop!

16. ShowroomNganPhat Thành Viên Cấp 4

hehe, valentine ngồi nhậu với thằng bạn tới 3h sáng ra ga sài gòn đón ông anh chở ổng lên thủ dức, ngày hôm đó gần như là ko có ngủ nên hôm sau mệt cực kỳ HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop!
    cuối tuần này đi du lịch với công ty rồi, hẹn gặp Sa lại thứ 2 tuần sau nhé
    cuối tuần thật đắt khách nè HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop! - 1

17. ShowroomNganPhat Thành Viên Cấp 4

hehe thanks nhé, ở đêm trên công ty tranh thủ up cho hàng xóm kẻo mai ko up được nè ^^

18. dickytino Thành Viên Bạch Kim

Lên top cho pợn SA nà HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop! mấy bữa nay DK bận nên hok onl thường xuyên đc...lý do chắc trên 5s có mình SA bik ah...đứng có vô topic của DK lan truyền nha (>_<)

19. tiffany Thành Viên Cấp 5

Sa thiet la tot bung wa di. Nhung chuchu sap di thuc tap rui nen kg o nha thuong xuyen.. Hixhix

20. ShowroomNganPhat Thành Viên Cấp 4

lang thang tung tăng 2 ngày mệt mỏi giờ mình về rồi đây HCM Q11 - Welcome Back To Sasha's HamsterShop!
    đắt khách nhé hàng xóm thân yêu !!!