Tìm kiếm bài viết theo id

HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tissot1703, 15/6/09.

ID Topic : 992201
Ngày đăng:
15/6/09 lúc 23:23
  1. SarahV Thành Viên Cấp 4

Livemocha khá ok HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo - 1
    nick e: đã add lun rùi ---> cũng hay chat tiếng Anh nhưng thỉnh thoảng cũng thấy lười :cold:
    part-time job hiện tại là dạy tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo :hungry:
    mí lại e đang cần gấp trang web cho phép down mí bài hát dành cho trẻ mẫu giáo, ace nào có cho e xin với. e cám ơn nhìu HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo - 2

2. tissot1703 Thành Viên Cấp 3

Dạ, cám ơn Mod, mà Mod ơi, đổi tên dùm em sang Tissot 1703 nha. Cám ơn Mod.

3. tissot1703 Thành Viên Cấp 3

Đã cập nhật thêm danh sách. ^^.

4. NHMOLS Supervising ADMIN Thành viên BQT

Đổi tên thì OKI thui nhưng em phải có nick sơ cua để anh send Pass vào đó chứ.

5. tham thang y Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chắc theo 1 chân, tks Admin

6. tommysmith Thành Viên Kim Cương

chắc nick sơ cua 4 năm trước của bro í là worldcup_mac_dich HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo

7. yukichan Thành Viên Cấp 4

Topic dc đông ace 5s ủng hộ quá .. Mà mod cũng nhắc nhở rồi nên anh chị em cũng cẩn thận khi trao đổi trng topic nha ^^.
    Hay là mọi người kiếm chủ đề để thảo luận bằng tiếng anh đi Mỗi tuần một chủ đề cho mọi người rèn luyện .. thấy ở bên 360themecó hẳn một box bằng tiếng anh kìa ..

8. nheem Thành Viên Cấp 2

Dạo này lên Omegle vui ghê (Có lẽ may mắn nên mình nói là người VN người ta vẫn vui vẻ nói chuyện: có Mỹ, Canada, Asia thì nhìu nhất) .Hôm qua thì quen đc 1 ku người Mỹ gốc Việt qua Mỹ từ lúc 3 tuổi (ko biết viết tiếng Việt). Hôm nay quen đc 1 chị vừa mới tốt nghiệp đại học khoa Anh Văn ở Trung Quốc. Practice nhiệt tình luôn. Chị này hơi giống mình : Thích coi Prison Break, Thích đọc Conan, Thích Liverpool và chưa có người yêu. kakaka ^_^
    Ps: Chắc phải tạo 1 cái MSN quá, đa số ở TQ và ở Mỹ tòan xài MSN ko à HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo

9. meoxinhmeoiu Thành Viên Cấp 3

hux chắc chỉ còn 1 mình em là ngu anh văn =.-" 2 hum nay có chat zoi 2 anh tốt bung trẹn 5s mà chắc trình độ í ẹ quá nên 2 ảnh chả hỉu mình nói gì -.-"

10. lucifer113 Thành Viên Cấp 4

Hả hả? Vậy à? Mừng quá.... Vậy em với anh chat tiếng Việt nhá! HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo

11. lucifer113 Thành Viên Cấp 4

Òa, rứa mới xem Cam của mấy em nó chớ!

12. meoxinhmeoiu Thành Viên Cấp 3

hu hu anh đừng có trêu em chứ -.-" em ngu thật mà chỉ được cái nói xàm là giỏi

13. yukichan Thành Viên Cấp 4

Mới chat với sis này HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo
    Bác nheem cũng thíhc liver àh có tham gia 24h hay lfcvn ko bác HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo - 1
    0_o hồi đó em cũng sài msn , msn chủ íu là ng` ta chat với ng` wen thui .. còn kiếm bạn mới thì yahoo HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo - 2) mà msn ko có room chán quá :nosebleed_002:

14. KmD Thành Viên Cấp 3

Practise nhìu thì tự nhiên giỏi lên thôi bạn HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo ai cũg vậy mà HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo - 1

15. knowdienow Thành Viên Cấp 4

ac...ac đang chửi khéo anh hả =)) =)) po tayHCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahooHCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo - 1

16. suzuki9559 Thành Viên Cấp 2

mình cũng đag theo học Academic English đây...mình cũng mún practise...pm angel_eyes0970

17. neverloveagain Thành Viên Cấp 2

vô room yahoo bi h toàn gặp mấy thằng tìm gái ko ah2..
    Lúc nào cũng chào bạn, cho làm quen nha, mình là dog abc... >"<
    riết rồi trong room của yahoo toàn đực rựa với bede!

18. yukichan Thành Viên Cấp 4

Room VN thì vại HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo) Còn room nước ngoài còn bẩn hơn ấy chứ HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo - 1)
    Insult thế mà vui

19. NHMOLS Supervising ADMIN Thành viên BQT

thui, tránh những tình huống giống vậy, anh em chát với nhau là được rùi HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo

20. Xịp Thành Viên Cấp 2

Nãy mới chat với 1 bro 27t, ko biết nick 5s là j ta ?

Mình thấy ae add nick nhau hết rồi rối rảnh rảnh lập room vào chat cả đám lun HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo hơi loạn tí nhưng vui HCM- thật khó kiếm người chat tiếng Anh trên yahoo - 1